TIN TÀI TRỢ.

Giảm cân bằng thuốc đông y.

• 3 Lượt chia sẻ
  • 52.4K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

đây là một phương pháp giảm cân rất an toàn, hiệu quả. Thuốc dược chế từ các vị khác nhau, có tác dụng giảm cảm giác đói nhưng vẫn đủ chất để cơ thể không bị thiếu năng lượng, không gây tụt đường huyết. Chỉ có điều, một ngày ta phải nạp vào người khoảng 24viên, chia 2 bữa. Trước đây nó là dạng thuốc bột, rất khó uống, giờ đã được đóng thành viên.

Đã có chuốt bạch rồi các mẹ nhé. Đó chính là phu nhân người sáng chế lun. Chị ấy làm việc ở Maybank, sinh xong cháu thứ 3, số cân nặng là 68. Sau 2 tháng uống thuốc do chồng chị ấy chế, giờ người chỉ còn 58k ( cao 1m6). Có một điều hay hơn cả là khi đã giảm cân thì không bị tăng trở lại. Chồng chị ấy học Dược, chuẩn bị bảo vệ luận án TS ( cũng về đông y) nên mẹ cháu tin lắm. mẹ cháu nhờ lấy cho 2 chị cùng CQ. Sẽ báo cáo kết quả cho các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ khoalinh oi, thuốc đó có đắt tiền không, minh đang béo wa, cũng 63kg này, đang muốn giảm cân
    • 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

500.000 cho một tháng uống thuốc mẹ nó ạ. ( khoảng 700 viên)
    • JAL
      Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,227 Bài viết

• 3,834 Được cảm ơn

Hôm trước cũng nghĩ đến chuyện đi cắt thuốc để uống cho giảm ký mà vẫn còn lười (lười đi, lười sắc thuốc) nên chưa đi.
    Cái chị phu nhân ông sắp Tiến sĩ này y hệt mình. Cũng 3 con, cũng 67ky cũng cao 160cm. Ngày xưa chỉ có 48kg cả chục anh xếp hàng mời đi cà phê... Giờ 67kg, bụng to như bà bầu 6 tháng cũng 3-4 anh xếp hàng (mà xếp hàng chờ mình tắm giúp):Laughing::Laughing:

Nhưng uống thuốc này uống ko cần bắt mạch à? Với lại mẹ nó có biết thành phần ko? (để cho an tâm í mà)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 955 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JAL Xem bài viết
    Hôm trước cũng nghĩ đến chuyện đi cắt thuốc để uống cho giảm ký mà vẫn còn lười (lười đi, lười sắc thuốc) nên chưa đi.
    Cái chị phu nhân ông sắp Tiến sĩ này y hệt mình. Cũng 3 con, cũng 67ky cũng cao 160cm. Ngày xưa chỉ có 48kg cả chục anh xếp hàng mời đi cà phê... Giờ 67kg, bụng to như bà bầu 6 tháng cũng 3-4 anh xếp hàng (mà xếp hàng chờ mình tắm giúp):Laughing::Laughing:

Nhưng uống thuốc này uống ko cần bắt mạch à? Với lại mẹ nó có biết thành phần ko? (để cho an tâm í mà)

xin lỗi em spam tí nhưng mà em đọc comment của mẹ JAL xong cứ lăn ra cười:Laughing:
    p/S em cũng quan tâm đến thuốc giảm cân đông ý ( khổ, cứ đâu có tóp giảm béo là mẹ cháu lao vào:Laughing
    Ba là xúc xích bò, mẹ là xúc xích heo, Bi là xúc xích gà, 3 xúc xích thơm ngon, la là lá la la, Nấu với .....mì ăn liền !!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 151 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

haha, lại 1 phương pháp nữa, em lại hóng đây các mẹ, chờ tin lắm lắm ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 498 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Amy2004 Xem bài viết
    haha, lại 1 phương pháp nữa, em lại hóng đây các mẹ, chờ tin lắm lắm ạ
    Mình cũng lao ngay vào, tí thì mẻ đầu, hi hi
    Mickeo
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 203 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Tớ cũng có cùng câu hỏi như mẹ JAL. Cũng biết tí ti bên đông y và mong chờ câu trả lời của chủ topic lắm ạ. Tình hình là khi sinh em bé sau xong mình nặng 71kg, cao 157cm:Clown:. Sau hai năm cố gắng bây giờ cứ đứng ở mức 59-60kg hoài:Sad:. Xếp cục gạch chờ lấy thuốc sau khi biết thành phần ạ:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,462 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

đang chờ câu trả lời của chủ topic đây
    • 220 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JAL Xem bài viết

