TIN TÀI TRỢ.

Giảm cân sau 1 đêm với công thức sinh tố "thần thánh"

• 39.9K Lượt chia sẻ
  • 255K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 218 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Cùng tìm hiểu The overnight diet – chế độ ăn kiêng cực kì thoải mái hứa hẹn sẽ giúp bạn giảm 900g mỗi tối và 4kg mỗi tuần.

Uống sinh tố để giảm cân – vừa ngon vừa hiệu quả

Chế độ The overnight diet được bác sĩ Caroline Apovian ấp ủ suốt 5 năm, trước khi xuất bản sách hướng dẫn chi tiết cách uống sinh tố để giảm cân nhanh chóng đang “làm mưa làm gió” hiện nay. Là một chuyên gia dinh dưỡng hàng đầu, Caroline đã nhận ra các cách ăn kiêng, ép cân truyền thống chỉ có tác dụng làm cơ thể xuống kí một cách chóng vánh nhưng không hiệu quả lâu dài. Hơn thế nữa, hầu hết những chế độ giảm cân hiện nay đều khó thực hiện với quá nhiều nguyên tắc và giới hạn về thực phẩm.

Làm thế nào để có thể ăn kiêng một cách kinh tế, dễ dàng, hiệu quả lại an toàn cho sức khỏe? Caroline đã nghiên cứu ra phương pháp uống sinh tố 1 ngày mỗi tuần sau đây:

1%20copy-9182d

Cách pha sinh tố giảm cân

Trong The overnigh diet, giai đoạn power-up chỉ kéo dài 1 ngày nhưng có vai trò quan trọng nhất. Các loại sinh tố bạn uống trong ngày hôm đó sẽ là bước đệm giúp quá trình đốt mỡ sau đó diễn ra nhanh gấp 2-3 lần bình thường. Mặt khác, các loại sinh tố này còn giúp hạn chế sản sinh insulin – hỗ trợ giảm cân lúc ngủ, đồng thời hạn chế tình trạng mất nước thường thấy trong nhiều chế độ ăn kiêng khác.

GIAI ĐOẠN POWER-UP:

Kéo dài: 1 ngày

Chia làm: 3 bữa hoàn toàn dùng sinh tố

Có thể lựa chọn bất cứ ngày nào trong tuần, nhưng phải cố định trong các tuần tiếp theo.

CÔNG THỨC 1

2%20copy%20copy-fe966

CÔNG THỨC 2

3%20copy%20copy-fe966

CÔNG THỨC 3

4%20copy-95d59

Chế độ ăn giàu protein

Ngoài việc dành ra 1 ngày uống sinh tố mỗi tuần, 6 ngày tiếp theo bạn cũng nên duy trì chế độ ăn giàu protein, chất xơ và ít tinh bột. Dưới đây là cách xây dựng thực đơn trong 6 ngày tiếp theo, giúp bạn giảm thêm 3-4kg:

GIAI ĐOẠN FUEL-UP

Kéo dài: 6 ngày

Chia làm: 3 bữa chính và 1 bữa phụ

Ăn thực phẩm tùy thích với lượng và lưu ý như sau:

5%20copy-e6594
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 116 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nhà mình có ai thực hiện chưa ạ? Mình cũng vừa đọc bài này. Không biết liệu kết quả thế nào đây.
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em xem trên đây thì họ chỉ thế này, vừa ngày đầu đã thấy quá trời chất đạm...

12068815_1685858674965703_7227681794764432040_o
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 154 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

ực ực, mình gầy rồi nhưng nhìn vẫn thèm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

B để ý thì sẽ thấy hoàn toàn k có tinh bột. Kiểu ăn kiêng angellook này gần giống das
    comment by WTT mobile view
    • 102 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị ơi chị có đầy đủ phương pháp đó k? Chị send mail giúp e vs levuthuyduong271993@gmail.com
    • 102 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LanPhuong0790 Xem bài viết
    Em xem trên đây thì họ chỉ thế này, vừa ngày đầu đã thấy quá trời chất đạm...

12068815_1685858674965703_7227681794764432040_o
    Chị ơi chị có đầy đủ phương pháp đó k? Chị send mail giúp e vs levuthuyduong271993@gmail.com
    • 29 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

MÌnh đang uống thuốc tây trong vòng 1 tháng, có thể uống sinh tố cả ngày ko? Có bị đau dạ dày ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 739 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

An thi de thoi nhung ngay powerup chiu ko noi. M camcu duoc nua ngay thi non oi
    • 59 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

có thật là ngon ko?
    Hạnh phúc gia đình, ươm mần trí tuệ!
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình đang sài slimming body thấy hiệu quả lắm, các mẹ thử tìm hiểu đi, mình vừa mua trọn bộ 850k , gồm đai quấn, tinh dầu, thước dây đo, sài hơn 2 tuần mà giảm gần 6cm luôn hihi, các chị lh 0908586217 ,chị này tư vấn và bán hàng thì miễn chê hiih
    • 97 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Ăn toàn chất đạm + chất xơ. Không napj tinh bột đúng là giảm được cân thật (giống phương pháp lowcat) nhưng cần duy trì. Nếu ăn uống bình thường trờ lại sẽ bị tăng cân. Với lại một thời gian dài chỉ nạp chất đạm sẽ có thể dẫn tới thừa đạm và mắc bệnh gout đấy. Các bác sĩ cũng khuyên không nên áp dụng rồi. Nếu áp dụng chỉ áp dụng 1 thời gian kết hợp luyện tập để ổn định cân nặng thôi. Nói chung không tập chỉ ăn thì 1 là không đc lâu dài, hai là dễ mắc bệnh
    • 254 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Giảm 4kg/ tuần. Giấc mơ của mình. Mình cũng chỉ cần giảm 4kg thôi. Nhưng chỉ sợ áp dụng theo pp này bị hoa mắt chóng mặt thì toi.
    • 197 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng từng giảm được 5 kg đấy cả nhà ạ bằng cách thanh lọc cơ thể 3 ngày đấy. Mẹ nào muốn em cho thực đơn luôn hem .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

công thức thế nào chị
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cho em ct vào mail yellowchicken.mc@gmail.com với ạ. Em cảm ơn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zindangyeu Xem bài viết
    Mình cũng từng giảm được 5 kg đấy cả nhà ạ bằng cách thanh lọc cơ thể 3 ngày đấy. Mẹ nào muốn em cho thực đơn luôn hem .
    Chị cho em ct vào mail yellowchicken.mc@gmail.com với ạ. Em cảm ơn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho mình thực đơn đi mẹ nó ơi ah` hanhlam.com@gmail.com
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cho e công thức với. mail của e :doanlegiangkm@gmail.com. Em cảm ơn nhé!
    • 75 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

làm j cũng đc nhưng đừng nhịn ăn, ko tốt tý nào mà còn hại da, trông sẽ rất xấu.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2