TIN TÀI TRỢ.

Hỏi kinh nghiệm của các mẹ đã dùng các loại Đai giảm béo, giảm mỡ bụng...

• 2 Lượt chia sẻ
  • 17K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 73 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tình hình là ku nhà mình đã đc 10 tháng mà mẹ cháu ra ngoài người ta cứ tưởng mẹ cháu chưa đẻ Mặc dù rất muốn phấn đấu giảm cái cục mỡ thừa khó chịu ở bụng nhưg mình chả có thời gian đi tập tành gì (nói chung cũng tại lười vận động nữa nhug cứ nói bận cho nó oai ) Mình muốn tìm 1 loại đai quấn nào có khả năng giảm đc mỡ bụng, có thể dùng pin ( để vừa làm việc nhà vừa dùng đc). Tuy nhiên sau nhiều hôm mò mẫm mà mình bị lạc vào ma trận quảng cáo với bao nhiêu loại: xung điện, rung, vừa rung vừa nóng... cuối cùng mình lại đứng giữa ngã 3 vì chả loại nào tốt nữa, toàn thấy người bán qc thôi, chả tin đc
    Xin các mẹ đã có kinh nghiệm dùng các loại đai giảm mỡ bụng và kinh nghiệm giảm mỡ bụng thành công cho chút ý kiến về các sản phẩm các mẹ đã dùng để giúp mình và các mẹ có chung mối quan tâm. Cản ơn các mẹ nhiều nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 147 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

đặt cục gạch hóng với với chị Dạo này em chăm coi shopping TV lắm .. cũng đang hăm he cái đai giảm cân trên đó lắm ạ Chị em nào có kinh nghiệm rồi thì share cho bọn em với ạ
    Yahoo : nancy0939
    Tình yêu là tin tưởng, tin tưởng triệt để và tuyệt đối. Nếu có chút nghi ngờ thì phải giữ cái hoài nghi trong tâm rồi dần dần kiểm chứng lại.
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các chị ơi, mấy cái đồ quảng cáo trên best buy hay mấy cái bán theo kiểu gọi điện giao hàng tận nơi này nọ toàn đồ fake chị à, nó đăng quảng cao trên ti vi đâu có địa chỉ công ty đâu chị, chỉ có số điện thoại thôi, lỡ sản phẩm mà có gì là huề lun đó, nếu chị muốn mua sản phẩm thật thì phải nhờ người thân nào bên Mỹ mua đó, cái đó mới chính hãng, mà mẹ em ngày xưa có mua cái ghế hawai của perfect , rồi cái đai quấn nóng giảm mỡ của nó nữa, mà mẹ e mua tận showroom chính hãng Perfect gần trường lê quý đôn cấp 2 với dinh độc lập đó chị, ko phải mua hàng dỏm đâu, mà xài ko có tác dụng j đâu chị, chán lắm, e khuyên tiền đó chị chịu khó đăng ký lớp học giảm cân nào đó ở phòng tập còn hiệu quả hơn chị à, với lại chị hỏi mấy mẹ, mấy bà của chị xem có cách nào giảm bụng ko, e nghe nói mấy người lớn tuổi có kinh nghiệm mấy vụ này lắm mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 208 Bài viết

• 542 Được cảm ơn

Mình đang xài kem massage giảm mỡ của Thorakao. Mình bị mỡ cellulite phần đùi chừng 2 năm nay. Mới dùng kem Thorakao chừng 1 tuần kết hợp tập thể dục, kết quả tương đối tốt các mẹ ạ. Iu em thorakao, ngon bổ rẻ
    • 73 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ShiroPetto Xem bài viết
    các chị ơi, mấy cái đồ quảng cáo trên best buy hay mấy cái bán theo kiểu gọi điện giao hàng tận nơi này nọ toàn đồ fake chị à, nó đăng quảng cao trên ti vi đâu có địa chỉ công ty đâu chị, chỉ có số điện thoại thôi, lỡ sản phẩm mà có gì là huề lun đó, nếu chị muốn mua sản phẩm thật thì phải nhờ người thân nào bên Mỹ mua đó, cái đó mới chính hãng, mà mẹ em ngày xưa có mua cái ghế hawai của perfect , rồi cái đai quấn nóng giảm mỡ của nó nữa, mà mẹ e mua tận showroom chính hãng Perfect gần trường lê quý đôn cấp 2 với dinh độc lập đó chị, ko phải mua hàng dỏm đâu, mà xài ko có tác dụng j đâu chị, chán lắm, e khuyên tiền đó chị chịu khó đăng ký lớp học giảm cân nào đó ở phòng tập còn hiệu quả hơn chị à, với lại chị hỏi mấy mẹ, mấy bà của chị xem có cách nào giảm bụng ko, e nghe nói mấy người lớn tuổi có kinh nghiệm mấy vụ này lắm mà
    hix..ngày xưa mình cũng quần tảo tại các lớp belly dance, aerobic, dancesport lắm ý chứ nhưg bjo đúng là ko có thời gian rảnh như hồi con gái. công việc nhà cưa, chăm con nhỏ lu bu wa' ban ạ. đành đạ hy vọng mong manh vào mấy sp này thôi
    • 73 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngochan_saigon Xem bài viết
    Mình đang xài kem massage giảm mỡ của Thorakao. Mình bị mỡ cellulite phần đùi chừng 2 năm nay. Mới dùng kem Thorakao chừng 1 tuần kết hợp tập thể dục, kết quả tương đối tốt các mẹ ạ. Iu em thorakao, ngon bổ rẻ
    Mình cũng thấy nhiều bạn khen sp này nên cũng định mua và dùng kết hợp với đai quấn bụng, hy vọng hiệu quả sẽ cao hơn dùng 1 thứ
    Có 1 số bạn nói dùng sp này tại các vùng da ít mỡ thì bị mẩn ngứa, bạn có bị phản ứng phụ gì ko??
    • 147 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

