Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Giảm mỡ Low Carb và phương pháp duy trì cân nặng suốt đời (tầng 3)

• 251 Lượt chia sẻ
  • 258K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 91 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Hu hu, thế này là thế nào??? Mình check list thức ăn thì thấy mộc nhĩ là được ăn nhưng vào bảng dinh dưỡng của Nutifood thấy nó đề thế này, mọi người cố vấn mình cái nào. Đang định làm giò tai mũi ăn cho nó high fat mà dính cái mộc nhĩ thế này thì toi:

92. mộc nhĩ; carbon hydrate: 650.

Mà các loại dưa muối Carb cũng toàn hai mấy.

Hôm nay là ngày LC thứ hai, thấy người nhẹ nhàng đi rất nhiều, mỗi tội là không thấy đói, bữa sáng làm 5 quả trứng với 2 lát bơ to. Bây giờ ngồi đợi bụng đói để ăn thêm thịt mà nó lại không đói, thế có khổ không cơ chứ :Worried:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 96 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

hôm nay im lặng wa, các mẹ đi off hết rồi
    mẹ ơi! con yêu mẹ.
    • 141 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Mẹ nó nhầm sang nấm hương rùi.

Black fungus( Mộc nhĩ)

Nutrition Info

Wood ears are rich in protein. Each 100g contains 10.6 protein, 357 mg calcium, 201 mg phosphorus, 185 mg iron. It also contains carrotene, vitamins B1 and B2, mannan, glucuronic acid, lecithin, and cephalin.
    What you take up,you can put down.
    • 141 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Các loại dưa muối kg biết bạn đọc ở đâu chứ mình thấp carb rất thấp hoặc kg có.Mẹ nó xem loại nào.
    What you take up,you can put down.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 91 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Mẹ nó à, mình đang tìm hiểu về LC food để thực hiện cho chuẩn. Thấy ở tầng trước và một số topic khác mọi người vào nutifood tra mức carb nên mình cũng làm theo.

Mình tra ở chỗ này này, mẹ nó kiểm tra xem có phải không nhé

http://www.nutifood.com.vn/Default.a...&intDocId=6969

Cùng nhau check lại thông tin để LC thật sự tốt và hiệu quả.
    • 210 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sieungoc Xem bài viết
    ngày hôm nay em ăn 4 quả trứng vịt+ 4 cút+ 120g mayo và 500g dưa leo. mấy ngày nay rõ ràng em đang tăng thể tích mà, thấy áo chật, hic? nhưng em sẽ cương quyết ăn LC đến tết
    bạn giỏi ăn trứng thật đó, mình 1 tuần Lc rồi, ngày nào cũng ăn tầm 2 quả trứng, đến giờ đã thấy ngán rùi, hic. may mà mình k bị lên cân, chỉ k giảm đc ký nào thui, chắc tại lười HITT, chứ mà lên cân chắc mình chít mất. bạn cố gắng nhé, tết có body đẹp đi chơi cũng là mục tiêu của mình, hic
    bây giờ đảng Lc mình chắc đang karaoke rầm trời đây, huhuhu, mình thì ở nhà ngồi hóng
    • 210 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chungvit Xem bài viết
    Mẹ nó à, mình đang tìm hiểu về LC food để thực hiện cho chuẩn. Thấy ở tầng trước và một số topic khác mọi người vào nutifood tra mức carb nên mình cũng làm theo.

Mình tra ở chỗ này này, mẹ nó kiểm tra xem có phải không nhé

http://www.nutifood.com.vn/Default.a...&intDocId=6969

Cùng nhau check lại thông tin để LC thật sự tốt và hiệu quả.
    đúng trang này rồi đó chị, nhưng hình như mình còn 1 trang tiếng anh nữa, tra ở đó chính xác hơn thì phải, mà e k nhớ, ai bít vụ này post lên giúp e với
    • 2,349 Bài viết

• 2,042 Được cảm ơn

HIHI . SPAM NHÉ : AI Ở TP. MÚN KARAOKE THÌ NHẮN MÌNH NHA . ĐANG BUỒN NHƯ CON CHUỒN CHUỒN ĐÂY . ^^ . CÓ SẴN 3 MEM RÙI NHÁ . CÀNG ĐÔNG CÀNG DZUI .:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 501 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Giời ạ, 4/12 là lịch off của hội LC. Từ sáng tới giờ mình cứ lẩm nhẩm mãi là 4/12 có sự kiện gì của WTT hay ******** ẩy nhỉ?. Híc, giờ thì đã vỡ.
    HrQ7p7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 96 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tramden0209st Xem bài viết
    HIHI . SPAM NHÉ : AI Ở TP. MÚN KARAOKE THÌ NHẮN MÌNH NHA . ĐANG BUỒN NHƯ CON CHUỒN CHUỒN ĐÂY . ^^ . CÓ SẴN 3 MEM RÙI NHÁ . CÀNG ĐÔNG CÀNG DZUI .:Smiling:
    ah, chị Trâm, lâu ùi mới thấy chị, hihi. Em ở TP, nhưng mà thi xong em về quê ồy.
    mẹ ơi! con yêu mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 96 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

ko bít các bác nhà mình hôm nay off vậy có rủ nhau relax ko đây?
    mẹ ơi! con yêu mẹ.
    • 1,163 Bài viết

