TIN TÀI TRỢ.

Giảm béo ở đâu nhanh và hiệu quả?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.04K Lượt đọc
  • 78 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi, em sinh 3 bé rồi. Nói vậy các Mẹ đủ hiểu e đang xồ xề thế nào
    E đi làm cả ngày, 8 tiếng ngồi máy tính. Bụng kinh khủng lắm rồi. E cũng ăn kiêng, uống nước chanh, tập thể dục . Ko ăn thua mấy, thêm nữa con mọn nên ko có nhiều thời gian . Huhu, em cũng muốn mặc váy đẹp như các Mẹ.
    Chị dâu e bảo đi hút mỡ cho nhanh, nhưng mà e nghĩ cứ ghê ghê. Mổ đẻ 2 lần rồi, e kinh lắm rồi. Hic, lại dao kéo rồi xuống sông Hồng du lịch như vụ thẩm mỹ viện Cát Tường thì chết. E k dám liều
    Em cao 1m56 nhưng mà 60kg, chồng e toàn trêu lăn nhanh hơn đi.
    Em còn có ý định uống cả thuốc giảm cân, nhưng mà nghe nói hiệu quả k cao,nhanh lại cân,chán ăn và mệt nên e k dám thử.
    Chồng yêu quý nói đầu tư cho 50-80 triệu đi giảm cái eo bằng cách bấm huyệt vs đánh mỡ bằng tay. Nhưng mà e cũng sợ bầm tím . Thêm nữa là ko biết thẩm mỹ viện nào uy tín mà vào làm.

Các Mẹ, trừ dao kéo ra có kinh nghiệm gì xin chỉ giáo cho e vs. E mệt với cái eo này quá rồi. E xin đa tạ các Mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ này giống hệt mềnh, mềnh cũng tương tự. Cho đến tháng 8 vừa rồi sau khi hoàn thành nghĩa vụ với cuộc đời thì nghĩ đến làm đẹp tí ko ck lại chê rồi đi loanh quanh... thì đời mỏi mệt lém. Ck êu cũng nói đầu tư cho đi giảm béo vì em tới 65 kí, vòng bụng thì chẳng còn tí gì của thời con gái. Em lại còn bị violong nữa cơ. Em làm lông trước, từ t8 đến giờ vừa hết liệu trình thấy ổn. Mấy hôm nay đang ngâm cứu đi giảm béo bụng mờ còn hoang mang quá. Nhất định ko dùng loại có gây mê gây tê can thiệp thủ thuật đâu vì em vốn cũng sợ đau. Chỗ Spa em làm triệt lông thì họ mới nhập về máy giảm béo, 3 hay 4 d gì đó em nhìn thấy hoành phết. Hết 7 triệu cam kết giảm 5cm... đang định cuối tuần qua làm thử xem sao. Chờ em rì pọt nhé

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị nào muốn giảm béo hiệu quả,mà k tốn kém hay đau đớn gì ib em tư vấn cho ạ
    • 314 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhất bạn nha, được chồng đầu tư cho đi làm đẹp, chứ anh xã nhà mình thì chả được tâm lý như chồng bạn mình cũng mập mà bảo thì ông xã mình bảo béo đẹp béo khỏe không sao.hic. Mình cũng đã hoàn thành xong chỉ tiêu là 2 ẻm bé rùi nên giờ mình muốn giảm béo, làm đẹp để tút tát lại nhan sắc đây các mẹ ơi. Mình thì không bị béo toàn thân mà chỉ bị béo ở phần eo bụng với đùi thui nên giờ mình muốn giảm trực tiếp luôn vào phần eo & bụng mà em cũng chưa biết chỗ nào giảm béo hiệu quả nữa giờ thấy quảng cáo nhiều lắm nhưng cũng sợ chỉ sợ lại treo đầu dê bán thịt chó thì mệt lắm. Có mẹ nào từng đi giảm béo hay có cách nào giảm béo nhanh thì share cho em với nhé
    Em cảm ơn các mẹ
    • 57 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị sếp mình cũng vừa mới đi giảm cân về nhìn người bà ấy eo ót hẳn luôn, trông nhẹ nhõm đẹp phết, nhưng mình lại chả hỏi bà cô đó là giảm béo ở đâu tại nhân viên với sếp có khoảng cách, nhưng công nhận là nhìn bà ấy giảm béo hiệu quả thật
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Qua em làn rồi nhớ các mẹ. Tưởng nhanh tranh thủ buổi trưa chốn sếp đi làm ai dè mất gần 2h. Nói chung là tăng hi vọng giảm đc vài phân cái bụng củ chuối.. Lúc nào có time rì pọt chi tiết các mẹ.

