TIN TÀI TRỢ.

Em giảm từ 80kg xuống còn 53kg. Chia sẻ bí quyết ạ .

• 21.6K Lượt chia sẻ
  • 500K Lượt đọc
  • 168 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vậy, hix 😢😢😢 Quyết mãi, ko đủ kiên trì để gc nữa
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 54 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

chuẩn cách bạn rất hay và giống tôi. tôi ép 11kg chỉ trong 3 tháng giống bạn này. tôi khuyên thật lòng với các bạn muố n sử dụng thực phẩm chức năng để giảm cân nhé , nó không có hiệu quả đâu tất cả chỉ là giải pháp tạm thời mà thôi.
    muốn giảm cân hay tăng cân cái quan trọng nhất là bạn phải kiên trì luyện tập và ăn uống đúng cách, nếu thực phẩm chức năng mà nó diệu kỳ đến thế thì sinh ra tập ghym làm gì nữa cho thừa ra đúng không nào.
    hãy kiên trì tập luyện và ăn uống đúng cách bạn sẽ có được như ý muốn.
    cá nhân tôi cũng vậy chạy bộ, đá bóng, gập bụng hàng ngày đều đặn, nếu có time thì đến phòng ghym ... uống thật nhiều nước nhé , ăn nhiều hoa quả vào, ăn ít cơm đi , chỉ ăn rau, thịt , cá thôi ăn theo kiểu ăn vã thức ăn thôi ý nhưng hạn chế mà hãy chủ yếu ăn rau củ quả là chính.
    hãy nói không với các loại kem tan mỡ, thuốc giảm cân nhé vì nó không thiết thực
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đi tập gym đều đan mak ko giảm dc tí nào, haiz
    • 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    không ăn cơm là thèm lắm luôn hiuhiu
    • 100 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn kiên trì thật đó. Mình hay bị nản lắm. Mình đi làm bận nên sáng vs trưa hay bỏ bữa, toàn ăn linh tinh. Nhưng tối về rảnh nên nấu cơm ăn tử tế. Cân thì cũng không tăng nhưng nó cũng chẳng giảm Mình m56 mà cũng 55 ký.hic
    • 54 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

tập xong bạn ăn quá nhiều đồ ăn vặt, nước ngọt có ga thì đương nhiên bạn sẽ chẳng giảm được, và thứ hai bạn đã tập đúng cách chưa hay cứ đến phòng ghym tập theo kiểu thích gì tập nấy
    • 482 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Giảm cân quan trọng là quyết tâm, chúc mừng bạn đã giảm được như ý và mong bạn sẽ luôn khỏe!
    “Stay together
    No matter what the weather…”
    • 50 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhìn chị em thích quá. Em đang bị thận mỗi bên 4mm mới sinh bé hơn 9 tháng. Em ít uống nước. Từ khi biết mình bị thận em chán ăn chán uống. Ăn thì bỏ mứa. Kg biết em còn bao nhiêu hu hu lúc bàn đẻ chuẩn 60kg đẻ xong 56kg con bé 2kg9. Em giờ tăng lên 62 ôi em đau lòng. Chả biết cách nào để giảm eo em tận 78
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M đã uống thử lishou 1 lần r nhưng ko giảm ít nào cả
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9