TIN TÀI TRỢ.

Giảm béo nhanh từ 3 đến 7 kg mà không cần nhịn ăn .

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.46K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,059 Bài viết

• 711 Được cảm ơn

eo...Đúng là muốn làm đẹp thì phải đầu tư rùi... Thôi, em thu nhập thấp chịu péo, xấu thôi, để dành xiền mua sữa cho con.
    NB: 3.7kg - 56cm/ 1m: 5.2 kg -60 cm/ 2m: 6.6kg-63cm/ 3m: 7.4 kg - 65cm/ 3m3w3d: 8.5 kg - 66cm/ 4m: 9kg -70 cm/ 5m: 9.3kg - 73cm, 5 tháng chính thức biết lẫy, 6m: 10kg-75cm, 6m2w2d-nhú 2 răng xinh, 7m: 10.5kg, 8m: 11kg, 80cm , 8m2d biết vịn cũi đứng dậy, 8m2w: nhú thêm 2 răng cửa trên xinh xắn , 9m: 11,2kg , 10m: 11,4kg 5 răng xinh xắn ; 10m1w chính thức biết bò ; 11m: 7 răng xinh xắn , 11m1w: Chập chững bước đi , 12w: 12,5kg - 83cm, 12w5d: Nhú thêm 1 răng xinh - Tổng 8 chiếc; 13m10d: Chạy ầm ầm; 14m: 13kg, đang nhú 5 răng xinh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 41 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Nhìn các món ăn hấp dẫn nhỉ, nhưng không biết hương vị thế nào?
    BEFUL - Đại lý độc quyền của KyDuyenHouse tại Việt Nam
    Click -----> Khỏe, trẻ, đẹp cho các mẹ và gia đình
    Beful.vn
    https://www.facebook.com/congtybeful
    Chuyên gia Tư vấn giảm cân, trị nám, chống lão hóa,... miễn phí,
    Mail: tuvan@beful.vn
    ĐT: (08) 3930 3990
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhanh tay lên các bạn ơi, cuối tuần này có 10 bộ DietPlan 12 , hiện tại đã có 5 người đặt rồi, chỉ còn 5 bộ, hãy quyết định nhanh...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 474 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Haiz......hấp dẫn quá mẹ nó ạ. Nhưng bình thường mình ăn đã rất ít rùi (tù hồi chửa chồng chửa con đến giờ), có khi cả ngày mình chỉ ăn có một bát cơm tý tẹo,không ăn được đồ mỡ. Mình tăng cân lên do chửa đứa đầu nghén ngọt, sinh xong anh ấy mình còn 53kg,cao 1m59 và sau đó không tăng không giảm nữa, đến khi bầu bé thứ 2 và sinh xong thì cân nặng vẫn 53kg. Mình thấy thê trạng mình thuộc dạng khó tăng khó giảm (trừ mỗi thời gian ăn ngọt kinh khủng khiếp đó), liệu dùng sản phẩm này có ok không mẹ nó nhỉ? chỉ sợ lại tốn công vô ích thôi.
    Tặng hoa mẹ nó nhé! Mình rất muốn giảm đi 4-5 kg nữa cho tự tin.hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,769 Bài viết

• 3,541 Được cảm ơn

Đây là nguyên lí giảm cân very low calorie. Để giảm 1 kg sẽ cần tiêu hao 7700kcal. Tính số nhỏ là giảm 3kg trong 12 ngày cần tiêu hao 23 100kcal. Vậy mỗi ngày cần tiêu 1925kcal. Trong khi mức giữ cân trung bình của 1 người chỉ giao động từ 1200kcal tới 1600kcal tùy theo cân nặng. Vì thế để tiêu hao hết 3kg mỡ trong 12 ngày người ta ko được ăn gì, chỉ uống nước + tập cardio 4 tiếng/ngày hoặc hitt 30p mỗi ngày thì may ra giảm được. Túm lại cái này là giảm nước bạn ơi, chứ giảm mỡ có mà mà mà.....
    Ym : Pisu_2012
    Em có ước mơ, và em dám làm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 771 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

- Mình cũng đang muốn giảm cân nhưng cách này thấy chi phí cao quá... thành ra đành nhịn ăn thôi
    ღ Hạnh phúc - Là thứ đi vay..
    • Và chia tay - Là cái giá phải trả...
    ღ Người yêu - Thì quá dễ để có...
    • Còn hạnh phúc - Thì lại quá khó để tìm...

- Em là cô gái mang Hài đỏ
    - Bỏ thế giới nhỏ để yêu anh
    .
    .
    - Anh là chàng trai mang giày xanh
    - Khuôn mặt lạnh tanh chẳng ân cần

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 41 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thu2face Xem bài viết
    - Mình cũng đang muốn giảm cân nhưng cách này thấy chi phí cao quá... thành ra đành nhịn ăn thôi
    Hic mẹ nó nhịn ăn được là giỏi rồi đấy, còn mình cứ nhịn ăn là sau đó nhìn món nào cũng thèm k cưỡng được lại ăn vào, lại bị lên cân. Bấm bụng mua hộp thuốc j của Kỳ Duyên để uống vào cắt bớt mấy cơn thèm ăn mới giảm được. Chứ bìh thường e hảo ăn lắm nhát là ăn vặt
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 11 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Giảm béo cahc1 này tùy người tihhc1, e thấy sao sao á
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể dùng thuốc, mình từng 84kg khi sinh, giờ 55kg hài lòng hihi bạn có thể call 0973.9999.71 mình sẵn lòng giúp bạn nè, mong bạn giảm cân dc như ý nha hihi
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 6 năm
    • 927 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

thế nên dân gian mới có câu:"không có phụ nữ xấu mà chỉ có phụ nữ không biết làm đẹp ạ" mà muốn đẹp thì phải có tiền ạ,em cũng như mẹ nó lương ít nên toàn lên mạng tìm phương pháp rẻ rồi tự chăm sóc ở nhà thôi ạ