TIN TÀI TRỢ.

giảm cân bằng đai quấn nóng có thực sự hiệu quả

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.39K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chào các mẹ
    mở bụng luôn là kẻ thù chung của chúng ta
    và mình đang rất mất tự tin về hình dáng sau khisinh
    đc chị bạn giới thiệu đai quấn nóng mình co mua về nhưng lại không biết có thật sự tốt koo và ko biết nên kết hợp với cái gì không
    có mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ mình với cảm ơn nhiue nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 100 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nếu dùng mỗi đai cuốn nóng thi cũng vô tác dụng. Bạn cứ hình dung thế này nhé: khi bạn đeo đai cuốn nóng vào sẽ làm phần da bụng của bạn nở ra( giống như nóng nở ra, lạnh co vào ấy) , mà bình quân ngày bạn dùng khoảng 2 lần thì 2 lần đó da bụng sẽ mềm ra nhưng ko có chất gì tác động để co bóp các mô mỡ vào. Nếu bạn quyết tâm giam eo thì nên dùng kết hợp với rượu tiêu mỡ và gen bụng. Quy trình của nó như sau: Xoa rượu tiêu mỡ và matsa 15 phút, các chất thảo dược trong rượu sẽ ngấm vào các lỗ chân lông, làm nóng phần da bụng và giúp đào thải mỡ qua đường tiểu và tuyến mồ hôi. Đến lúc này mới cần đến đai cuốn nóng vì sẽ tăng độ nóng của rượu lên rất nhiều lần. Tuy nhiên thời gian đeo đai cuốn nóng cũng chỉ 20 phút rồi bạn đeo gen bụng vào liên tuc cả ngày thì mới có hiệu quả.
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cảm ơn b nhé. nhưng mình dùng với rượu gừng được ko
    loại rượu hồi sinh mình từ ngầm ấy