TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào giảm cân bằng chanh rồi thì chỉ mình với nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.56K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 62 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình nghe nói 1 ngày uống 2l nước chanh pha loãng thì sau 1 tuần sẽ có kết quả ngay, ko bik thật hư thế nào

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatkygiamcan Xem bài viết
    mình nghe nói 1 ngày uống 2l nước chanh pha loãng thì sau 1 tuần sẽ có kết quả ngay, ko bik thật hư thế nào
    nghe có vẻ phản khoa học quá đừng thử bậy coi chừng đau dạ dày bạn ak
    CƠ HỘI KIẾM TIỀN ONLINE

>>https://satavina.com/Register.aspx?hrYmail=tramanh09@yahoo.com&hrID=677 47<<

• 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em thấy k hiệu quả đâu chị ạ Em chuột bạch rồi nhé Phải kết hợp tập thể thao và ăn kiêng chị nhé
    • C_T
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 194 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

ko nên dùng đồ quá chua, đau dạ dày nhanh lắm chị ơi. đúng là phản khoa học đấy!
    • 498 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

thật ra nếu uống thế thì ko sợ đau dạ dày, với điều kiện uống chua ở mức mình thấy bt, uống thay hoàn toàn nước lọc, nhưng xuống cân rất rất chậm, chỉ có tăng tốc độ đốt mỡ nếu chịu khó tập thêm thể dục 1 chút.
    • 123 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

nàng tham khảo mục giảm cân bằng mật ong. Cơ bản là em thấy cách đó không hiệu quả đâu và phản khoa học một chút. Phải ai đó biết rõ chỉ dẫn thì hãy dùng cách này chứ một mình tự tung tự tác tự uống tự bị ốm thì không được. Nàng phải làm cái mà người khác đã chuột bạch rồi ý ạ
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MAY ME NE. MINH CUNG UONG MAT ONG VA CHANH GIAM CAN NE THAY giam cung cham nhung ma chac an ket hop voi tap the duc nua
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cach pha che la minh uong voi nuoc soi am.+chanh+mat ong voi luong chanh vua mieng minh uong thoi . dung chua qua
    • 62 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenlenguyenvu81 Xem bài viết
    MAY ME NE. MINH CUNG UONG MAT ONG VA CHANH GIAM CAN NE THAY giam cung cham nhung ma chac an ket hop voi tap the duc nua
    chị chỉ uống vào buổi sáng thôi à, chị pha liều lượng thế nào, 1 tuần xuống nhiu
    nghe mấy chị nói e cũng thấy hơi nguy hiểm nên chắc chĩ uống 1 ly nước chanh pha mật ong mỗi ngày thôi, ko bik có hiệu quả ko
    • 101 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

mình cũng đã thử uống chanh rùi.... k thấy có kết quả. Em thử Mật ong và nước ấm đi, uống thay ăn luôn nhá. Giảm ăn từng bữa từ từ thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,173 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

em cũng thử rùi công nhận mô hôi ra nhiều lắm nhưng không ăn thua đâu chị ạ. uống chanh với mật ong da sáng đẹp lắm có 1 thời jan em uông 1 tuân như thế da đẹp và lợi tiểu tốt. chứ giảm cân em thấy không hiệu wa đâu:Thinking:
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:
    • 62 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tttt.8479 Xem bài viết
    mình cũng đã thử uống chanh rùi.... k thấy có kết quả. Em thử Mật ong và nước ấm đi, uống thay ăn luôn nhá. Giảm ăn từng bữa từ từ thôi.
    hic, dạo này e bị đứng cân các mẹ à, mới đầu giảm thì nó cũng xuống đều lắm mà chẳng hiểu sao cứ đến cái mức này là cái cân đứng im lun
    • 67 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

M cũng mới được chỉ cách uống nước chanh mật ong vào buổi sáng đê giảm cấn. thấy các chị dùng hiệu quả mình cũng áp dụng thử. ban đầu chưa quen, thấy đói bụng, khó chịu. khoảng 3 hôm, quen dần. giờ thì cứ đều đều. sáng uống chanh mật ong. trưa ăn cơm vừa bụng, ko quá no, tối về ăn nhẹ. giảm được ít rồi các mẹ ạ. đang cố sắp thời gian chạy bộ buổi sáng nữa. chắc sẽ sớm lấy lại vóc dáng ngày xưa
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn thử uống nước chanh với trà xanh thay nước cũng có hiểu quả đấy
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chanh pha chung với sữa ong chúa mật ong tươi nguyên chất sẽ tan hết mỡ đẹp da hết nám nhưng phải hàng của mỹ nhé.mình đã và đang uống rất thích vì eo thon da mịn màng và mình muốn các bạn cũng được đẹp mà tốn ít tiền nên có nhập về để bán.hẵy gọi 0902712652 để biết thêm chi tiết .
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 90 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

cho em hỏi, em uống chanh pha vs nước ấm và đường ăn kiêng thì có hiệu quả k ạ. tại em lowcarb nữa nên k muốn dùng mật ong ạ
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em chuột bạch rồi này, ko giảm mà chỉ thấy xót ruột vì đói thôi
    • 276 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Chanh + mật ong+ nước ấm có thể giảm béo nhưng hại dạ dày là điều chắc chắn. Vì bạn không ăn gì cả ngày chỉ uống cái đó thì chịu sao nổi. hic Các bạn có thể tham khảo thông tin các phương pháp giảmbéo bên mình nhé. Rất hiệu quả đó.