TIN TÀI TRỢ.

kinh nghiệm giảm 10kg trong vòng 20 ngày

• 55.8K Lượt chia sẻ
  • 1.29M Lượt đọc
  • 2.74K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhngoc81 Xem bài viết
    Tối qua về nấu canh thịt + rau tập tàng. Mình vớt mỗi rau + nước ăn, no ngang bụng nên bỏ luôn cữ sinh tố tối. 10h đi ngủ làm thêm 1 ly nước canh pha ớt.
    Sáng vẫn duy trì đi bộ nhanh 45p.

Hôm nay bước vào ngày thứ 2, không còn cảm giác đói cồn cào như trước nữa. Sáng vẫn 1 ly chanh ớt trước khi đi bộ, về nhà dọn dẹp làm việc đến 8h vẫn chưa thấy đói, hay ghê. 8 rưỡi mới lên cty ăn sáng.

Nói chung cảm giác đói giảm dần đấy các bạn.
    Mình nghĩ luộc chuối là để giảm độ ngọt chứ nhỉ? Ngtac của pp này là cung cấp vitamin (A, C, Ka,..) và hạn chế béo + bột. Nên mình cứ tống rau & nước canh cho đỡ đói & đỡ thèm (thèm rau khủng khiếp ấy)

Các bạn trong này so với mình vẫn là siêu mẫu nhé. U35, 2 con, 1.50m - 60kg . Thuộc dạng chắc cơ nên cũng khó giảm cân nặng lắm.
    Chị ơi. Công cuộc giảm cân bằng chuối+thơm+ cà chua thế nào rồi ạ? C giảm được mấy kg?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị hatien_lamkhang ơi cho e hỏi xíu. Chỉ uống hỗn hợp stố chuối thơm cà và uống nước lọc thì hỗn hợp stố đó nạp vô bao nhiu calo vậy chị. Nếu ăn cơm vào b.tối và uống stố sáng và trưa thì có giảm cân được ko chị.
    • Maimom86 Khách
    • 2 năm
    B cho m xin sđt hoặc facebook để m hỏi thêm 1 chút kinh nghiệm đc ko
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Gaumap1234 Khách
    • 2 năm
    C oi k uong chanh mat ong buoi sag co dc k ạ.