TIN TÀI TRỢ.

Giúp em với Ox bị yếu sinh lý

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.3K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 58 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

huuuuu em sinh song thì cảm thấy ox có phần xa lánh , em ngồi nghĩ nát óc mấy tháng trời hay là do mình sinh song thì không còn như xưa vậy là em đi tu bổ áo mới quần mới cái gì cũng như xưa trừ 2 quả dừa <hình như hơi xệ >hiii nhưng ox em vẫn hửng hờ thấy lạ em lại nghĩ hay là có bồ nhi rồi .Một phần chắm con một phần buồn ox thế là ốm mất mấy ngày giận hok thèm nói chuyện <vì tủi thân > thế là ox phải khai em ơi anh bị yếu sinh lý huuuuu.chả biết sao hai vợ chồng son mà bị vậy em chẳng biết làm sao cả . có ai rơi vào hoàn cảnh của em chưa cho em xin lời khuyên và cách chữa trị em xin cảm ơn trước ạ
    Gia Đình Heo Con

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,105 Bài viết

• 23,342 Được cảm ơn

vừa sinh xong mà 2 vợ chồng son là sao :Thinking:
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tức là cưới xong mấy hôm đầu là dính luôn á
    • 628 Bài viết

• 1,067 Được cảm ơn

Theo mình thì ko phải người đàn ông nào cũng bị ức chế thèm muốn vì ko đủ khi vợ mang thai đâu. Có người vì thấy vợ mang thai quá cực khổ hay vào phòng sinh thấy vợ sinh đau đớn quá thì anh chồng cũng có thể bỗng dưng mất cảm hứng tạm thời thôi.

Chỉ khuyên là bạn chủ topic chú ý đến mình và chồng nhiều hơn, cố gắng cho con ăn ngủ có giờ giấc. Mua quần áo mới mặc thì tốt lắm ạ. Nhưng có điều là cũng nên thay đổi quần áo mặc trong phòng ngủ nữa. Kiểu trêu đùa chồng ấy. Nhưng đừng kỳ vọng quá, đừng kiểu như trêu đùa, ôm ấp là sẽ phải tới xxx. Có khi chỉ là để vợ chồng âu yếm thỏa mái với nhau thôi, rồi cùng ôm nhau ngủ ấy. Mình thấy như vậy cũng có cái thú của nó lắm.
    Chúc mừng bạn vừa có baby nha. Và chúc vợ chồng bạn sớm trở lại như xưa nha.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gần đây trên VTV2 chương trình sống khỏe có bác sĩ Nguyễn Khánh Toàn giới thiệu thuốc Sâm nhung bổ thận của công ty dược phẩm TW3 tốt lắm, thuốc này tăng cường sinh lực đó. Bạn thử ra các hiệu thuốc tây mua về cho chồng uống xem sao.