TIN TÀI TRỢ.

Giảm cân đón tết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 309 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ!
    Hôm nay đã những ngày đầu của tháng 12, chỉ còn chưa đầy 2 tháng nữa là tết rồi.
    Tết đến các chị em nào cũng mong muốn mình xinh đẹp, rạng rỡ hết.
    Nhưng khi giảm cân thì các chị phải từ bỏ những món yêu thích của mình, em biết sẽ rất khó nhưng các chị thử tưởng có người khen mình là dạo này trông em gầy đi, xinh lên. thì em tin rằng ai cũng vui, vậy thì hãy lấy đó là động lực để mình cố gắng.
    Việc cần làm là:
    SIMctU23o7CanMmQZkOE0NopRNaMbUPvwmhlmsgWm7I_EesO3m_5jV_fosqPaoDlFrVGIaVTDUt-SPpNPpgM_it2aqXwVg
    Việc hạn chế ăn là:
    m1e9mWLvK7xKw96hsDYMj2g0b8mzqY8AA7oqcy7DZ55ecoODdgIxDju2w0hNKfUASPBRYNH3t6Vs4jaGOzbkHE3Hh6uU2SE
    Em thì thay vì những ly trà sữa, ly nước có gaz thì em dùng nước ép rau củ quả thay thế. Như vậy vừa cung cấp chất xơ cho cơ thể vừa tốt cho da, giúp giảm cân hiệu quả.
    Cách làm này tuy mất thời gian hơn là thuốc giảm cân, trà giảm cân( em không có ý chê đâu.hjhj)...nhưng lại tốt cho sức khỏe.
    Chúc các mẹ có sức khỏe thật tốt và vóc dáng như mong ước vào tết này nha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chia sẻ một bài viết kinh nghiệm rất hay, những thức uống xanh giàu giá trị dinh dưỡng vừa đẹp da lại còn giảm cân được nữa, và một điều quan trọng nữa là hạn chế dùng các thực phẩm giàu năng lượng. Chúc các mẹ có được dáng chuẩn khỏe đẹp