TIN TÀI TRỢ.

giảm vòng 2 với đai massage có mẹ nào dùng chưa xin cho ý kiến với ạ !

• 3 Lượt chia sẻ
  • 59.4K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 140 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình định mua cái đai massage VIBROATION trên bestbuy.com.vn để giảm vòng 2 nhưng kg biết có hiệu quả không, ai sử dụng rồi cho mình xin ý kiến với. Giá sp là 995k.
    Cảm ơn các bạn nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 269 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

nhà em dùng rùi nè ! nhưng cũng chẳng thấy cải thiện mấy ! nếu làm siêng thì dùng rung của máy tập thể dục tổng hợp nó rung mạnh hơn, có mấu to bám vào da nên rung sâu, hiệu quả hơn cái này, em thấy cái vibro được mỗi cái tiện khi mình lười ngồi xem TV thui ! chứ thấy rung yếu với ít bám vào cơ thể !!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 212 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aikhanh48 Xem bài viết
    Mình định mua cái đai massage VIBROATION trên bestbuy.com.vn để giảm vòng 2 nhưng kg biết có hiệu quả không, ai sử dụng rồi cho mình xin ý kiến với. Giá sp là 995k.
    Cảm ơn các bạn nhiều!
    Ôi em cũng đang tìm hiểu cái máy này. CHị nào biết chia sẻ cách dùng, chỗ mua, chỉ cho em với.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 839 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

tớ dùng 1 tuần, đem trả lại đai rồi, mình thấy không hiệu quả đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 544 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Mình đã dùng đai này. Nếu ai bụng nhiều mỡ quá thì ko hiệu quả đâu. Ai bụng vừa vừa thì cũng chỉ săn chắc lại chút ít, bụng ko nhỏ đi mà chỉ có cảm giác bụng ko bị nhão thôi. Nếu bỏ ko đeo vài ngày là lại như cũ
    meNghé: 0913 02 58 03, nick yahoo: hao_hao05
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- Em muốn giảm vòng 2 vì dạo này nó xệ quá. Em xem quảng cáo về đai bụng Sanitas của Đức khôg rung không nóng.Sản phẩm này có mẹ nào dùng chưa xin cho ý kiến với !
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- Không mẹ nào có ý kiến ý kẹo gì à ?
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 950 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Hi, ko giảm được đâu ạ.
    Muốn giảm được vòng 2 chỉ có cách duy nhất là kết hợp giữa ăn kiêng và tập thể dục.
    Bạn đừng trông mong gì vào những phương pháp ko liên quan đến vận động ( trừ khi là Phẫu thuật tẩm mỹ)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 197 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Không ăn thua gì đâu. Em mua về, dùng được 2 lần rồi vứt xó
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 140 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang định mua đai massage VIBROACTION để giảm vòng 2 nhưng chưa biết có hiệu quả kg? Mẹ nào biết cho mình ý kiến với.
    Many thanks.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,286 Bài viết

• 2,021 Được cảm ơn

Mình dùng rồi, máy Perfect hãng Mỹ (chắc SX ở Tàu), hơn 1 năm rồi, cung không liên tục. Mình thấy vẫn y nguyên, chẳng giảm được tẹo nào (cũng có thể là do mình k sử dụng liên tục hoặc k kết hợp với kem làm tan mỡ).
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 479 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Bạn đừng nghe quảng cáo mà tốn tiền vô ích. Chả bao giờ chỉ có đeo cái đai massage mà giảm được vòng 2 đâu.
    • 177 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mymy_166 Xem bài viết
    Bạn đừng nghe quảng cáo mà tốn tiền vô ích. Chả bao giờ chỉ có đeo cái đai massage mà giảm được vòng 2 đâu.
    Chính xác, mình cũng dùng máy của perfect kèm kem tan mỡ bụng mà cũng chả ăn thua, vưỡn to như thường. Trc khi mua chồng đã khuyên rằng chỉ có tập thể dục mới hy vọng giảm V2 nhưng bản tính lười nên vẫn vác về.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 76 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cái đai đó đeo ko quá 30 phút, nhưng muốn giảm béo phải vận động hơn 30 phút và phải vận động toàn thân kia, ko tác dụng gì đâu. Em thử rồi, chỉ tốn xiền.

Thấy nick chủ topic mới quá, ko biết phải pr nữa ko đây ^^!!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- Sản phẩm em muốn hỏi là Sanitas của Đức hàng này mới có ở thị trường VN chứ không phái loại rung và nóng như các mẹ nói. Em cũng hỏi 1 số người thì nói là dùng tốt. Em cũng chẳng biết thế nào nữa
    - Rất cảm ơn các mẹ đã đóng góp ý kiến.
    • 5,639 Bài viết

• 3,451 Được cảm ơn

bằng chứng sống là em đây ạ!!!Sau khi thực hiện chế độ giảm cân.Cân có giảm nhưng vòng bụng vẫn ko giảm là bao.Em mua về 1 cái đai quấn nóng của perfect (mua hàng thanh lý của 1 mẹ trên này vì ko dám bỏ têền mua cái mới mà chưa kiểm chứng)...Quấn vào,thật sự mà nói là có giảm.Khi nóng lên,mô mỡ của em từ cứng ngắt chuyển sang mềm,véo vào thì tâấy rõ mỡ thành từng viên...Sau khi quấn ,em liền lắc vòng thêm 30p nữa.Thật hiệu quả các mẹ ạ!!!Khi mỡ đã mềm do quấn nóng mà dc cái vòng lắc đánh tan ra thì mau xuống vòng 2 lắm.
    Cách đây 1 tháng em cân nặng 53kg(mà lùn chỉ 1m52).giờ thì nhon hơn,nặng còn 46,5 đến 47kg.Diện đồ tự tin lên rất nhìu...!!

