TIN TÀI TRỢ.

Giảm béo ở đâu nhanh và hiệu quả?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.99K Lượt đọc
  • 78 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình làm ở vama spa ở khu đô thị định công. Bạn sớt nó trên anh gúc gồ nhé.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình làm văn phòng hay phải ngồi nhiều nên vòng 2 đợt này to quá mặc váy đi làm thiếu tự tin hẳn. Không biết có cách nào làm giảm số đo vòng 2 của mình đi không. Đợt trước có ăn kiêng nhưng không theo được. Mẹ nào có cách nào giảm cân mà không phải kiêng khem gì không chia sẻ mình với.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi, em chuẩn bị chụp ảnh cưới rồi mà dạo này múp míp quá. mọi người có cách nào giảm số đo vùng eo bụng mà hok phải ăn kiêng ko ah. chia sẻ cho em với. huhuuu
    • 110 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Xa quá, mình ở tận Tây Hồ cơ (((((((
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xaugailaidaugau Xem bài viết
    Bạn cho địa chỉ và web để mình xem như thế nào với..

Mình cũng đang có nhu cầu giảm bớt phần ep xuống, ì ạch quá (((
    Bạn tra google search Adamas Spa, nó ở 69 Nguyễn Trường Tộ. Mình cũng k biết web tên gì. Nó giảm béo bằng muối biển Arava, muối này tốt mà an toàn nữa. Tây Hồ lên đó cũng k xa lắm đâu bạn
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vubichthuy.1983 Xem bài viết
    Mình làm văn phòng hay phải ngồi nhiều nên vòng 2 đợt này to quá mặc váy đi làm thiếu tự tin hẳn. Không biết có cách nào làm giảm số đo vòng 2 của mình đi không. Đợt trước có ăn kiêng nhưng không theo được. Mẹ nào có cách nào giảm cân mà không phải kiêng khem gì không chia sẻ mình với.
    Bạn kiên trì thì uống nước chanh pha loảng hằng ngày cũng oki phết. Mình đang kết.hợp nhiều thứ, có cả nước chanh
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhykany Xem bài viết
    các chị ơi, em chuẩn bị chụp ảnh cưới rồi mà dạo này múp míp quá. mọi người có cách nào giảm số đo vùng eo bụng mà hok phải ăn kiêng ko ah. chia sẻ cho em với. huhuuu
    Giống đứa e mình quá :3. Nó cả.mụn cả eo, nó.muốn nhanh nên đến spa ))
    • 425 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

để giảm nhanh số lượng lớn chỉ có Cát Tường, các mẹ nên kiên trì, HV Curves giảm được 4 kg trong 3 tháng này

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey261 Xem bài viết
    Giống đứa e mình quá :3. Nó cả.mụn cả eo, nó.muốn nhanh nên đến spa ))
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uống nước chanh cũng giảm được hả các mẹ nhưng mình bị dạ dày.hixhix
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Qua ngâm cứu thì nên ăn nhiều chất xơ như rau xanh, hoa quả, giảm tinh bột và uống nhiều nước. Mình thực được mấy hôm rồi kết hợp tập tí trên giường lúc ngủ dạy.. Hết tuần đo lại haha

• 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vubichthuy.1983 Xem bài viết
    Uống nước chanh cũng giảm được hả các mẹ nhưng mình bị dạ dày.hixhix
    Cũng có ng thành công có ng ko c ạ. C bị dạ dày thì c pha thật loãng thôi ạ. Hoặc xin xã money đi spa hihi
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi curves.hanoi Xem bài viết
    để giảm nhanh số lượng lớn chỉ có Cát Tường, các mẹ nên kiên trì, HV Curves giảm được 4 kg trong 3 tháng này

Chị bán thuốc giảm cân rồi. Hehe, giống như các chị đã nghiện đi spa giảm béo là cứ lên tư vấn giảm ở các spa thôi. Hôm trước nhà mình k biết có c nào đi trị mụn ở Adamas Spa về, thế là comment.nào cũng cứ Adamas Spa tốt, ưng ,giá tốt. E đọc mà cười tủm
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 261 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

