TIN TÀI TRỢ.

Đai quấn giảm mỡ bụng, có mẹ nào dùng thử chưa???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.29K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tình hình là vòng 2 của em nó phát triển từng ngày các mẹ ạ.:Crying::Crying::Crying: Nên em đang nghĩ phải mua cái đai quấn giảm mỡ bụng xem có phanh bớt nó lại được không chứ không thì quần vừa may, quay đi quay lại mặc lại thấy chật rùi.

Các mẹ đã dùng rùi cho em xin tý kinh nghiệm xem nên mua loại nào, và cách dùng như nào để đạt hiểu quả cao. Xin cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.:Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em post bài từ sáng mà giờ cái topic nó đã trôi xuống trang 3 rồi. Em lại tiếp tục up nó lên để hỏi kinh nghiệm của các mẹ. Mẹ nào dùng rồi thì cho em ít kinh nghiệm về đai quấn giảm mỡ bụng đi ạ. Thanks các mẹ.:Rose::Rose::Rose:
    • 1,506 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

Cái đấy có hai loại, nhưng mà nói chung là ko có tdụng mấy, nó như xông hơi, có bán ở các cửa hàng chăm sóc skhoẻ, sthị cũng có. Nhưng mà ko dùng, là đâu vào đấy, mình đầu tư quả quấn ba vòng (tay, hông và eo), nhưng mà cuối cùng cũng ko ăn thua đâu. Lịa vứt về quê cho đứa cháu nó nghịch, phí tiền lắm bạn ah.:Nottalkin:
    th_Untitled-1copy
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynh_Bong2007 Xem bài viết
    Cái đấy có hai loại, nhưng mà nói chung là ko có tdụng mấy, nó như xông hơi, có bán ở các cửa hàng chăm sóc skhoẻ, sthị cũng có. Nhưng mà ko dùng, là đâu vào đấy, mình đầu tư quả quấn ba vòng (tay, hông và eo), nhưng mà cuối cùng cũng ko ăn thua đâu. Lịa vứt về quê cho đứa cháu nó nghịch, phí tiền lắm bạn ah.:Nottalkin:
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ, hôm qua đi siêu thị họ cho dùng thử cũng thấy thích lắm. Giá là 4.5tr khuyến mại thêm 1 máy mát xa cầm tay có 7 đầu dùng để mát xa. Nhưng mình phân vân quá vì mình rất hay mua về những thứ linh tinh theo quảng cáo nhưng về nhà dùng 1 đến 2 lần là chán không dùng nữa. Nên mình cứ lăn tăn mãi, muốn hỏi ý kiến và kinh nghiệm từ các mẹ. Không biết đã có mẹ nào dùng và mang lại hiểu quả như mong muốn chưa nhỉ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huong da lan 168 Xem bài viết
    Em post bài từ sáng mà giờ cái topic nó đã trôi xuống trang 3 rồi. Em lại tiếp tục up nó lên để hỏi kinh nghiệm của các mẹ. Mẹ nào dùng rồi thì cho em ít kinh nghiệm về đai quấn giảm mỡ bụng đi ạ. Thanks các mẹ.:Rose::Rose::Rose:
    Haiz, cái này chính xác là ko hiệu quả đâu ạ! nhà em dùng rồi, h chả để làm gì!!!
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thực chất cái đai quấn bụng ấy là bước cuối cùng sau khi thợ masage bụng bằng tay thôi bạn ah!Mình cũng mua về nhưng không thấy hiệu quả có lẽ lúc ấy bụng mình to quá nên không thấy tác dụng rõ lăm .Bây giờ bụng mình cũng đã nhỏ gọn hơn nhiều ,nên mình dùng cái đai ấy để giữ vóc dáng thôi .Nói túm lại là cái đai ấy chỉ có tác dụng với những người mô mỡ không phì nhiêu thôi bạn ah! Nếu bụng mẹ nó to quá thì gọi thợ đến nhà đánh bụng cho mình khoảng 1,2 tháng gì đó rồi hẵng có ý định mua đai quấn ấy! Chút kinh nghiệm xin chia xẻ cùng mẹ nó!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,043 Bài viết

• 1,040 Được cảm ơn

vậy mà tớ cũng xém rinh 1 cái đai về, thấy TV quảng cáo nge xao động quá cỡ, giờ nge kinh nghiệm từ chị em nên chắc rút lui thui :Thinking:
    • 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuanghecon Xem bài viết
    thực chất cái đai quấn bụng ấy là bước cuối cùng sau khi thợ masage bụng bằng tay thôi bạn ah!Mình cũng mua về nhưng không thấy hiệu quả có lẽ lúc ấy bụng mình to quá nên không thấy tác dụng rõ lăm .Bây giờ bụng mình cũng đã nhỏ gọn hơn nhiều ,nên mình dùng cái đai ấy để giữ vóc dáng thôi .Nói túm lại là cái đai ấy chỉ có tác dụng với những người mô mỡ không phì nhiêu thôi bạn ah! Nếu bụng mẹ nó to quá thì gọi thợ đến nhà đánh bụng cho mình khoảng 1,2 tháng gì đó rồi hẵng có ý định mua đai quấn ấy! Chút kinh nghiệm xin chia xẻ cùng mẹ nó!

Cái máy này quấn vào bụng, cắm điện vào nó chạy rung ầm ầm, tạo 1 lực rất mạnh vào thành bụng của mình. Mình nghe quảng cáo rằng sau khi dùng 1 thời gian thì đi tiểu sẽ ra nước tiểu màu vàng, đó là do mỡ của mình được đánh tan và bài tiết qua đường đi tiểu. Nghe thì hấp dẫn quá mà các mẹ dùng rồi thì lại bảo là không hiệu quả. Đúng là quảng cáo chỉ là quảng cáo, chán quá các mẹ nhỉ.
    • 279 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

hi em thì chưa dùng loại này nhưng nghe các mẹ nói thì chắc là ko ổn rùi .Quảng cáo thì tất nhiên là hay rùi nhưng mà kinh nghiệm của các mẹ đã dùng qua là chính xác nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã dùng rồi không hiệu quả lắm đâu mẹ nó ạ. Mình đang nóng lòng giảm cân nên chuyển qua dùng tinh dầu tan mỡ của larose, mây chị trong cơ quan dùng ok lắm.
    • 663 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

3 ~4 thứ mua về để đống ..quảng cáo để bán chớ đâu có công dụng gì .. 1 phân cũng không giảm .uổng tiền.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em thì kết hợp masage đánh tan mỡ bụng, quấn bụng, thấy giảm rõ, em gọi nhân viên qua nhà làm, mẹ muốn em cho phone
    • 2,287 Bài viết

• 1,150 Được cảm ơn

Không ăn thua đâu, mua tổ tốn tiền. Tập thể dục và ăn kiêng đi là thượng sách bạn ạ.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!