Cách đây tuần lễ,em lại mua thanh lý 1 đai massage rung rung rung.Rung mạnh ơi là mạnh...hihihi.Giờ thì khỏi lắc vòng cồng kềnh.Quấn nóng xong,qâấn đai mat-xa nữa...Giờ eo ót lắm ùi...Nhưng có lẽ giảm nhanh nên da chùn và nhăn nheo...hụhụ....
    vài lời chia sẻ cùng các mẹ!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NaNu'mom Xem bài viết
    bằng chứng sống là em đây ạ!!!Sau khi thực hiện chế độ giảm cân.Cân có giảm nhưng vòng bụng vẫn ko giảm là bao.Em mua về 1 cái đai quấn nóng của perfect (mua hàng thanh lý của 1 mẹ trên này vì ko dám bỏ têền mua cái mới mà chưa kiểm chứng)...Quấn vào,thật sự mà nói là có giảm.Khi nóng lên,mô mỡ của em từ cứng ngắt chuyển sang mềm,véo vào thì tâấy rõ mỡ thành từng viên...Sau khi quấn ,em liền lắc vòng thêm 30p nữa.Thật hiệu quả các mẹ ạ!!!Khi mỡ đã mềm do quấn nóng mà dc cái vòng lắc đánh tan ra thì mau xuống vòng 2 lắm.
    Cách đây 1 tháng em cân nặng 53kg(mà lùn chỉ 1m52).giờ thì nhon hơn,nặng còn 46,5 đến 47kg.Diện đồ tự tin lên rất nhìu...!!

Cách đây tuần lễ,em lại mua thanh lý 1 đai massage rung rung rung.Rung mạnh ơi là mạnh...hihihi.Giờ thì khỏi lắc vòng cồng kềnh.Quấn nóng xong,qâấn đai mat-xa nữa...Giờ eo ót lắm ùi...Nhưng có lẽ giảm nhanh nên da chùn và nhăn nheo...hụhụ....
    vài lời chia sẻ cùng các mẹ!
    - Em nge nói quấn nóng thì chỉ là quá trình mất nước thôi vì thế da mới nhăn nheo các mẹ à.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bác ạ! em có mua một cái đai giảm cân của CHLB Đức Sanitas SEM 30. cái này là loại mới nó làm cơ bụng tự vận động để tiêu mỡ, mới đầu em thấy ngường bán bảo không rung, khong nóng em chẳng hiết nó hoạt động thế nào, tò mò đến nơi xem và dùng thử thấy lạ và khác với cái loại rung!
    em tập cái này sau 1 tháng thấy có giảm và quần của em rộng được một chút! như vậy cái này có tác dụng, với lai cái này làm cho bụng mình săn chắc hơn.
    qua kinh nghiệm của em các bác thử cái loại Sanitas Sem30 hàng Đức.
    em qua chỗ bán thấy thái độ phục phụ tương đối tốt, em mua cái đai ở khu bệnh viện nội tiết các bác ạ!

các bác thử xem nhé
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bexinh2009 Xem bài viết
    các bác ạ! em có mua một cái đai giảm cân của CHLB Đức Sanitas SEM 30. cái này là loại mới nó làm cơ bụng tự vận động để tiêu mỡ, mới đầu em thấy ngường bán bảo không rung, khong nóng em chẳng hiết nó hoạt động thế nào, tò mò đến nơi xem và dùng thử thấy lạ và khác với cái loại rung!
    em tập cái này sau 1 tháng thấy có giảm và quần của em rộng được một chút! như vậy cái này có tác dụng, với lai cái này làm cho bụng mình săn chắc hơn.
    qua kinh nghiệm của em các bác thử cái loại Sanitas Sem30 hàng Đức.
    em qua chỗ bán thấy thái độ phục phụ tương đối tốt, em mua cái đai ở khu bệnh viện nội tiết các bác ạ!

các bác thử xem nhé
    Ui đúng sản phẩm em đang muốn hỏi không rung cũng ko nóng ? để em qua thử xem thế nào. Mà mẹ bexinh ko nhớ rõ địa chỉ à ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 31 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Đai quấn nóng là thứ bịp bợm thôi. mình mấy tiền của và thời gian mà chả thấm gì. cuối cùng, chạy show công việc và tập thể dục giúp mình giảm cả chục cm
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3