• 314 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongcogaihn Xem bài viết
    Chị sếp mình cũng vừa mới đi giảm cân về nhìn người bà ấy eo ót hẳn luôn, trông nhẹ nhõm đẹp phết, nhưng mình lại chả hỏi bà cô đó là giảm béo ở đâu tại nhân viên với sếp có khoảng cách, nhưng công nhận là nhìn bà ấy giảm béo hiệu quả thật
    Vậy hả bạn, bạn hỏi giùm mình xem chị sếp bạn giảm béo ở đâu mách em với, càng nhanh càng tốt chị nhé, em đang sốt ruột lắm rùi, muốn giảm béo nhanh còn đón tết nữa cơ
    • 57 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chicothelayeu Xem bài viết
    Vậy hả bạn, bạn hỏi giùm mình xem chị sếp bạn giảm béo ở đâu mách em với, càng nhanh càng tốt chị nhé, em đang sốt ruột lắm rùi, muốn giảm béo nhanh còn đón tết nữa cơ
    Bà sếp mình giảm ở adamas spa gì đó bạn nhé, mình cũng chỉ biết là spa đó ở đâu trên đoạn phố cổ ấy, bạn thử lên mạng seach xem địa chỉ cụ thể rùi thử qua đó xem tình hình thế nào nhé.Tìm chóng không sắp tới tết rùi đó
    • 185 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey261 Xem bài viết
    Các Mẹ ơi, em sinh 3 bé rồi. Nói vậy các Mẹ đủ hiểu e đang xồ xề thế nào
    E đi làm cả ngày, 8 tiếng ngồi máy tính. Bụng kinh khủng lắm rồi. E cũng ăn kiêng, uống nước chanh, tập thể dục . Ko ăn thua mấy, thêm nữa con mọn nên ko có nhiều thời gian . Huhu, em cũng muốn mặc váy đẹp như các Mẹ.
    Chị dâu e bảo đi hút mỡ cho nhanh, nhưng mà e nghĩ cứ ghê ghê. Mổ đẻ 2 lần rồi, e kinh lắm rồi. Hic, lại dao kéo rồi xuống sông Hồng du lịch như vụ thẩm mỹ viện Cát Tường thì chết. E k dám liều
    Em cao 1m56 nhưng mà 60kg, chồng e toàn trêu lăn nhanh hơn đi.
    Em còn có ý định uống cả thuốc giảm cân, nhưng mà nghe nói hiệu quả k cao,nhanh lại cân,chán ăn và mệt nên e k dám thử.
    Chồng yêu quý nói đầu tư cho 50-80 triệu đi giảm cái eo bằng cách bấm huyệt vs đánh mỡ bằng tay. Nhưng mà e cũng sợ bầm tím . Thêm nữa là ko biết thẩm mỹ viện nào uy tín mà vào làm.

