TIN TÀI TRỢ.

Help! Ai bày em cách giảm cân với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi em đã béo toàn thân mà lại còn bị béo bắp tay, nhìn cứ như lực sỹ ấy, em cũng có ăn kiêng 1 -2 tháng trời nhưng ko hiệu quả là bao mà tập thể dục thì em lười. Ngồi làm vp 8 tiếng/ngày nên bụng cứ to dần ra. Tay to bụng to chán lắm mọi ng ạ. Em có 1m54 mà gần 60 kí rồi. Nhiều người cứ bảo em là ăn mặc hợp lý che đi khuyết điểm là đỡ à, nhưng nhiều lúc cũng muốn mặc mát mẻ lắm chứ, nhưng cứ nghĩ cái cảnh lòi bản mỡ với 2 bắp tay quả tạ em lại ngán.
    Chị nào có chiêu hay giảm cân chỉ em với, nhất là cái vụ giảm mỡ bắp tay ấy ạ, sao em thấy nó lì dai khiếp thế.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

sử dung hoa qua detox di cho an toàn ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang detox giảm cân. Mình cao 166cm, nặng xấp xỉ 70kg. Bạn muốn giảm cân thì detox chung với mình cho vui. Mình bắt đầu từ ngày 13/7. Mình dự định sẽ kết thúc vào cuối tháng nên hiện tại mình ko cân mà đợi cuối tháng rồi cân một lần luôn.

• 36 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

C làm cách này 1 tháng giảm đáng kể.chính xác là tầm nửa tháng có ket quả luôn.
    1.nếu ko bị dạ dày còn bị thì tuyệt đối ko đc.  E pha nước chanh muối ấm uống ngày 3 .4 lần.. tỷ lệ tăng dần lên. Tham khảo lemon died của tây nhưng gia giảm kiểu VN. tăng cuong ăn rau bắp cải luộc. Bắp cải ăn truong kì cả tháng nhé.
    2. Thay đổi kích cỡ bát. Ko bỏ cơm vội mà ăn bát nhỏ đi. Thịt vẫn ăn nhưng là thịt nạc hoặc thịt gà nac. Tránh thịt đỏ như bò vì rất giàu đạm
    3. Tham khảo hàm lượng calo mỗi món ăn yêu thích. Cái nào nhiều calo giảm đi.
    4.Bỏ theo dõi các bạn bán đồ ăn trên fb. Tăng theo dõi các trang bán váy đầm đẹp..cái này nên là lựa chọn số 1 nhé
    5. Giảm ngọt tối đa. 1 thanh socola tuy nhỏ nhưng luong calo ko nhỏ đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình tốt nhất là bạn nên tập thể dục kết hợp với các chế độ ăn uống phù hợp.

Hiện tại có khá nhiều chế độ ăn uống có thể giúp bạn. Mình cũng làm việc văn phòng, ngồi 1 chỗ khá nhiều & cũng k có nhiều thời gian đi tập. Đợt này mình đang thử ăn chay giảm cân.

Buổi trưa ăn Cơm chay Bento cũng khá ngon, chế biến cẩn thận, trình bày đẹp đẽ, sạch sẽ, đa dạng, thực đơn thay đổi theo ngày & đầy đủ chất, sáng chiều ăn uống bình thường, tùy theo nhu cầu & mức độ đói. Mình ăn chay buổi trưa nhưng đến tầm 4 - 5h chiều cũng k thấy đói lắm.

Tuần đầu tiên mình giảm được 2kg, h đang thử sang tuần thứ 2 Smiling

MphvtgTIKNSCr_r9NCPCQHAAjRV1IWwovUJGLHb3l6Bulx28k5qyvxNwjw0-wSDgVOReKHMsQ3oJH1NAcBDC2ual-g438NM