TIN TÀI TRỢ.

Giảm béo ở đâu nhanh và hiệu quả?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.99K Lượt đọc
  • 78 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 261 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Em thấy vấn đề thời gian đối với các mẹ là "không thể chờ đợi" đc í nhỉ ? Trước mắt thì đại đa số pn đi làm vp đều có nguy cơ bị béo phì, nhất là vòng 2, và dĩ nhiên không phải ai cũng có thời gian để tập thể dục giảm cân hay điều trị các liệu trình. Và cái quan trọng nhất trong giảm cân em thấy mình phải ráng giữ đó chính là sự kiên nhẫn , mỗi ngày 10p thui cũng đc, nhưng ráng duy trì ắt sẽ hiệu quả. Thêm nữa đâu phải chỉ ăn kiêng khem hay tập thể dục ko thôi, các chị có thể dùng thêm các tpcn giúp giảm cân, vừa giúp mình có động lực mà vừa tác động vào lượng mỡ thừa, giúp mình cải thiện đc tình hình. Mà em thì ko dám dùng các loại hàng trôi nổi đâu, chỉ dùng các loại có nguồn gốc từ thiên nhiên, nhờ vậy tuy là giảm cân nhưng cơ thể em vẫn khỏe lắm các mẹ à . Đây, từ hồi đọc xong cái bài nì là em loại 5 sai này ra luôn http://www.thanhnien.com.vn/suc-khoe...an-509331.html , chắc do tư tưởng thông suốt nên kết quả giảm cân của em cũng tốt hơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 166 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chị em phụ nữ sinh xong là mất hết dáng. Chị nào kiên trì và có thời gian thì mới đi đến các trung tâm tập thể dục được. chị côn ty em mua loại thuốc giảm cân gì gì ấy, 2 triệu bạc mà uống chẳng giảm được tí nào, người thì lúc nào cũng rũ ra. Vậy nên các chị đừng uống thuốc giảm cân. Để ý đến chế độ ăn một chút, sáng dậy sớm lắc người 10 phút. Cứ kiên trì là ok ngay ấy mà. Chị nào gia đình có điều kiện thì đi Spa cho nhanh các chị ạ
    • 314 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamdao162 Xem bài viết
    Chị em phụ nữ sinh xong là mất hết dáng. Chị nào kiên trì và có thời gian thì mới đi đến các trung tâm tập thể dục được. chị côn ty em mua loại thuốc giảm cân gì gì ấy, 2 triệu bạc mà uống chẳng giảm được tí nào, người thì lúc nào cũng rũ ra. Vậy nên các chị đừng uống thuốc giảm cân. Để ý đến chế độ ăn một chút, sáng dậy sớm lắc người 10 phút. Cứ kiên trì là ok ngay ấy mà. Chị nào gia đình có điều kiện thì đi Spa cho nhanh các chị ạ
    Em chả có thời gian đi tập thể dục chị à, mà uống thuốc giảm cân thì em thấy nguy hiểm, chỉ sợ có tác dụng phụ gì sau lại khổ, ngày mai em cũng tới Adamas spa giảm cân rùi. không biết tình hình thế nào đây, chỉ sợ mất đống tiền xong người thì vẫn ú
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chicothelayeu Xem bài viết
    Em hôm qua vừa gọi điện tới Adamas hỏi về liệu trình giảm béo xong, được tư vấn nhiệt tình lắm họ bảo nếu không giảm thì hoàn lại tiền luôn, chắc lần này em quyết định qua đó làm luôn, ko có gì thay đổi thì chủ nhật em qua đo rùi giảm luôn
    thế cũng yên tâm phần nào. Vì mình cũng lo tiền mất tật mang lắm
    • 314 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey261 Xem bài viết
    thế cũng yên tâm phần nào. Vì mình cũng lo tiền mất tật mang lắm
    hihi, ừa, yên tâm hơn, từ giờ tới tết mình tuốt tát lại cho xinh đẹp, giảm béo xong người eo thon diện đồ cứ gọi là mê li
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mặc đồ bó mà eo to là k ổn
    • 166 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey261 Xem bài viết
    Mặc đồ bó mà eo to là k ổn
    Chuẩn rồi chị ạ. Eo to không có mặc váy bó được
    • 110 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Mình tập tành đủ cả rồi, quanh nhà có nhiều phòng gym, lại có đường to rộng, thoải mái chạy bộ. Ban đầu thì người săn chắc hơn, nhẹ nhàng hơn, Nhưng khu BỤNG thì chỉ được 50% theo yêu cầu. Vì Bụng chi em ta là dính tích mỡ nhiều nhất mà.
    Sau bận rộn không thường xuyên được thì may ra 1 tuần được 1 lần. Lại chưa tính đến triệu chứng 10 ngày "trước và trong khi BỊ" người đã nhũn ra không làm được gì. Kết quả ko ra sao cả.
    Xong nhiệm vụ con cái là cũng phải kết hợp máy móc mới được. haizzz
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 83 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mấy mẹ có ai tự tập thể dục tại nhà để cầu mong giảm đc tí mỡ bụng chưa , em duy trì lúc đầu với mục đích là cho khỏe, sau hồi thấy cũng có cải thiện đc tình hình, à mà do em cũng chịu nghiên cứu kĩ mấy cái ăn uống này nọ, nên có lịch trình ăn uống, tập thể dục tại nhà https://www.youtube.com/watch?v=sO1VcxMFC0E, em cũng dùng thêm tpcn, tổng tiến công nên giờ nhìn dáng em hok phải như ng mẫu nhưng cũng đc cái gọn , mấy mẹ đừng lo dục tốc bất đạt nha
    • 425 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

tập gym phải có người hướng dẫn và chế độ dinh dưỡng nữa mẹ nó ah

Trích dẫn Nguyên văn bởi xaugailaidaugau Xem bài viết
    Mình tập tành đủ cả rồi, quanh nhà có nhiều phòng gym, lại có đường to rộng, thoải mái chạy bộ. Ban đầu thì người săn chắc hơn, nhẹ nhàng hơn, Nhưng khu BỤNG thì chỉ được 50% theo yêu cầu. Vì Bụng chi em ta là dính tích mỡ nhiều nhất mà.
    Sau bận rộn không thường xuyên được thì may ra 1 tuần được 1 lần. Lại chưa tính đến triệu chứng 10 ngày "trước và trong khi BỊ" người đã nhũn ra không làm được gì. Kết quả ko ra sao cả.
    Xong nhiệm vụ con cái là cũng phải kết hợp máy móc mới được. haizzz
    • 481 Bài viết

