TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng trà lợi sữa giảm cân Tealife của Nhật chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 30.6K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em mới sinh được 1 tháng, dùng máy hút sữa hằng ngày nhưng sữa vẫn ít và không được đậm đặc Dù em có cố uống ăn nhiều chất đạm, thịt heo, gà,.. uống nhiều sữa, tươi, nước đậu đỏ, chè vằng hoặc hạt sen mà vẫn sữa vẫn ko ra được nhiều hơn Khi mang bầu em tăng 20kg lận các mẹ, vừa tự ti vừa áp lực nhưng vẫn ráng ăn nhiều vì con. Chồng em thì vừa lo vừa xót Chị gái thì tặng em 2 bịch trà Nhật của hãng Tealife, chữ thì toàn tiếng Nhật nên em chưa search được nhiều, các mẹ có ai đã dùng trà này rồi cho em xin ít review để có thêm động lực với ạ (

Các mẹ nào có kinh nghiệm nuôi con bằng sữa mẹ, giảm cân sau sinh thì chia sẻ cho em học hỏi với ạ, em cũng lần đầu sinh con nên đang tìm hiểu nhiều thứ. Cám ơn các mẹ nhiều nha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

c thử bột bên em nha , làm từ các loại đậu , hàng cty có giấy kiểm nghiệm an toàn , em cũng vừa sinh bé 2 tháng , em dùng thì đã giảm cân về dáng thời con gái , sữa thì đặc , cu nhà em tv 2 tháng đc 7kg4 c ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của beanh19
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ nó nên dùng trà giảm cân nào mà có thành phần lá vằn ấy, vừa giảm cân, mà vừa hỗ trợ lợi sữa
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Phương pháp hiện đại không được thì thử cách ông bà ngày xưa đi bạn. Ăn nhiều rau lang vào thử xem sao

