Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kem tan mỡ làm đứt sợi collagen ở da khiến da bị nhăn sệ sau này phải ko các mẹ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 877 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Như tiêu đề ạ, em có nghe nhiều mẹ nói là khi dùng các phương pháp làm bôi xoa ngoài mát xa để làm săn chắc cùng da béo nào đấy thì sẽ khiến vùng đó sau này bị chảy sệ nhăn nheo do quá trình bôi xoa các loại kem làm nóng nên bị đứt các sợi collagen (mẹ nào cũng biết collagen tốt cho da thế nào rồi). Nhưng ko biết thực hư thế nào, vì em thấy có nhiều mẹ vẫn dùng kem tan mỡ hoặc là chườm nóng các kiểu. Có mẹ nào thông thái trả lời cho chị em vụ này để còn né không ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 194 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lượn mấy topic còn nghe các mẹ nói là vùng da bôi kem còn bị thâm đen nữa đấy. Các mẹ cứ liều liệu mà làm ko lại tiền mất tật mang.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 222 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Cái lý nóng lên làm đứt collagen nghe cứ... phi khoa học thế nào ý chị ạ... Nhưng mà cứ oánh dấu~ xem cái mẹ thông thái vào nói thế nào, hihii
    • 90 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo em được biết thì là khi dùng kem bôi tan mỡ nó sẽ làm mất nước vùng da đó và làm săn chắc nên mình nghĩ là đã giảm đc mỡ. Nếu sau 1 thời gian mà ko bôi nữa thì vùng da đó sẽ bị nhão sệ nhăn nheo. CÒn vụ làm đứt colagen thì em chưa nghe.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thay ở vài topic cac mẹ nói dùng kem tan mỡ kết hợp w đai matxa va tap the duc... kem nóng lam thuc day quá trình đốt cháy calo khj tập luyen...
    • 32 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em tính dùng mà nghe nói xong sợ, thôi tránh được cái gì thì tránh cho chắc, da mà có làm sao lại tốn tiền cho các tmv
    • 154 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

hi, thông tin ở đâu vậy bạn, nếu mà thế thì mình thất nghiệp lâu rồi, hiện tại mình đang bán kem tan mỡ mà (kem tan mỡ LP)
    • 154 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kami2707 Xem bài viết
    E thay ở vài topic cac mẹ nói dùng kem tan mỡ kết hợp w đai matxa va tap the duc... kem nóng lam thuc day quá trình đốt cháy calo khj tập luyen...
    ko sao đâu mà chị ơi