TIN TÀI TRỢ.

Giảm mỡ bụng tại nhà nhanh chóng mà không tốn kém

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.05K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 64 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trích công thuwcslamf đẹp trên trang 24giolamdep.com nhé các mẹ.
    #1 Giảm mỡ bụng bằng sữa chua tự nhiên
    Sữa chua chứa rất nhiều protein là một món ăn nhẹ hoàn hảo mà không dư thừa năng lượng. Nếu kết hợp cùng mật ong ban sẽ có món tráng miệng ngon lành dùng để ăn sáng. Bên cạnh đó, sữa chua còn giúp tăng cường hệ thống tiêu hóa.
    #2 Chọn màu cho ánh sáng của nhà bếp
    Bạn hãy thử bật ánh sáng nhà bếp và phòng ăn bới đèn mờ sẽ giúp thức ăn trông thật hấp dẫn hơn khiến bạn sẽ không thể kiếm soát việc giảm mỡ bụng của mình. Hãy chọn màu sắc trung tính để thị giác và vị giác của bạn không bị đánh lừa nhé.
    #3 Tập cardio để giảm mỡ bụng
    Nghiên cứu của chuyển gia chỉ ra rằng tập cardio cho tim mạch tốt hơn và giảm mỡ bụng. Phương pháp tăng cường độ cao HIIT được rất nhiều chị em ưa chuộng vì hiệu quả rất cao. Bạn đừng tập thể dục với một cường độ nhất định mà hãy chạy lúc nhanh lúc châm và nước rút, mỗi giai đoạn từ 10-60 giây để đốt mỡ thừa.
    Hãy cố gắng kiên trì để giúp đánh tan phần mỡ bụng xấu xí nhé.
    mẹ nào muốn biết thêm cách tan mở bụng thì theo link dưới xem nhé.
    http://24giolamdep.com/category/giam-can

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có Bạn nào biết BỘT BƯỞI bán ở đâu, chỉ giúp mình với? Mình sống ở Tp.HCM - Cảm ơn thật nhiều
    Poster
    PHP Code:
    [PHP
    [/PHP]
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 64 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng nghe nhiều loại bột, mà bột bưởi nghe lạ quá, mình chỉ biết ruột bưởi cũng có tác dụng giảm cân thui, còn bột bưởi công dụng như thế nào chưa biết
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lần cuối mih bị mỡ bụng là năm lớp 11 thì phải. mih mất chừng 2 tuần để giảm. Cách rất đơn giản. gập bụng đúng 100 cái mỗi ngày. đau cơ dã man. nhưng vì cái bụng đẹp nên cố gắng. Tập đúng theo kiểu mấy anh cầu thủ đá banh hay tập. sau khi thành công ko tập nữa, ăn uống thoải mái, mỗi tối tập thêm thói quen dùng tay mat xa bụng.
    Em gái mình nó cũng ghét bụng mỡ nên tối nào cũng tập như điên. cũng như mình hơn nữa tháng là hết bụng mỡ.
    Tại các bạn ko chịu khó. cứ tốn tiền vô ích. Chứ chị em mih ko tốn xu nào mà cũng hết bụng mỡ thôi. Tập thì cực thiệt nhưng chịu khó 1 thời gian ngắn để có dáng đẹp thì cũng đáng mà.