cty tư vấn du học Nhật Bản, du học Nhật Bản 2017
    Mua bán laptop cũ Phú Yên, địa chỉ mua bán laptop xách tay giá rẻ nhất tại Phú Yên, nơi cung cấp laptop cũ giá rẻ Phú Yên
    • 99 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trà Tealife đó dùng ok lắm đó mẹ nó, em sinh bé xong cũng bị thiếu sữa hic. Em cũng mới dùng liên tục được 3 tháng gần đây thôi thì thấy sữa nhiều lên hẳn, ban đầu e chỉ vắt được chừng 300ml/ngày mà giờ cũng đều đều được 500-700ml rồi, chất lượng sữa cũng được cải thiện hơn nữa, thơm và ngọt hơn nên bé thích lắm. Sữa nhiều bé ti không hết thì mình có thể trữ lạnh cất đi để xài dần được. Mẹ nó cũng nên để tâm trạng vui vẻ thoải mái thì mới ra sữa dễ được và chú ý bổ sung thêm những món ăn có nhiều dinh dưỡng như chuối, rau thì là, rau lang ... đặc biệt là uống nhiều nước nha
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mới sinh mà bạn, 6 tháng sẽ tự ngót đi thôi, ko cần giảm cân gì đâu, lưu ý trong ăn uống là được
    Vì con là tất cả
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái này chị uống ngày mấy lần ạ, 1 gói như chị đang cầm thì bao tiền, dùng được bao lâu ạ
    Vì con là tất cả
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Định tìm hiểu để mua dùng thử mày thấy nó đắt quá các mẹ ạ, ko biết là tác dụng thế nào, có ổn thực sự ko, ko thì phí tiền lắm ý
    Vì con là tất cả
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 166 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình dã dùng, nhung uống trà giảm béo thì không ngủ được. Trà lợi sữa thì dễ uống, mùi thơm. Mình thấy lượng sữa cũng không nhiều lắm. Nên chỉ uống 1 bịch lợi sữa + 1/2 bịch giảm béo thì nghỉ. Hiện còn 1/2 bịch giảm béo nhưng không dám uống. Uống xong là mắt mở trố trố cả đêm dù người thì mệt rã.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 166 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Đối với chị, thấy sữa vẫn bình thường, không tăng hơn nhiều. Nói chung đừng mong đơi như quảng cáo và tùy vào cơ địa nữa.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trà này uống có an toàn không ạ, sinh xong nhìn e chán quá, e muốn dùng mà không ảnh hưởng tới sữa của bé mà an toàn cho mẹ chút, bác nào biết chỉ giùm e nha
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongtrang419 Xem bài viết
    trà này uống có an toàn không ạ, sinh xong nhìn e chán quá, e muốn dùng mà không ảnh hưởng tới sữa của bé mà an toàn cho mẹ chút, bác nào biết chỉ giùm e nha
    sau sinh uống tinh bột nghệ giúp bổ máu, tăng cường sức đề kháng, phục hồi sức khỏe và làn da bạn ạ chứ dùng mấy sản phẩm giảm cân không tốt lại ảnh hưởng tới sức khỏe bé, dùng nguyên liệu tự nhiên vẫn là tốt nhất bạn ạ. bạn mua sản phẩm tinh bột nghẹ của viện khoa học dùng, là sản phẩm của nhà nước nên tin tưởng bạn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e dùng của chị này nè https://www.facebook.com/thaoduocgiamcannhatnhat các chị, 19v e xuống đc 5kg đó,cũng làm từ thiên nhiên với cả được cấp phiếu bảo hành nữa nên yên tâm lắm. các chị tham khảo thử xem
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 80 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Chị em nào dùng Nấm chưa ạ. cho em xin review . bà chị công ty đang rủ mua cùng bà ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em thì chưa đẻ nên cũng k rõ lắm, nhưng mà em thấy chị ấy có kể với em là sau sinh 2 tuần là dùng đc chị à. k phải ăn kiêng với nhịn ăn gì hết nên sữa vẫn ra đều đấy chứ chị, thậm chí nó còn lợi sữa vì có chè vằng trong thành phần thuốc. em nghĩ mỗi người 1 trường hợp khác nhau nên chị cứ ib cho chị bán thuốc ý để chị ấy hỏi rõ trường hợp mới tư vấn rõ hơn cho chị đc. Với cả có phiếu bảo hành của công ty đảm bảo cho khách hàng cơ chị ạ, vì thế nên mới dám yên tâm sử dụng. em cũng thấy có nhiều mẹ bỉm sữa vào xin tư vấn lắm. chị ấy bán hàng có tâm lắm đấy chị, đến mẹ e còn tin tưởng để cho e dùng sau khi nói chuyện xong với chị này cơ mà. nên là chị cứ ib hỏi luôn xem sao chị à, em cũng vừa mới lấy thêm 1 họp nữa ở chỗ chị này để giảm thêm nữa đây, vẫn còn béo lắm. chúc chị thành công nha
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hồi trước e mua 2 hộp chị à, loại nấm giảm cân ý, hết 1tr 2 hộp
    nhưng em k tăng cũng k giảm lạng nào, đại khái là k xê dịch, mà nấm bây giờ càng ngày càng nhiều phốt chị à. chị nên tham khảo kỹ. cũng có thể do cơ địa e là béo lâu năm với khó giảm, e dùng nhiều loại thuốc rồi mà k có hiệu quả, thấy nấm PR mạnh quá cũng mua thử nhưng k giảm.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình hiện bên nhật bé mình dc 2 tháng, tháng đầu ko có sữa mình cũng lên mạng tìm mọi cách nhưng thấy ko ok lắm. thấy có trà này mình xài tầm 1 tháng thì thấy sữa về và ký cũng giảm. thấy ok nên mình có lấy hàng về bán và giới thiệu cho các mẹ vì giá mình rẻ hơn trên mạng chỉ có đều từ nhật gửi về hơi tốn thời gian. nhưng dc cái đảm bảo chất lượng. các mẹ ai muốn thử thì nt mình nha
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko phải nấm đâu mẹ lethuy291 mà là tealife lợi sữa và giảm cân của nhật đó
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em vừa uống hết 1 gói trà lợi sữa, ko biết có cần uống tiếp không hay là chỉ cần uống 1 gói thôi ạ. Mà hôm nay nhờ bé em ở nhật coi trên trang tealife của nhật thì thấy gói trà lợi sữa của trang web nhật với bên tealife vietnam khác nhau quâ, bao bì khác mà gói trà bên trong cũng khác luôn. Cảm thấy hơi hoang mang...
    • dauhang90 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lethucuyen_90 Xem bài viết
    mình hiện bên nhật bé mình dc 2 tháng, tháng đầu ko có sữa mình cũng lên mạng tìm mọi cách nhưng thấy ko ok lắm. thấy có trà này mình xài tầm 1 tháng thì thấy sữa về và ký cũng giảm. thấy ok nên mình có lấy hàng về bán và giới thiệu cho các mẹ vì giá mình rẻ hơn trên mạng chỉ có đều từ nhật gửi về hơi tốn thời gian. nhưng dc cái đảm bảo chất lượng. các mẹ ai muốn thử thì nt mình nha
    Me no oi, cho minh thu 1 goi tra loi sua nha, gia bao nhieu vay me no.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2