TIN TÀI TRỢ.

Giảm cân bằng thuốc đông y.

• 3 Lượt chia sẻ
  • 52.4K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cug hog' tin me no' day.sot ruot lam luon

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 324 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi, em cũng đang muốn giảm cân, em béo tự nhiên ( chưa chồng con gì hết), em bị huyết áp thấp nhưng em muốn giảm 10kg, chị có thể đặt thuốc dùm em với được không chị ơi, và cho em xin giá tiền luôn với ạ Thanks chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 244 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Có c nào ún thấy hiệu quả chưa. nếu có e cũng đu theo. mà ún thuc này 1 ngày ún mấy lần?1 tháng xuống khoảng bn kí?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M có bán nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 86 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chị ơi cho em xin ít thông tin về thuốc đc ko? em cũng ham hố giảm cân lắm. em chưa có con cái gì nên cũng lo lo. em 55 kí, muốn giảm xuống còn <= 50 kí. hihi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi thế c đặt mua giúp e được không ạ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ khoailinh đâu rồi? Hóng quá
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ ơi e rất rất có nhu cầu..mẹ cho e số đt of mẹ e liên lạc cho dễ nhé
    comment by WTT mobile view
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoalinh Xem bài viết
    Các mẹ ơi. tình hình là em đã nói rõ với các mẹ về thuốc thang rồi. nếu thực sự các mẹ có nhu cầu thì P.m cụ thể cho em, về loại thuốc các mẹ cần. hay thế này, vì là iem chỉ hộ thôi nên có mẹ nào làm chuột bạch thì alo cho em. kết quả ra sao thì ới bà con một tiếng. lúc ấy bà con đặt hàng cũng chưa muộn mà ( đằng Lào cũng péo rùi) chờ đợi tí cũng k sao nhẩy. Em sợ nhất là k có kq, mang tiếng chít. Sếp của iem thấy bẩu mới ngót được 1kg thui. Hình như uống 2tuần, loại chậm.

rổ rá là 500.000/1tháng điều tri ( khoảng 720v). thế cho dễ các mẹ nhé. tính em hay ngại, cũng chẳng buôn bán jì nên rất sợ mang tiếng.
    mẹ nó ơi, cái này còn ko mẹ nó?
    • 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cứ thử chữa đông y đi mn sẽ thấy hiệu quả...
    mình bít phòng khám đông y bên đường Cộng Hòa gần Pandora Cộng Hòa
    mn ghé thử
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng cần giảm 12kg. Cao có 1m50 mà nặng tận 58kg,
    • Buimychi Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meoxinhmd Xem bài viết
    Các mẹ ơi. tình hình là em đã nói rõ với các mẹ về thuốc thang rồi. nếu thực sự các mẹ có nhu cầu thì P.m cụ thể cho em, về loại thuốc các mẹ cần. hay thế này, vì là iem chỉ hộ thôi nên có mẹ nào làm chuột bạch thì alo cho em. kết quả ra sao thì ới bà con một tiếng. lúc ấy bà con đặt hàng cũng chưa muộn mà ( đằng Lào cũng péo rùi) chờ đợi tí cũng k sao nhẩy. Em sợ nhất là k có kq, mang tiếng chít. Sếp của iem thấy bẩu mới ngót được 1kg thui. Hình như uống 2tuần, loại chậm.

rổ rá là 500.000/1tháng điều tri ( khoảng 720v). thế cho dễ các mẹ nhé. tính em hay ngại, cũng chẳng buôn bán jì nên rất sợ mang tiếng.
    Mình theo dõi bài của mẹ khoalinh
    • Buimychi Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Buimychi Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meoxinhmd Xem bài viết

Mình theo dõi bài của mẹ khoalinh
    Mẹ khoalinh đâu rui?
    • 9 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mấy mẹ cho em xin chỗ với ạ. đang rất cố gắng để giảm cân nhưng sợ các thuốc kia quá nên k dám uống nữa. nghe thuốc đông y cũng muốn dùng thử nhưng muốn tìm hiểu kỹ xem thế nào. hóng và cảm ơn
    • BichThaoNg Khách
    • 2 năm
    Chị ơi e muốn mua thuốc. E cần giảm 17kg
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hóng với em dnagd muốn giảm lắm dùng nhiều loại giảm lại lên hay bị khó thở đau đầu giảm xong lại lên
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào biết về thông tin thuốc ko ạ
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giảm cân thì nên tìm hiểu là vì sao nó tăng vì sao nó giảm nhé.
    Nhiều loại thuốc giảm cân lắm nhưng giảm mà hại sức khỏe thì có khi không nên.
    Chúc các chị tìm được giải pháp tốt.

Quảng cáo chút, em có dùng sản phẩm về mật ong lên men, nó giúp cải thiện đường ruột, bổ sung lợi khuẩn, đào thải độc tố trong cơ thể.
    Các chứng béo và gầy đều bắt nguồn từ hệ tiêu hóa mất cân đối nhé. Nên Mật Ong Lên Men sẽ giúp cho cơ thể mình cân đối và đào thải độc tố trước để mình về cân nặng chuẩn và tăng sức đề kháng cho cơ thể
    Mật Ong Lên Men Healthy Drink - Tăng sức đề kháng tự nhiên
    Inbox tìm hiểu thêm m.me/MatOngLenMenGoVap
    Hotline 0344037850
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4