Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Để có vòng eo thon đẹp - Em cần được tư vấn các mẹ ơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.46K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ có biết bài tập nào làm nhỏ bụng, eo thon mà đơn giản dễ tập không thì chỉ cho em với ? Em cũng có tham khảo một số bài tập nhưng toàn đòi hỏi phải có đệm tập, rồi bóng banh, tạ…rắc rối quá đi :Sad::Sad::Sad:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 182 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Mua đĩa Kỳ Duyên hướng dẩn về tập đi. Trước mình tập arobic không có gì tiến triển hết, tập theo đĩa do Kỳ Duyên hướng dẩn 1 tuần thấyxuống bụng rồi nè. Động tác nhẹ nhàng, dể tập. Tuy nhiên phải kết hợp giữa tập thể dục & chế độ ăn nửa.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,831 Được cảm ơn

Máy đi bộ trên không
    zox1281613514
    Mình đang tập dụng cụ này nè, mỗi ngày 40 phút. Đơn giản dễ tập nhưng kết quả vô cùng mỹ mãn, nhiều người khen mình vòng eo như con gái hihi :Smiling:
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iu_be_bi Xem bài viết
    Y chóc mình luôn, may mà mình mới tìm được bài tập hay lắm, mỗi ngày đang tập theo khoảng 30 phút nè, sau này mới tăng dần lên

1. Đứng thẳng người, hai bàn chân chụm lại. Ngả người về phía sau càng nhiều càng tốt với sự trợ lực của hai bàn tay đặt ở phía sau đùi. Sau đó từ từ trở về tư thế ban đầu.

2. Khởi đầu như trên nhưng lần này nghiêng về phía trước đồng thời thót bụng vào. Hai tay giơ khỏi đầu, hai bàn tay chụm lại đưa ra phía trước càng xa càng tốt.

3. Gập người về phía trước, hai bàn tay chạm đất. Thót bụng lại rồi bật người lên.

4. Tiếp theo động tác trên, hãy duỗi thẳng hai cánh tay về phía trước rồi trở lại tư thế ban đầu của động tác. Thực hiện tất cả 5 lần.

Nguồn: http://nestle.com.vn
    Cảm ơn về bài viết, mình cũng thử tập xem thế nào