chị em nào có kinh nghiệm về vấn đề này thì vào hướng dẫn giúp với ạ
    em thấy ý kiến mua kem massage giảm mỡ + đai quấn bụng 2 thứ kết hợp ok đấy ạ
    không biết sao đây hihi
    Yahoo : nancy0939
    Tình yêu là tin tưởng, tin tưởng triệt để và tuyệt đối. Nếu có chút nghi ngờ thì phải giữ cái hoài nghi trong tâm rồi dần dần kiểm chứng lại.
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ai nhà có đai quấn bụng thì cứ thử, còn chưa có thì thôi, đừng mua chi cho tốn tiền, m đã nói mà mấy b ko nghe thì cứ việc mua đi, rồi cũng vứt xó như mẹ m thôi
    mấy b muốn giảm cân thì ăn khổ qua ấy, người ta cũng có chế ra trà giảm cân từ khổ qua, vậy thì khổ qua cũng giúp giảm cân được người ta mới làm chứ
    • 2,287 Bài viết

• 1,150 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mailinh06 Xem bài viết
    Tình hình là ku nhà mình đã đc 10 tháng mà mẹ cháu ra ngoài người ta cứ tưởng mẹ cháu chưa đẻ Mặc dù rất muốn phấn đấu giảm cái cục mỡ thừa khó chịu ở bụng nhưg mình chả có thời gian đi tập tành gì (nói chung cũng tại lười vận động nữa nhug cứ nói bận cho nó oai ) Mình muốn tìm 1 loại đai quấn nào có khả năng giảm đc mỡ bụng, có thể dùng pin ( để vừa làm việc nhà vừa dùng đc). Tuy nhiên sau nhiều hôm mò mẫm mà mình bị lạc vào ma trận quảng cáo với bao nhiêu loại: xung điện, rung, vừa rung vừa nóng... cuối cùng mình lại đứng giữa ngã 3 vì chả loại nào tốt nữa, toàn thấy người bán qc thôi, chả tin đc
    Xin các mẹ đã có kinh nghiệm dùng các loại đai giảm mỡ bụng và kinh nghiệm giảm mỡ bụng thành công cho chút ý kiến về các sản phẩm các mẹ đã dùng để giúp mình và các mẹ có chung mối quan tâm. Cản ơn các mẹ nhiều nhiều
    Chia sẻ với mẹ nó nỗi niềm này. Mình lúc con = tháng con bạn thì cũng hoành tá tràng. Kinh dị cuộc đời luôn.
    Vấn đề là con bạn còn bú nữa k? Nếu k bú thì hạ bụng rất đơn giản thôi. Nhưng cái j cũng phải có lòng kiên trì mới thành công đc. Mấy loại đai quấn bụng đó toàn lừa nhau là chính, chả có ăn thua đâu mẹ cháu ạ.
    Ăn ít cơm và nhiều rau quả, uống nhiều nước là một PP tích cực cho vụ giảm bụng đấy. Tinh bột là thủ phạm k đội trời chung với sắc đẹp.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    kinh nghiệm giảm mỡ bụng cho mọi người nha: ăn xong đứng từ 30 phút đến 1 tiếng, ko ăn thức ăn chiên xào dầu mỡ, rán, ko ăn cơm mà ăn đồ ăn thôi, sau khi ăn ko nằm liền, ko làm j hết, tuyệt đối ko tắm sau khi ăn, sáng uống 1 muỗng canh oliu, hoặc 1 ly chanh mật ong pha nước ấm, sau bữa ăn, tráng miệng với bơ, dứa, đu đủ, uống dừa
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

kinh nghiệm giảm mỡ bụng cho mọi người nha: ăn xong đứng từ 30 phút đến 1 tiếng, ko ăn thức ăn chiên xào dầu mỡ, rán, ko ăn cơm mà ăn đồ ăn thôi, sau khi ăn ko nằm liền, ko làm j hết, tuyệt đối ko tắm sau khi ăn, sáng uống 1 muỗng canh oliu, hoặc 1 ly chanh mật ong pha nước ấm, sau bữa ăn, tráng miệng với bơ, dứa, đu đủ, uống dừa
    Nhìn thực đơn thế này thì mình thua..dân VP ăn xong là ngồi và nằm..hichic...