Mẹ này vui tính thật đấy. Tớ cũng cao 1.60m mà nặng 63kg đây. Mấy hôm nay đang đi TDTM mà ko biết có ăn thua gì ko.
    Liên lạc: 0983 152 886 / YM-Skype: truonganhhoa1908
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 205 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ khoailinh trả lời đi chớ. Tớ cũng đang quan tâm quá. Cao 1m52 mà nặng 55kg. Người tròn quay. Tập chạy được 2 hôm nghỉ đến giờ là 3 hôm rồi. Không duy trì được. Lười quá
    . Cho tớ đặt dép ngồi hóng với nhé.
    • P2P
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 709 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho em xếp gạch một phát để chờ mẹ khoalinh luôn thể. Em chỉ cần giảm được 4 cưn là em OK rùi. Lần trước em cũng bon chen cái thuốc gì của Mỹ mà có mẹ bên làmchamẹ bán, mỗi tội uống xong 1 lọ chả thấy khá hơn gì nên em thôi. Tết em lên 3 kg thành 54kg, giảm ăn một phát thì xuống 52,5, nhưng sao em cứ loanh quanh ở đoạn 51,52 kg mà nó chả xuống độ 48kg cho em nhờ :Crying:
    ATTVm8
    • 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Mình bận quá nên không lướt web được. Các mẹ hỏi về thành phần mình cũng chịu bởi mình hông dùng. Nhưng các mẹ có thể yên tâm bởi ông anh ấy làm cho vợ uống, với lại thuốc đông y thì tương đối lành. Chỉ biết uống thuốc đấy không thấy đói nhưng các chất trong đó vẫn đảm bảo cho cơ thể cân bằng về dinh dưỡng nên không bị hạ đường huyết. Không phải sắc gì đâu vì ông ấy làm thành viên cho mình dễ uống ( trước đây vợ anh ây uống thuốc bột nên nhăn nhó).

Mua thuốc không khó nhưng phải đặt trước vì anh ấy tự tay làm, một đợt điều trị khoảng 720viên nên làm cũng lâu lắm. Mình đặt mất 10 ngày. Uống thuốc này không cần bắt mạch, chỉ cần cho anh ấy biết có bị mỡ máu, chân tay lạnh hay không thui. Nếu bị anh ấy sẽ điều chỉnh vị để giúp giảm mỡ máu nữa đấy.

Mình mua hộ nên chỉ biết có thế. khi nào hỏi được thành phần mình sẽ share cùng các mẹ. Chúc các mẹ trẻ, xinh....
    • 550 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Em cũng xin đặt cục gạch để theo dõi topic phát.
    Ngâm cứu dần dần.
    Em 1m50 mà những 54-55kg, choáng ko chịu được.
    • 3,377 Bài viết

• 1,361 Được cảm ơn

Em đặt củ gạch ở đây để xếp hàng chứ nói số đo ra em sợ lắm:Crying::Crying::Crying: em sợ mọi người chạy, các bác chỉ cần biết đời em mà giảm được khoảng 4-5 cân là lên hương lắm rồi ạ, đời em vật vã vì vụ "péo" này lắm rồi ạ:Crying::Crying::Crying:
    nJKq2kNap7
    • 1,171 Bài viết

• 796 Được cảm ơn

cho mẹ cháu tham gia với ạ, mẹ cháu đặt chục cục gạch cho chắc ăn luôn, sau này bán gạch kinh doanh ha ha... mẹ cháu tin chắc 100% quả này mẹ cháu kinh doanh không bị lỗ vì topic này sẽ hot lắm cho mà xem:Smiling: hóng tin từng ngày:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,800 Bài viết

• 13,876 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng đang lượn lờ ngày mấy lần để hóng hớt đây ạ.
    • 1,962 Bài viết

• 2,356 Được cảm ơn

Thế mẹ Khoalinh hỏi cụ thể về quá trình điều trị béo khoảng bao lâu thì thấy hiệu quả, số lượng thuốc như thế nào, tổng chi phí ra làm sao? rồi cho mình và các mẹ ở đây biết với. Có gì mình sẽ làm chuột bạch (cần gảm cân - chủ yếu là mỡ bụng- để sinh thêm em bé). Gấp đấy nha.
    À mẹ nó hỏi luôn dùm : huyết áp thấp (dù mập) bệnh viêm gan B có dùng thuốc đó được không nhé.
    Các con là niềm hạnh phúc vô bờ của mẹ.
    • 763 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em cũng đặt một chỗ nhé. Em dang cần phải giảm 23kg thừa mấy chị ạh. Không biết phải làm sao nữa :Sad::Worried:
    • 183 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em bị ốm 1 tuần mà cũng chỉ giảm đc 0,5 cân, sao ng mình khó giảm thế cơ chứ, mà ăn nhìu 1 tí là tăng nhanh vù vù luôn, tết tăng 2kg liền, giờ ko xuống đc hu hu..em cần giảm 4kg *.* em cũng ngóng thuốc, nhưng chị phải đảm bảo 1 chút nha (cho kỹ tên,thành phần thuốc...vì đã là thuốc uống vào người là phải cẩn thận, với cả 1 liều là 500k giá cao vậy thì cũng pải kê toa, liều lượng, thành phần rõ ràng. Vì rất nhiều mẹ tin tưởng chờ uống mà, nên pải khoa học và đảm bảo! Chờ tin vui của chị ạ!
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4