Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Giảm Cân Bằng Vỏ Bưởi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.43K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các chị!!
    Em mới đọc được bài viết giảm cân từ vỏ bưởi. Cách làm là: gọt vỏ bưởi( kể cả phần vỏ xanh) đem nấu sôi khoảng 10phút rồi uống. Không biết các chị có ai thử chưa ạ??có hiệu quả không ạ?? Có ai có dùng rồi vào comment giúp em với.Em cảm ơn các chị nhiều nhiều. Em sinh xong giờ còn ú nu hà,mất tự tin lắm lắm..

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,048 Bài viết

• 3,044 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay quỡn, mình chia sẻ chút nhé. 1 ông anh mình biết 80kg nhé. Sau hơn 1 năm uống vỏ bưởi, giờ còn 65kg. Cách làm:

Lúc gọt bưởi lấy vỏ xanh mỏng (bỏ phấn bỏ trắng nhé), rửa sạch, cắt nhỏ xíu xiu, đem phơi nắng cho khô. Như trà, hàng ngày 3 lần, mỗi lần 1 nhúm, tráng qua nước sôi cho sạch bụi và ngâm chừng 10-15 phút cho ra tinh bưởi, uống như uống trà. Đều đặn 1 tháng xuống 1kg. Hết mỡ bụng, giảm mỡ máu nhiệt liệt, ốm nhom sau 1 năm uống, giờ ốm rồi ông ấy vẫn uống ngày 1 lần.

Mình đang phơi vỏ bưởi để áp dụng cho chồng mình. :-)
    Đến cuối đời mới biết ai ở bên mình.
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhim&socnau Xem bài viết
    Hôm nay quỡn, mình chia sẻ chút nhé. 1 ông anh mình biết 80kg nhé. Sau hơn 1 năm uống vỏ bưởi, giờ còn 65kg. Cách làm:

Lúc gọt bưởi lấy vỏ xanh mỏng (bỏ phấn bỏ trắng nhé), rửa sạch, cắt nhỏ xíu xiu, đem phơi nắng cho khô. Như trà, hàng ngày 3 lần, mỗi lần 1 nhúm, tráng qua nước sôi cho sạch bụi và ngâm chừng 10-15 phút cho ra tinh bưởi, uống như uống trà. Đều đặn 1 tháng xuống 1kg. Hết mỡ bụng, giảm mỡ máu nhiệt liệt, ốm nhom sau 1 năm uống, giờ ốm rồi ông ấy vẫn uống ngày 1 lần.

Mình đang phơi vỏ bưởi để áp dụng cho chồng mình. :-)
    Em cảm ơn chị nhiều nhiều nha.Để em áp dụng. Em cần giảm 6kg nữa là ok rồi. Mà không có thời gian thể dục thể thao như thời con gái.