Còn đai quấn mình cũng có 1 cái mua từ bestbuy nè, bg nó hư cục xạc...rung nhẹ lắm mà k biết TT nào để sửa hay thay nè.
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecusing Xem bài viết
    Nhìn thực đơn thế này thì mình thua..dân VP ăn xong là ngồi và nằm..hichic...

Còn đai quấn mình cũng có 1 cái mua từ bestbuy nè, bg nó hư cục xạc...rung nhẹ lắm mà k biết TT nào để sửa hay thay nè.
    chị ơi, vậy chị tìm quán ăn nào xa công ty đó, ăn xong chị đi bộ từ từ về công ty là được, chỉ cần 30 phút thôi chị à, tối thì ăn xong chị dắt mấy pé đi dạo phố gần nhà , tranh thủ chị cũng đi bộ lun, một công đôi việc, pé thì hóng mát, m thì giảm mỡ,
    lúc trước chị mua cái đai đó ở đâu, chị hỏi nó coi, có nhận thay bộ sạc ko chị
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

chị ơi, vậy chị tìm quán ăn nào xa công ty đó, ăn xong chị đi bộ từ từ về công ty là được, chỉ cần 30 phút thôi chị à, tối thì ăn xong chị dắt mấy pé đi dạo phố gần nhà , tranh thủ chị cũng đi bộ lun, một công đôi việc, pé thì hóng mát, m thì giảm mỡ,
    lúc trước chị mua cái đai đó ở đâu, chị hỏi nó coi, có nhận thay bộ sạc ko chị
    Cám ơn em !

Mỗi tội chị ăn ngay căn tin ở cty e à..mà ăn và nghỉ ngủ chỉ có 1h thôi..nên k tránh khỏi ngồi và nằm...

Tối thì đỡ chút, ăn xong rửa chén, quét nhà. lau nhà..chắc giờ phải ra đi bộ tý nữa quá.

Đai này e chị cho chị..mà xem tùm lum giờ k biết sửa hay thay ở đâu..
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cám ơn em !

Mỗi tội chị ăn ngay căn tin ở cty e à..mà ăn và nghỉ ngủ chỉ có 1h thôi..nên k tránh khỏi ngồi và nằm...

Tối thì đỡ chút, ăn xong rửa chén, quét nhà. lau nhà..chắc giờ phải ra đi bộ tý nữa quá.

Đai này e chị cho chị..mà xem tùm lum giờ k biết sửa hay thay ở đâu..
    dạ, ko có j chị à
    chị lại mấy chỗ bán đai hỏi, nó có thay sạc ko.hoặc chị lập topic mới hỏi cái vụ thay đai lun đi ^^
    nếu ban ngày ko rảnh thì tối chị chịu khó đứng 2 tiếng, bù lại cho ban ngày đi chị, nhưng thứ 7 chủ nhật có cơ hội thì ráng đứng chị nha, mà ăn xong chị đứng rửa chén thì được, chứ lau nha, quét nhà giặt đồ thì sau 1 tiếng nha chị, chị có bít tại sao m phải đứng trong 1 tiếng đó ko, chủ yếu là để thức ăn tiêu hoá hết, bụng m mới ko tích mỡ, và nó theo đà cơ thể đang đứng, nó đi xuống lun, còn chị ngồi hay hoạt động, như lau nha, người chị cuối lên cuối xuống, mỡ sẽ bị giữ lại, đó là nguyên nhân hình thành mỡ bụng chị à
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Huhu..vậy mà vừa ăn xong , rửa chén là mình lau nhà liền á...phải thay đổi tý thôi...
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Huhu..vậy mà vừa ăn xong , rửa chén là mình lau nhà liền á...phải thay đổi tý thôi...
    nếu gấp quá, thì chị lau nhà mà vẫn giữ tư thế thẳng đứng là được rồi, tức là chị lau bên ngoài thôi, ko cần cúi gập người xuống đó chị, và nhớ là lau nhẹ thôi chị, tức là đừng dùng sức lau nhanh, lau mạnh như bình thường,miễn sao chị cứ tưởng tượng là m đang mang cục đá trên bụng, như vậy sẽ ko quên đâu chị
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Kinh nghiệm của em xài thì cái đai giảm mỡ bụng này không hiệu quả lắm đâu ạ. Nếu các mẹ mà chịu khó mua cái tập gập bụng mỗi ngày chỉ 20 cái thôi là em thấy sau 1 tháng eo thon hơn nhiều