• 1,902 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị dùng Best slim ý, em thấy dùng hiệu quả 1 tháng giảm 2-6kg tùy cơ địa từng ng mà dùng best ng k bị mệt.
    Bụng to thì có thể dùng kê hợp miếng dán tan mỡ bụng
    • 166 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jennyle1289 Xem bài viết
    Chị dùng Best slim ý, em thấy dùng hiệu quả 1 tháng giảm 2-6kg tùy cơ địa từng ng mà dùng best ng k bị mệt.
    Miếng dán thì được chứ mình khuyên ko nên dùng thuốc giảm cân bạn ạ. Cái gì vào trong cơ thể cũng phải cẩn thận, ko dùng bừa bãi được, hỏng hết nội tạng. Mình thấy quảng cáo chương trình "giảm béo bằng muối biển Arava" trên tivi của Adamas Spa. Họ cam kết bảo hành.
    Đẹp thì đẹp nhưng vẫn phải an toàn. đừng động chạm đến dao kéo hay uống mấy thứ ko rõ nguồn kiểm chứng vào cơ thể. Nguy hiểm lắm đó chị ạ
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình uonongs nước chanh nhanh giảm cân, eo nhỏ lắm, đặc biệt sau khi ăn đồ xào nấu thì cảm giác rất dễ chịu.
    • 425 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

mình cũng nghĩ ko nên uống thuốc, cứ kết hợp dinh dưỡng và thể dục, chậm nhưng chắc và bền

Miếng dán thì được chứ mình khuyên ko nên dùng thuốc giảm cân bạn ạ. Cái gì vào trong cơ thể cũng phải cẩn thận, ko dùng bừa bãi được, hỏng hết nội tạng. Mình thấy quảng cáo chương trình "giảm béo bằng muối biển Arava" trên tivi của Adamas Spa. Họ cam kết bảo hành.
    Đẹp thì đẹp nhưng vẫn phải an toàn. đừng động chạm đến dao kéo hay uống mấy thứ ko rõ nguồn kiểm chứng vào cơ thể. Nguy hiểm lắm đó chị ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 261 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jennyle1289 Xem bài viết
    dùng thuốc giảm cân mà một tháng giảm như vậy thì ai còn lo nữa huh mẹ ? thêm nữa đã uống thuốc giảm cân lại còn phải dùng miếng dán mỡ bụng ? vậy tổng lượng mỡ của mẹ đi đâu ????
    • 166 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vovova Xem bài viết
    dùng thuốc giảm cân mà một tháng giảm như vậy thì ai còn lo nữa huh mẹ ? thêm nữa đã uống thuốc giảm cân lại còn phải dùng miếng dán mỡ bụng ? vậy tổng lượng mỡ của mẹ đi đâu ????
    Gì chứ em sợ dùng thuốc giảm cân lắm. Giảm kiểu gì thì giảm nhưng phải an toàn cả bên trong lẫn bên ngoài. Bên diễn đàn khác em thấy các chị rủ nhau giảm béo bằng muối biển Arava đó ạ
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị thì khuyên tập thể dục, chị thì giảm ăn, chị thì thuốc giảm cân, chị thì giảm.béo bằng muối biển Aravar ở Adamas Spa. E biết theo cái.nào đây
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nào thử giảm cân bằng bột đậu chưa? Nghe nói an toàn mà hiệu quả nữa. Em nghe mấy người bạn đang dùng bảo thế :3
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 261 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Gì chứ em sợ dùng thuốc giảm cân lắm. Giảm kiểu gì thì giảm nhưng phải an toàn cả bên trong lẫn bên ngoài. Bên diễn đàn khác em thấy các chị rủ nhau giảm béo bằng muối biển Arava đó ạ
    thật ra thì dùng thuốc giảm cân thì cái người dùng quan tâm là chất lượng, nguồn gốc xuất xứ của sản phẩm, mẹ đừng dùng các thuốc xách tay, hàng trôi nổi, lúc có gì thì có kiu trời à . Em ko phản bác í kiến dùng thuốc giảm cân, nhưng dùng thuốc giảm cân phải biết lựa chọn và là người dùng thông minh thì mới tốt cho chính mình đc mẹ à
    • 185 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chicothelayeu Xem bài viết
    Em hôm qua vừa gọi điện tới Adamas hỏi về liệu trình giảm béo xong, được tư vấn nhiệt tình lắm họ bảo nếu không giảm thì hoàn lại tiền luôn, chắc lần này em quyết định qua đó làm luôn, ko có gì thay đổi thì chủ nhật em qua đo rùi giảm luôn
    Thế là bạn đang giảm béo ở Spa này rùi hử, có gì phải thông tin cho mình với nhé, mình đang ăn kiêng tuần nay rùi nhưng có vẻ xuống cân là hơi bị khó, chắc kiểu gì cũng phải tới Spa để giảm béo cho nhanh ko năm hết tết đến rùi
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4