Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Giảm cân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 439 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em năm nay 19 tuổi
    Cao 1m63 mà nặng 65kg
    Chị em nào có phương pháp giảm 10kg chỉ em với.
    Em nói KHÔNG với thuốc giảm cân

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không biện pháp nào là thiết thực hơn tập luyện đâu b! Vấn đề là tìm đúng trung tâm thỏa mãn được nhu cầu tập luyện của b thôi ! Để lại số đt cho mình để đc tư vấn miễn phí nhé ... Mình ở Sài Gòn !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mh là sv ở HN.
    Mình chạy bộ duy trì 1 thời gian, ăn kiêng giảm đc 2kg nhưng sau đó lại tăng lại như cũ.
    comment by WTT mobile view
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc giảm cân hiện nay chỉ là thực phẩm bảo vệ sức khoẻ có tác dụng bổ xung, hỗ trợ thôi ạ. Ngoài tập thể dục thường xuyên, như gym, chế độ ăn uống ít tinh bột, uống nhiều nước để quá trình bài tiết tốt nhất lọc các chất độc ra khỏi cơ thể. và mẹ nên nhớ các trường hợp giảm cân trên mạng đều sử dụng thêm thuốc để hỗ trợ đấy ạ.

Fanpage Cty: https://www.facebook.com/flamingoporiaslimcapsules/
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chạy bộ chỉ là bộ môn Cardio thôi giúp b giải phóng calories và điều hòa tim mạch! B nên tìm đến những trung tâm Fitness ở Hà Nội có cân đo Inbody phân tích lượng cơ lượng mỡ nước & muối khoáng của cơ thể của b hiện tại. Kết hợp những bài tập chuyên biệt mới hiệu quả theo cơ địa của b đc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 114 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

tập luyện thì cần trỏ thành thói quen kiên trì. chứ mà tập xong lại dừng thì lại tăng cân thôi. b cứ tập luyện và ăn kiêng chăm chỉ nhé. nếu không thì đi tmv trị bằng siêu âm hoặc massage. hoặc chọn công nghệ kết hợp cả 2 như 4d lipo cua nhât, nhưng mà chi phí phải chục triệu
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng muốn giảm cân mà không phải dùng thuốc cấp tốc, thuốc giảm nhanh. Ngồi đây hóng các mẹ chia sẽ vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thaks bạn.mình đi tập gym có giảm k nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myhoney198 Xem bài viết
    tập luyện thì cần trỏ thành thói quen kiên trì. chứ mà tập xong lại dừng thì lại tăng cân thôi. b cứ tập luyện và ăn kiêng chăm chỉ nhé. nếu không thì đi tmv trị bằng siêu âm hoặc massage. hoặc chọn công nghệ kết hợp cả 2 như 4d lipo cua nhât, nhưng mà chi phí phải chục triệu
    M là sv nên k có nhiều tiền để đi tmv
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Khẩu phần ăn hợp lý + tập thể dục đều đặn mỗi ngày 30p nhe. Không dùng sản phẩm hỗ trợ thì phải quyết tâm dữ lắm đấy. Cố gắng nhe bạn