TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào từng tham gia các gói giảm cân của các thẩm mỹ viện hay bệnh viện nổi tiếng ko ạ? Xin cho em ý kiến

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.95K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 267 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em sắp sinh em bé. Tình hình là em lên kg hơi nhiều nên giờ thân hình như con voi. Em dự định sinh xong sẽ đăng kí một gói giảm cân của các thẩm mỹ viện hay bệnh viện nào đó. Em thấy The bodyline International quảng cáo khá ok, nhưng hình như phải làm liên tục trong suốt 1 tháng liền mới có kết quả, mà em thì ko có thời gian! Em đọc thấy các thẩm mỹ viện khác như Á-Âu hay Khơ Thị spa tốn ít thời gian hơn, nhưng em chưa biết hiệu quả thế nào...Có mẹ nào từng tham gia giảm cân của các thẩm mỹ viện này chưa ạ? Xin cho em chút ý kiến. Giá cả ko thành vấn đề ạ, em chỉ cần hiệu quả và ko gây hại nhiều thôi ạ
    2QSgp7

Gcn6p7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ vẫn chưa sinh à, tại sao cứ phải là đi Spa. EM gọi cho Excielence thì họ có quảng cáo phươg pháp tổng hợp spa : quấn nóng, chiếu đèn, bôi thuốc, đánh mỡ gì đó... rất là hiệu quả tuyệt vời 500k/ buổi nhưng khi nghe em kể em thừa 12 kg họ bảo: PP của bọn em chỉ giúp 1 thời gian ngắn giảm 1 số phân mỡ bụng ít ít thôi chị ạ, Còn cần giảm nhiều cân như chị các pp spa của bọn em ko làm được đâu. trên muachung hay hotdeal cũng nhiều dịch vụ như vậy đang khuyến mại, nhưng em tin chắc không hiệu quả. vì sao ko hiệu quả, mời mẹ nó tìm hiểu: nguyên tắc giảm cân và nguyên tắc duy trì cân nặng chuẩn. nếu cần hỏi thêm thi mail cho em: yenhoa15@gmail.com. em biết gì em sẽ chia sẻ thêm với mẹ nó.