Các Mẹ, trừ dao kéo ra có kinh nghiệm gì xin chỉ giáo cho e vs. E mệt với cái eo này quá rồi. E xin đa tạ các Mẹ
    Muốn giảm được cân thì là cả một quá trình, mình nghĩ trước tiên bạn phải có chế độ ăn uống hợp lý, khoa học, hạn chế ăn tinh bột thay vào đó ăn nhiều rau củ quả và uống nhiều nước vào, uống nhiều nước rất tốt cho việc giảm kg mà da lại đẹp nữa. Cùng với chế độ ăn uống thì bạn nên tập thể dục nữa, mình mới sinh xong đứa em bé đầu người cũng bị phì xong mình chịu khó thể dục với ăn uống kiêng kem cũng lấy lại nhanh được dáng, nhưng mình chỉ bị béo ít bụng thui, chứ ko béo nhiều như bạn.
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giờ mới có thời gian rì pọt các mẹ em mới làm giản béo hôm kia. Chỗ này do chị bạn giới thiệu làm 3D lipo kết hợp ba công nghệ cam kết giảm ít nhất 5cm và giá 6.5 tr... hờ hờ spa bảo thế. Mình cũng chưa kiểm chứng vì phải chờ 6 tuần nữa mỡ mới đào thải hết mới biết bao cm giamt. Nhưng hôm rồi sau gần 2h làm, nhân viêb đo thử thì giảm luôn gần 4cm rồi.. thế cũng mừng.. Mình ko tin về mặc thử cái chân váy cũ lúc chưa béo thì vừa zin, còn hơi nỏng nữa. Công nghệ này làm 1 lần, xì pa dặn có thời gian thì mỗi tuần qua 1 lần làm thêm miễn phí chạy máy khoảng 30p thì sẽ giảm nhanh hơn nhưng mình sợ bận ko đến được. Chắc kết hợp ăn hạn chế nữa là ổn ợ

• 314 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongcogaihn Xem bài viết
    Bà sếp mình giảm ở adamas spa gì đó bạn nhé, mình cũng chỉ biết là spa đó ở đâu trên đoạn phố cổ ấy, bạn thử lên mạng seach xem địa chỉ cụ thể rùi thử qua đó xem tình hình thế nào nhé.Tìm chóng không sắp tới tết rùi đó
    Bà sếp bạn giảm ở Adamas spa đó hiệu quả lắm hả bạn, hôm qua mình có seach Spa này ở đường Nguyễn Trường Tộ gần hàng than bạn à, mình gọi tới lễ tân và được họ tư vấn nữa ,nghe có vẻ khá oki bạn à, thích nhất là họ nói câu nếu không hiệu quả như cam kết ban đầu sẽ hoàn lại xiền
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình sinh baby xong cũng mập lắm, nhất là bụng. cơ mà mới giảm dc 7kg rồi, định giảm thêm 2-3kg nữa tết còn đi chơi, mình sd thực phẩm chức năng, k mệt như thuốc giảm cân, mà an toàn k sợ đau như phẫu thuật, xem video người ta phẫu thuật lóc mỡ như heo ám ảnh luôn mẹ nó ạ Nên k dám phẫn thuật nữa, kinh lắm, mà e lại sợ đau
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moichoithoi Xem bài viết
    Mẹ này giống hệt mềnh, mềnh cũng tương tự. Cho đến tháng 8 vừa rồi sau khi hoàn thành nghĩa vụ với cuộc đời thì nghĩ đến làm đẹp tí ko ck lại chê rồi đi loanh quanh... thì đời mỏi mệt lém. Ck êu cũng nói đầu tư cho đi giảm béo vì em tới 65 kí, vòng bụng thì chẳng còn tí gì của thời con gái. Em lại còn bị violong nữa cơ. Em làm lông trước, từ t8 đến giờ vừa hết liệu trình thấy ổn. Mấy hôm nay đang ngâm cứu đi giảm béo bụng mờ còn hoang mang quá. Nhất định ko dùng loại có gây mê gây tê can thiệp thủ thuật đâu vì em vốn cũng sợ đau. Chỗ Spa em làm triệt lông thì họ mới nhập về máy giảm béo, 3 hay 4 d gì đó em nhìn thấy hoành phết. Hết 7 triệu cam kết giảm 5cm... đang định cuối tuần qua làm thử xem sao. Chờ em rì pọt nhé

