TIN TÀI TRỢ.

Dùng kem tan mỡ Finomas chẳng hiệu quả !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.83K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 146 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Chẳng giấu gì các mẹ, là phụ nữ ai chẳng mong có một thân hình hoàn hảo, em cũng vậy, ám ảnh mãi cái hình ảnh vòng bụng béo ú với các ngấn mỡ. Em thấy dạo gần đây các cô hotgirl hoa hậu rần rần vụ kem tan mỡ bụng FINOMAS, ban đầu em cũng thấy mê nhưng cũng chưa dám dùng vì có đọc qua mấy bài báo về tác dụng phụ và hậu quả của mấy cái kem tan mỡ này. Cuối cùng cũng liều thử dùng vì mấy chị cùng xóm bảo "Cứ thoa thử đi biết đâu lại giảm", rồi thì thấy mình ngu dễ sợ, vừa tiếc tiền nữa. Nói các chị nghe, lúc thoa lên thì vừa nóng, vừa rát, lại còn mỏi nhừ cả tay đứng massage nửa tiếng đồng hồ, dùng hết cả hộp rồi mà chả thấy giảm được tí ti nào chứ nói chi như trong quảng cáo.
    Em chán dễ sợ luôn ý, các chị có cách nào mách giúp em với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 110 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Minh dang muon giam beo nhung ma chang tin. Vai tr con chang an thua ma kem co vai tram nghin. May ba Hh k ai dung dau nhe. Toan su dung lieu trinh o spa het ca.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của xaugailaidaugau
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn thử chuyển sang đai quấn nóng vs tinh dầu thử xem. Đảm bảo hiệu quả trong vòng 14 ngày nhé.

Mình có bán sp này. Đây là hình ảnh sp và feedback của khavhs hàng của mình nha. Bộ này 850k, fs nội thành HN bn nhé <3

Bạn cứ pm hoặc sms mình nếu cần thêm thông tin gì nhé <3

Sdt: 097457111 hoac 0946044094

[IMG] http://i1368.photobucket.com/albums/...psufdvvvrj.jpg [/IMG]

[IMG] http://i1368.photobucket.com/albums/...sc1l3rw50.jpeg [/IMG]

[IMG] http://i1368.photobucket.com/albums/...syhuoe4eq.jpeg [/IMG]
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 184 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mua quan gel dinh hinh chong cuon mac vao nha 2 ban....no giup bung minh gom gon lai va han che thuc an 2 ban nap vao...do la dieu dau tien va quan trong nhat trong qua trinh giam mo bung do... Uong that nhieu nuoc de giup thuc day nhanh qua trinh trao doi chat va dao thai ra ben ngoai.....chang co gi qua van dong dau nen ket hop voi gym yoga hoac tdtt de tang cuong suc khoe va tieu mo nhanh hihi...minh thi map nen vua tap yoga vua mac quan gel va vua dung thuoc giam can tu thao duoc nen chi sau 3 tuan minh giam duoc 5kg va vong mo cung dau cua minh da giam duoc 4p do...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaLe1280
    • 146 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Sau mấy tháng quay lại topic của mình thì kem Finomas cũng chết trên thị trường luôn, chẳng ai mua nữa. Quá buồn cho một sản phẩm Việt Nam!
    • 26 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ban đầu đi siêu thị em thấy các em pg quảng cáo nên mua sử dụng xem sao, ai ngờ bôi bôi cả tháng cũng không kết quả. vừa bị chồng mắng là nhẹ dạ, biết vậy ban đầu lên đây hỏi các mẹ là ko bị tiền mất tật mang hic. buồn thật chứ
    • 31 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các chị nghĩ một cách đơn giản như thế này, mỡ thừa là từ bên trong mà lại dùng liệu pháp từ bên ngoài để chữa thì sai sai rồi. Giảm cân người khác tập thể dục điên cuồng thế kia, giảm ăn đủ thứ thế kia còn chưa giảm được bao nhiêu huống chi dùng cái này.