TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào uống Sữa nghệ Safa chưa ạ? Cho em ít review với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 468 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang nuôi con mọn, sữa thì không đủ, cơ thể lại đẫy đà, uống sữa thì không dám uống sợ mất kiểm soát cân nặng. Đã béo lại còn béo thêm, uống ngũ cốc, rồi ăn canh chân giò miết em sợ quá, lên cân vù vù, mà sữa vẫn thế, ăn khem ăn khổ, ăn kiêng, ăn rau trái cây, giảm tinh bột thì em lại không có sức chăm con, rồi làm.
    Thấy trên mạng đang QC loại sữa gầy nghệ tên Sữa nghệ Safa, bảo uống vào vừa khỏe, vừa đẹp da, lợi sữa mà không tăng cân. Em đang băn khoăn không biết nên mua không?
    Mẹ nào dùng rồi cho em ít review với ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang uống sữa nghệ safa nè mom, dễ uống , hương vani , vị nhạt như sữa em bé , ko có mùi nghệ , mà giống mùi sữa hột gà á , thơm lắm . Uống sắp hết 1 hộp rồi nè , mà đâu có bị tăng cân đâu mom .3zFMCGHvfMgqB4VzyiLDvfY6JsJeKwXxOgfP9v9k1d02CpqT93yZhzaneD59ZMh3cdfudkerIWRK9AqZsAjRhHadBnsRDAp_nd0m8cgj3QkFPU2DlVH3mF8uAMs6ac-N6SUWKFEecC0FOQAC3nGGCTeJK8ZIXwhnHJmcyWGxLCU_CifN1hbWSL93ADVqE
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạ thank mom, vậy em yên tâm mua uống rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uống thử đi mom có 455k 1 hộp 550gram, mình uống cả tháng mới hết .tính ra cũng rẻ , Bé nhà mình lớn rồi mình vẫn uống đều đều để giữ cân đây này
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy ah mom, thế em phải mua uống thử mới được, chứ em đang stress lắm rồi
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

lần đầu tiên mình nghe đến loại sữa nghệ này đó. loại này thông tin cụ thể ra sao, ban chỉ mình với nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCun03122018 Xem bài viết
    Em đang nuôi con mọn, sữa thì không đủ, cơ thể lại đẫy đà, uống sữa thì không dám uống sợ mất kiểm soát cân nặng. Đã béo lại còn béo thêm, uống ngũ cốc, rồi ăn canh chân giò miết em sợ quá, lên cân vù vù, mà sữa vẫn thế, ăn khem ăn khổ, ăn kiêng, ăn rau trái cây, giảm tinh bột thì em lại không có sức chăm con, rồi làm.
    Thấy trên mạng đang QC loại sữa gầy nghệ tên Sữa nghệ Safa, bảo uống vào vừa khỏe, vừa đẹp da, lợi sữa mà không tăng cân. Em đang băn khoăn không biết nên mua không?
    Mẹ nào dùng rồi cho em ít review với ạ?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ah, em vừa đặt mua hôm qua trên https://suanghesafa.vn/ rồi. Mua hẵn 2 hộp luôn vì đang có chương trình KM còn có 820k ah.