Chị ơi,làm lông hết bao tiền chị
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Giờ mới có thời gian rì pọt các mẹ em mới làm giản béo hôm kia. Chỗ này do chị bạn giới thiệu làm 3D lipo kết hợp ba công nghệ cam kết giảm ít nhất 5cm và giá 6.5 tr... hờ hờ spa bảo thế. Mình cũng chưa kiểm chứng vì phải chờ 6 tuần nữa mỡ mới đào thải hết mới biết bao cm giamt. Nhưng hôm rồi sau gần 2h làm, nhân viêb đo thử thì giảm luôn gần 4cm rồi.. thế cũng mừng.. Mình ko tin về mặc thử cái chân váy cũ lúc chưa béo thì vừa zin, còn hơi nỏng nữa. Công nghệ này làm 1 lần, xì pa dặn có thời gian thì mỗi tuần qua 1 lần làm thêm miễn phí chạy máy khoảng 30p thì sẽ giảm nhanh hơn nhưng mình sợ bận ko đến được. Chắc kết hợp ăn hạn chế nữa là ổn ợ

Chị ơi, chị giảm béo ở đâu? Giá như.nào chị?
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey261 Xem bài viết
    Chị ơi,làm lông hết bao tiền chị
    Mình làm hai nách, hai chân hết 3.9tr mn ợh

• 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ô rẻ quá. Bảo hành.vĩnh viễn à chị? Chị có thấy làm xong bị lên lại ko ạ?
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko. Họ bảo hành có 05 năm thôi.. mờ 05 năm cũng đc rồi. Bảo hành vĩnh viễn à. Tớ chả tin, cơ bản là triệt có hết đc ko và có bị lên lại hay ko chứ họ nói bảo hành vĩnh viễn rồi cứ đến hoài ko sạch thì cũng đến chán mà bỏ thôi. Mình mới làm xong hiện nhẵn nhụi ko bị lên lại, cũng cần kiểm chứng thêm vài tháng nữa. Spa thì bảo đc khoảng 5 đến 7 năm tùy cơ địa. Giá này mình mong đc 3 mùa hè cũng tốt roài hờ hờ

• 185 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko. Họ bảo hành có 05 năm thôi.. mờ 05 năm cũng đc rồi. Bảo hành vĩnh viễn à. Tớ chả tin, cơ bản là triệt có hết đc ko và có bị lên lại hay ko chứ họ nói bảo hành vĩnh viễn rồi cứ đến hoài ko sạch thì cũng đến chán mà bỏ thôi. Mình mới làm xong hiện nhẵn nhụi ko bị lên lại, cũng cần kiểm chứng thêm vài tháng nữa. Spa thì bảo đc khoảng 5 đến 7 năm tùy cơ địa. Giá này mình mong đc 3 mùa hè cũng tốt roài hờ hờ

Ặc, bảo hành có vài năm đó thui bạn, giờ mình thấy họ toàn nói bảo hành trọn đời thui, bạn thử tham khảo nhiều bên xem sao, chứ giá tẻ mà sau lại mọc lại tùm lum thì cũng quá tội
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xauthisao Xem bài viết
    Ặc, bảo hành có vài năm đó thui bạn, giờ mình thấy họ toàn nói bảo hành trọn đời thui, bạn thử tham khảo nhiều bên xem sao, chứ giá tẻ mà sau lại mọc lại tùm lum thì cũng quá tội
    Tớ cũng làm 1 lần mua voucher trên hotdeal rồi và nản. Họ nói bảo hành trọn đời và tớ đi đến lần 3 thì bỏ, vì lông thì chả rụng, nhân viên thì chèo kéo mua này nọ, thái độ với người cầm vâu chờ cũng khác người khác. Họ có ba cái máy mà máy triệt cho mình sau này tớ mới biết là cái máy công nghệ cũ nhất nên mới ko sạch...cảm giác như bị lừa ý. Chả tin đc quảng cáo đâu và ko nên hám rẻ

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 110 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Bạn cho địa chỉ và web để mình xem như thế nào với..

Mình cũng đang có nhu cầu giảm bớt phần ep xuống, ì ạch quá (((
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4