Đánh giá về Trà thảo mộc giảm cân Golean Detox

• 0 Lượt chia sẻ
  • 51.7K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào đã sử dụng trà giảm cân Golean Detox rồi cho mình xin ít review với ạ. Và nếu mua trà thì mua ở đâu có người giới thiệu mình đặt mua tại https://shopmypham.net

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

k tin tưởng lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình uống golean detox hơn 10 ngày rồi mà cảm giác vẫn thèm ăn lắm mà vẫn k giảm pải làm sao cả nhà
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthibaoyen91 Xem bài viết
    mình uống golean detox hơn 10 ngày rồi mà cảm giác vẫn thèm ăn lắm mà vẫn k giảm pải làm sao cả nhà
    Mh uống hết 2 hộp giảm gần 5kg này, tùy cơ địa từng người thôi bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì rất tin tưởng vào trà Golean detox.
    Vì mình là người sử dụng và bán luôn trà golean này.
    Các mom cứ nghĩ đi người bán hàng online là ai ????? Công nhân, học sinh, sinh viên, trong đó có mẹ bỉm sữa nữa. Số lượng mẹ bỉm sữa kinh doanh các mặt hàng khác nhau. Nhưng riêng về mặt hàng giảm cân các mẹ bỉm bụng to giảm cân giảm bụng phải là người sử dụng trước cảm thấy ồ trà này ok quá mình dùng giảm nè. Tin tưởng sử dụng và tin tưởng bỏ vốn để nhập hàng về bán.
    Chưa kể trà golean detox lấy video từ bản thân của mình, video của người thân video của khách hàng để làm tư liệu bán hàng. Trong video ấy sẽ quay lại vóc dáng trước và sau khi dùng trà.mọi người sẽ thấy sự khác biệt giữa trước và sau khi dùng.
    Mình lúc đầu bỏ ra 650k để mua 1 hộp uống . dùng 1 hộp mình cảm thấy k phí tiền chút nào cả. Golean giúp mình cải thiện vòng eo vòng bụng rõ rệt lúc đó mình tin tưởng sử dụng hết liệu trình và tự tin để nhập hàng về bán .
    Các mom có niềm tin vào trà, lắng nghe hướng dẫn của người bán, kiên trì nữa thì 100% khách dùng sẽ giảm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi mình có bán trà giảm cân golean detox nhé. Trà chiết xuất tự nhiên an toàn cho cả bà mẹ cho con bú. Bạn tham khao face của mình nhé phuongtickchu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em uống nửa hôp giảm 2 kí nhưng rất mệt tim, thở cũng mệt, kg thiết tha ăn uống gì, nên 1 ngày chỉ dám uống 1 viên ,đáng ra phải uống 2 viên ,có giảm kí, bụng xẹp lại lun, nhưng e thấy người mệt vs cả sợ chết quá bỏ dở nửa hộp . em ngưng thuốc 2 tuần r nhưng giờ tim vẫn đập gấp mỗi lần lên cầu thang, đập mạnh hơn bình thường rất nhiều. mọi người khỏe tim thì hãy dùng nhé, yếu tim mà dùng nguy hiểm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cogiaodayhoa Xem bài viết
    em uống nửa hôp giảm 2 kí nhưng rất mệt tim, thở cũng mệt, kg thiết tha ăn uống gì, nên 1 ngày chỉ dám uống 1 viên ,đáng ra phải uống 2 viên ,có giảm kí, bụng xẹp lại lun, nhưng e thấy người mệt vs cả sợ chết quá bỏ dở nửa hộp . em ngưng thuốc 2 tuần r nhưng giờ tim vẫn đập gấp mỗi lần lên cầu thang, đập mạnh hơn bình thường rất nhiều. mọi người khỏe tim thì hãy dùng nhé, yếu tim mà dùng nguy hiểm.
    Trà này đâu dùng được cho người bệnh tim và cao huyết áp đâu bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uống trà này có mệt ko mọi người
    • 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Uốc Đông Y Mộc Linh đi mom ơi. An toàn hiệu quả mà không bị mệt nữa
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng rồi. Hiệu quả lắm b a. Giảm mỡ bụng rất hiệu quả. M mua của chị gái m bán
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng rồi rất hiệu quả trong gỉM mỡ thừa bạn a. M mua của c gái m
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã sử dụng và thấy giảm mỡ bụng rất hiệu quả. M mua của c gái mình. Nếu bạn cần m có thể mua giúp cho b. Hàng công ty chính hẫng nhé c
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 146 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình dùng hết 1 hộp 15 ngày mà chả giảm cân nào. Uống vào mấy hôm có hơi bồi hồi khó ngủ ban trưa và khát nước nữa. Tiếc là chả giảm cân nào nên ngưng sử dụng rồi.
    • 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pigxinh Xem bài viết
    Mình dùng hết 1 hộp 15 ngày mà chả giảm cân nào. Uống vào mấy hôm có hơi bồi hồi khó ngủ ban trưa và khát nước nữa. Tiếc là chả giảm cân nào nên ngưng sử dụng rồi.
    Vậy bạn thuộc cơ địa khó giảm á, chứ không phải không giảm đâu , trà nó không làm bạn giảm nhanh cấp tốc như vậy không tốt cho sức khỏe của bạn. Nó giúp bạn đào thải mỡ tích tụ lâu do ngồi nhiều và ích vận động .
    hộp đầu chủ yếu nó đào thải mỡ mềm và làm mềm mỡ cứng, hộp thứ hai bạn sd thì nó bắt đầu đào thải phần mỡ cứng là mỡ tích tụ lâu và khó loại nhất . Làm bạn khát nước là giúp bạn uống nhiều nước để giúp cơ thể đốt cháy mỡ, đào thải mỡ qua đường tiểu hoặc mồ hôi.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mọi người k chịu tập thể dục và điều tiết ăn uống nhỉ,1 ngày dành ra 40p là đc.k những giảm kg mà sức khỏe tốt lên,body săn chắc.Cứ nghe mấy lời qcao trời ơi đất hỡi,mấy đứa khen là mấy đứa bán hàng nữa chứ.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cogiaodayhoa Xem bài viết
    Trong khi uống thuốc b có kieng ăn k mà giảm đc ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn nào đã dùng và giảm ạ, b nào bán thi khỏi trả lời nhé
    • 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongphuong121 Xem bài viết
    Bạn nào đã dùng và giảm ạ, b nào bán thi khỏi trả lời nhé
    mình là người dùng nè bạn , mình uống vào thấy bt hk mệt mỏi, lúc đầu sử dụng thì ăn uống bt sau một thời gian sd thì nó hạn chế cảm giác thèm ăn lại, chứ không có tạo cảm giác bỏ ăn hay không muốn ăn nha, vẫn đói bụng ăn uống như ban đầu chỉ là ăn không nhiều như lúc chưa sd .
    Mình từ 49kg xuống 45kg , eo từ 74cm xuống 63cm nè .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uống hiệu quả có tác dụng phụ không vậy mấy mẹ ơi hơi lo lắng lắm
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2