TIN TÀI TRỢ.

Help me! Giúp em chuyện tế nhị với.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 917 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mùa hè năm nay cơ quan E tổ chức đi biển trong Đà Nẵng. Cả nhà E tính đi rồi nhưng em cứ băn khoăn mãi về cái khoản ngực của em: Nó bị lệch ạ, tức là bên to bên nhỏ ấy, lệch nhiều lắm chứ ko phải chút ít đâu. (Vì khi sinh con em thuận bế tay trái nên chỉ cho con bú được một bên).
    Trước em toàn phải đệm một bên rồi mặc áo lót nhìn mới ko bị lộ, bây giờ ko cần đệm nữa nhưng phải mặc loại áo gọng to, nhìn ngoài ko thấy lệch nhưng thật ra một bên ôm khít, còn một bên toàn áo chứ chẳng có gì ạ:Sad:. Hi hi, xấu hổ quá.
    Có loại áo tắm nào che được khuyết điểm này không ạ, hoặc có cách nào nguỵ trang các mẹ mách giùm em với. Em xin cảm ơn nhiều nhiểu!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,738 Bài viết

• 2,942 Được cảm ơn

Nhiều áo tắm có đệm ngực bạn ạ. Có cả loại mút rời để cài thêm vào áo tắm nữa. Nhưng tớ ko rõ có đủ dày như bạn muốn ko.
    Bạn lên mấy hàng bán áo tắm trên Hàng Ngang Hàng Đào hỏi và tìm là thấy. Nếu bạn muốn loại áo chất lượng tốt hơn thì ra mấy shop áo tắm Venus, khoảng 1.1 triệu đến 2 triệu/bộ.
    Theo tớ thì áo tắm có đệm ngực nhiều bạn nên mua loại 1 mảnh, chắc chắn. Nhớ thử cẩn thận nhé. Chứ bikini mà gặp hôm sóng hơi mạnh tí là nguy :Smiling:
    • 1,383 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Bạn mua miếng đọn mà độn ngực vào thôi.
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhiNho06 Xem bài viết
    Nhiều áo tắm có đệm ngực bạn ạ. Có cả loại mút rời để cài thêm vào áo tắm nữa. Nhưng tớ ko rõ có đủ dày như bạn muốn ko.
    Bạn lên mấy hàng bán áo tắm trên Hàng Ngang Hàng Đào hỏi và tìm là thấy. Nếu bạn muốn loại áo chất lượng tốt hơn thì ra mấy shop áo tắm Venus, khoảng 1.1 triệu đến 2 triệu/bộ.
    Theo tớ thì áo tắm có đệm ngực nhiều bạn nên mua loại 1 mảnh, chắc chắn. Nhớ thử cẩn thận nhé. Chứ bikini mà gặp hôm sóng hơi mạnh tí là nguy :Smiling:
    Hi hi, cảm ơn mẹ nó nhé.
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuong2810 Xem bài viết
    Bạn mua miếng đọn mà độn ngực vào thôi.
    Hi hi cảm ơn bạn, nhưng miếng độn mình sợ ko đủ độ, vì ngực mình lệch hơi nhiều, lệhc cả về độ chảy nữa
    • 1,383 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

vậy thì mua miếng độn của Triump ý, hôm nọ mình vào cửa hàng thấy có bán đấy, miếng độn bằng silicon thì phải.