em thấy nếu chị đặt câu hỏi giảm cân ở đâu thì ko hiệu quả, với những ng vp như mình, bận rộn thì làm gì có thời gian để đi các clb mà tập thể dục chứ ? Thêm nữa là chưa nói tới chi phí tốn kém, thời gian cũng tốn ko kém. Giờ cái vấn đề vòng 2 là "chuyện ko của riêng ai" rồi , nên theo mình thấy mẹ nên áp dụng ăn uống, rồi kết hợp tập mấy bài tập ở nhà thôi, và dùng kèm thêm tpcn nữa , ráng duy trì từ đây tới tết với 1 ý chí đánh tan giặc béo thì em đảm bảo mẹ sẽ có cơ hội diện váy body đấy
    • 110 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Nói thật nhé, nếu tập tành mà giảm được thì phải nói là cực kỳ có thời gian, quyết tâm cao độ. Chế độ ăn uống kiêng khem. Nhưng ngày 8 tiếng ngồi vp, tối về con cái ...vvv đừng nói là tập chứ nghĩ đến thôi là vô cùng oai oải. Tâm lý đã ko thoải mái, nhẹ nhàng thì sao lê lết cái thân tập cho tử tế được

Phụ nữ có tiền (gđ điều kiện) mà đang bị thừa kg, béo thậm chí là vừa đẻ xong, họ vẫn tập, vừa là để duy trì dáng, khoẻ, đẹp da, giải stress, nhưng cốt yếu ko có trị liệu = công cụ máy móc thì ko ăn thua.

Đã trị liệu rồi, giảm được theo mong muốn, thì việc quyết tâm tập tành ko còn phải bàn
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói thật nhé, nếu tập tành mà giảm được thì phải nói là cực kỳ có thời gian, quyết tâm cao độ. Chế độ ăn uống kiêng khem. Nhưng ngày 8 tiếng ngồi vp, tối về con cái ...vvv đừng nói là tập chứ nghĩ đến thôi là vô cùng oai oải. Tâm lý đã ko thoải mái, nhẹ nhàng thì sao lê lết cái thân tập cho tử tế được

Phụ nữ có tiền (gđ điều kiện) mà đang bị thừa kg, béo thậm chí là vừa đẻ xong, họ vẫn tập, vừa là để duy trì dáng, khoẻ, đẹp da, giải stress, nhưng cốt yếu ko có trị liệu = công cụ máy móc thì ko ăn thua.

Đã trị liệu rồi, giảm được theo mong muốn, thì việc quyết tâm tập tành ko còn phải bàn
    Đúng thế, mình cũng có tập nhưng chẳng giảm đc tẹo nào. Cuối cùng chọn cách vừa trị liệu vừa tập và để ý chuyện ăn uống.. thấy khả quan lém ợ

• 425 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

việc các mẹ cứ nghĩ ôi hôm nay mệt quá không tập được đâu sẽ chẳng giúp các mẹ đốt được tí mỡ nào đâu

tập thể dục đâu cần phải bắt đầu từ cao sang, từ leo thang bộ, đi bộ nhanh,... cũng là thể dục rồi, mỗi ngày 30 phút thôi nhé

• 185 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận là chị em phụ nữ mình sinh xong xuống cấp thật đó, trước em con gái cũng phải nói là đẹp, dáng đẹp mặt xinh mà sinh bé xong nhìn cái bụng cũng gọi là mỡ ngấn, em lần này cũng quyết tâm giảm béo để lấy lại hình tượng mà ko biết bằng cách nào thì ổn đây
    • 425 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

mẹ nó quan tâm tập gym thì qua curves nhé

Trích dẫn Nguyên văn bởi xauthisao Xem bài viết
    Công nhận là chị em phụ nữ mình sinh xong xuống cấp thật đó, trước em con gái cũng phải nói là đẹp, dáng đẹp mặt xinh mà sinh bé xong nhìn cái bụng cũng gọi là mỡ ngấn, em lần này cũng quyết tâm giảm béo để lấy lại hình tượng mà ko biết bằng cách nào thì ổn đây
    • 314 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em hôm qua vừa gọi điện tới Adamas hỏi về liệu trình giảm béo xong, được tư vấn nhiệt tình lắm họ bảo nếu không giảm thì hoàn lại tiền luôn, chắc lần này em quyết định qua đó làm luôn, ko có gì thay đổi thì chủ nhật em qua đo rùi giảm luôn
    • 244 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi qiqikute Xem bài viết
    Mình sinh baby xong cũng mập lắm, nhất là bụng. cơ mà mới giảm dc 7kg rồi, định giảm thêm 2-3kg nữa tết còn đi chơi, mình sd thực phẩm chức năng, k mệt như thuốc giảm cân, mà an toàn k sợ đau như phẫu thuật, xem video người ta phẫu thuật lóc mỡ như heo ám ảnh luôn mẹ nó ạ Nên k dám phẫn thuật nữa, kinh lắm, mà e lại sợ đau
    p ơi giảm ntn mà hay thế
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4