• 932 Được cảm ơn

e hèm có xả Cabr tý các bạn ạ
    Nói chung mình xí chỗ buôn tý về phần offf.
    Buổi off thành công mỹ mãn( cả về tinh thần và vật chất).
    Về vật chất thì các mẹ LC biết rồi đấy dân LC kéo nhau đi ăn ở đâu là xiêu đình đổ quán đến đấy.
    Có mười mấy người mà ăn bằng 30 ông nam giới cộng lại.
    Về tinh thần thì phát hiện ra rất nhiều ca sĩ có hạng ( nhưng chưa được xếp sao )
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,349 Bài viết

• 2,042 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sieungoc Xem bài viết
    ah, chị Trâm, lâu ùi mới thấy chị, hihi. Em ở TP, nhưng mà thi xong em về quê ồy.
    bao giờ thì e về , chị ko biết có rẽla hay ko . nhưng chị chắc chắn , nếu hội mình off thì sẽ ăn uống fè fỡn , no bụng thì thôi (nếu tài chính cho fép) ^^ . với lại , off nhiều 1 chút , sẽ hào hứng hơn , mình thấy cũng nhiều bạn trong sg lắm rùi ý . ai mún đi thì pm cho mình sdt nha .
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 87 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

cả nhà ơi cho e hỏi mắm tôm (loại mắm còn nguyên con tôm màu đỏ đỏ của miền trung ) ăn đc ko nhỉ?
    mai nữa là đc 1 tuần rồi,tình hình cơ thể vẫn chưa thấy gì đặc biệt lắm,hehe
    cả nhà đi off miệt mài quá,mới thấy 1 chị về báo cáo,còn lại chắc xỉn hay làm tăng 3 rồi quá
    • 60 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

hehe hôm nay ai không off là 1thiệt thòi phải không các bác.hội lc vui quá cơ
    mẹ yêu con nhất
    ánh mắt con biết nói
    hiểu con yêu mỗi lúc con cần
    con là tình yêu của bố mẹ:Applause:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,743 Bài viết

• 6,674 Được cảm ơn

@ Chị Hoa Đào hôm nay em mua được hạt lanh rồi, loại nguyên hạt màu nâu sậm chứ không phải màu nâu sáng. Chị nói người nhà ở Brisbane đến Woolworths, khu thực phẩm chức năng, trong Coles có lẽ cũng có. Trên bao bì để chữ LINSEED, 500gr giá $2.25 (khoảng chưa tới 50 ngàn đồng). Đường Splenda cũng có và nhiều loại bột LC để ăn dặm bổ sung protein. Hoặc nếu anh/chị đó có thời gian chị nhờ tới cửa hàng thực phẩm Health Food, ở ngoài hay để hình mấy người tập thể hình, có rất nhiều sản phẩm LC.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,097 Bài viết

• 9,754 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình là hôm nay rất vui, mềnh rất tự hào là đến quán Mộc sớm nhất đứng đó thẫn thờ chờ các đồng chí khác. Mềnh cũng tự hào là mặc dù ai cũng hô xõa nhưng mềnh ko ăn một miếng nào là phạm luật. Hôm nay đúng là đã được đi ăn lại còn được cả gói mang về, em đã đi ngay ra siêu thị mua nguyên liệu để làm mấy cái món chị H tổng hợp lại đấy ạ.
    Còn ảnh ọt thì đây nhé, giữ đúng lời hứa luôn, về cái là post luôn:
    DSC07607

DSC07608

DSC07609
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,349 Bài viết

• 2,042 Được cảm ơn

haha , đề nghị các chị tự kiểm điểm đi . béo wá nên toàn chọn áo màu đen . có mỗi nhà bảo anh là ăn ảnh thoai ^^
    • 3,097 Bài viết

• 9,754 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tiếp nữa nhé các TY nhà LC:

DSC07610

DSC07611

Còn đây là bãi chiến trường:

DSC07612

DSC07613

DSC07618
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,349 Bài viết

• 2,042 Được cảm ơn

pạn mặc áo xanh có đính nơ lông chim là "cô giáo thảo" đó hả @@ . xinh wá . hehhe:Laughing::Laughing: