Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng dịch vụ spa giảm giá chưa ah??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 624K Lượt đọc
  • 1.73K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 28 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

có mẹ nào dùng voucher của Elite spa trên Hotdeal chưa ạ? cho em xin ít phản hồi. Em đã làm ở đó thử 1 lần làm mặt rồi. Khá tốt nhưng em đang cân nhắc mua 1 liệu trình làm mặt ở đó nên rất cần tham khảo , ở đó cũng đang giới thiệu mấy liệu trình dành riêng cho thành viên hot deal, giá khá ưu đãi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 57 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình cũng hay đi spa theo voucher, chỉ làm massage mặt hoặc body thôi. Đây là những spa mình đánh giá cao:
    - Vạn sen spa: làm massage chân đá nóng rất ok, mình làm 2 lần cả nhân viên nam lẫn nữ thì thấy nv nam có tay nghề tốt hơn. Trước đấy mình từng làm massage mặt và cắt tóc ở đấy thấy cũng ổn. Nhân viên nữ em nào làm mình thấy cũng tốt. Anh làm tóc nói giọng miền Nam nhỏ nhẹ dễ thương nhưng mình chỉ gội và cắt thôi, chưa nhuộm ở đấy bao giờ
    - Spa Trần: massage mặt. Csvc nói chung là sạch đẹp đúng như ảnh, các bước liệu trình đầy đủ, thích nhất là có bước xông lạnh mà ở những chỗ khác ko có. Duy có điều em nv làm hơi kì kèo mình mua thẻ trong lúc mình đang thư giãn nên hơi khó chịu một chút.
    -Doctor spa: massage body. Spa rất đẹp, sạch và thơm nữa, cảm giác như mới khai trương. Nhân viên làm rất dễ chịu, thấy mình lim dim mắt thì ko bắt chuyện để mình thư giãn thoải mái, làm xong cũng ko kèo nài mua thẻ mà chỉ nói lịch sự là Lần sau chị đên với bọn em nữa nhé. Chính vì thái độ văn minh này nên mình quyết định mua thêm voucher làm mặt ở đây
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Còn những spa sẽ cạch mặt và kêu bạn bè cạch luôn:
    - Linh Nhung spa: đông như một cái chợ, gọi đt bàn ko ai nhấc máy để book chỗ, đánh liều tự đến thì may quá vẫn còn một chỗ trong góc phòng, nằm chung với 2 anh và 1 em đi trị hôi nách!! (ặc). Các e í gợi ý mình thay áo ngay trong phòng đấy, lấy cái khăn để che cho mình thay trước mặt 2 anh kia chứ ko vào phòng vệ sinh (bảo là có người đang dùng) trong khi phòng vs tầng 3 vẫn trống (chắc lười leo cầu thang cùng mình dù mình chẳng bắt). Giường làm mặt thì ôi thôi là bẩn. Trong lúc làm mặt thì các em nhân viên đi lại đánh dép quèn quẹt, nói chuyện rõ to, mình có đề nghị nói nhỏ thì hình như ko thèm để ý và vẫn vặn volume cho người bị điếc nghe. Mình chưa làm xong thì một e nv khác cứ ra rủ nv làm cho mình nghỉ tay ăn trưa (?!). Rút kinh nghiệm xương máu ko bao giờ đến tmv nữa và chỉ đến spa thôi hix hix.
    Voucher làm mặt của mình là chiếu đèn LED tái tạo da jj đấy, và dù mắt mình được các e í che chắn bằng mấy lớp giấy n về nhà vẫn bị mẩn chấm đỏ li ti xung quanh. May quá hôm sau nữa thì hết, hú hồn!
    - Foot and body massage: csvc rất bé chỉ có 2 phòng đôi massage chân và 1 phòng 4 giường làm body (một giường kê thêm để ngang dưới 3 giường còn lại). Phòng đôi ko điều hòa. Mình gọi đt book chỗ từ 8g15' sáng n đến nơi thì quá choáng khi thấy có 2 chị đang đứng đợi sẵn kêu là đợi 1 tiếng rồi mà chưa có phòng. Mình thì "may" hơn các chị khi chỉ phải đợi tầm 40' để được phục vụ. CÁc em massage kêu rầm rĩ là từ sáng tới giờ phục vụ khách liên tục mà k được ăn uống gì. Thấy tội nghiệp các e í chỉ trách quản lý quá tệ hại, chạy theo lợi nhuận mà quên mất chất lượng phục vụ.
    - Saga spa (Cầu Giấy): nghĩ đến spa này làm mình rất buồn cười, vì khi đến nơi cả chị chủ và nvien tiếp mình với cái mũ chụp đầu còn em nhân viên thì đang uốn tóc với mấy cái lô trên đầu. nhìn thiếu chuyên nghiệp kinh. Chị chủ đon đả giải thích là hnay mới khai trương dv làm tóc và mời mình hôm khác ghé qua thử :"> Khi mình đi tham quan csvc để cân nhắc mua gói làm body bao gồm cả xôgn hơi sục jacuzzi mà chị chủ tự hào là có dvu đấy thì chỉ thấy một cái nhà tắm với bồn tắm tam giác bé tí bẩn bẩn. Mình thắc mắc và tỏ ý ko muốn mua vì ko như quảng cáo thì chị ý đổi ngay giọng bảo là xôgn là sẽ rải đá rồi rắc hoa trong bồn để xông nó mới đúng style hiện đại. Còn xông khô xông ướt như mình nghĩ là xưa rồi, giờ chả ai làm thế. Xong nghe đt buôn xoen xoét mặc kệ mình. May quá, mình chuồn thẳng ra về và ko bao giờ quay trở lại, quá sợ í ạ
    * Tất cả các spa ở đây dù hài lòng dù ko mình đều tip nhân viên, trừ Linh Nhung vì ông con giai nghich túi của mẹ, lôi ví ra vứt ở nhà mà mình ko biết :">
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị có thể cho e hỏi 2 voucher gồm: "Tắm ốm, tắm trắng toàn thân với máy phi thuyền tia hồng ngoại cho da trắng hồng, săn chắc, mịn màng, giảm 5–8 cm ngay lần đầu tiên" của spa L’opera De Paris ở ĐC: 40 Lê Thị Riêng Q.1 TPHCM
    "Qui trình tắm trắng bằng thảo dược và vitamin cùng với chăm sóc da toàn thân trọn gói 10 lần cho 09 tháng. Chỉ với 590.000đ" của CALLA SPA địa chỉ 110 Trần Huy Liệu, P. 15, Q. Phú Nhuận, TP.HCM
    có tốt k ạ? e đang tính mua 2 vc đó đây, cùng mua đang bán 2 vc đó. Chị nào từng đi hoặc biết đến 2 spa đó cho e ý kiến với ạ. Và cho e hỏi nếu đi vc thì 2 spa đó có phục vụ tốt và coi thường mình hay k? Nếu đi thì tiền típ bao nhiu là dc ạ?
    Đây là link vc 2 spa đó ạ:
    http://www.cungmua.com/khuyen-mai/ho...D7C64FB24C28D5
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 143 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi petrjnh Xem bài viết
    Các chị có thể cho e hỏi 2 voucher gồm: "Tắm ốm, tắm trắng toàn thân với máy phi thuyền tia hồng ngoại cho da trắng hồng, săn chắc, mịn màng, giảm 5–8 cm ngay lần đầu tiên" của spa L’opera De Paris ở ĐC: 40 Lê Thị Riêng Q.1 TPHCM
    "Qui trình tắm trắng bằng thảo dược và vitamin cùng với chăm sóc da toàn thân trọn gói 10 lần cho 09 tháng. Chỉ với 590.000đ" của CALLA SPA địa chỉ 110 Trần Huy Liệu, P. 15, Q. Phú Nhuận, TP.HCM
    có tốt k ạ? e đang tính mua 2 vc đó đây, cùng mua đang bán 2 vc đó. Chị nào từng đi hoặc biết đến 2 spa đó cho e ý kiến với ạ. Và cho e hỏi nếu đi vc thì 2 spa đó có phục vụ tốt và coi thường mình hay k? Nếu đi thì tiền típ bao nhiu là dc ạ?
    Đây là link vc 2 spa đó ạ:
    Mình đã từng đi ở Calla, về phục vụ thì mình thấy ổn, ko bị đối xử giữa dùng deal với ko dùng deal, mình chỉ thấy nhân viên tay nghề chưa cao, cảm giác ko đã. nhưng deal này tắm trắng, chắc cũng hok sao
    Tip thì tùy bạn, ở đây ko bắt buộc và cũng ko tỏ thái độ nếu bạn ko tip bạn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,218 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình dùng voucher được mấy spa như sau:

1. Bellezza spa: mình mua gói triệt lông vĩnh viễn vùng nách trọn gói 8 lần, giá 1.040k. Làm rất OK, không bị phân biệt đối xử, nhân viên nhẹ nhàng, spa rất vắng khách. Chất lượng cũng được, làm 3 lần rồi, chưa thấy hair mọc ra nữa. Mình làm 2 lần đầu là nhân viên tên Trang làm, tư vấn rất nhiệt tình. Lần nào làm xong cũng hẹn 20 ngày. Do tới ngày hẹn làm lần 3 trùng với kỳ moon của mình, hơn nữa hair vẫn chưa mọc cho nên mình đi trễ 1 tuần so với ngày hẹn (tới lúc mình đi vẫn chưa có hair nhé, chỉ mọc được chừng 5, 6 sợi thôi). Lần này thì người khác làm cho mình vì em Trang đang bận việc khác. Làm xong, em này bảo hẹn 3 tuần, phải đi đúng ngày hẹn, không đi đúng ngày thì xem như bỏ buổi đó, spa không tính. Mình đề nghị hẹn 1 tháng, vì thật sự lông mọc rất là chậm, 3 tuần chưa ra đâu, thì nghe một giọng nói từ trong quầy phát ra, không nhìn thấy mặt: "Tụi em hẹn 3 tuần là đúng quy trình của máy, nhà sản xuất yêu cầu thế nào làm thế ấy, không làm theo yêu cầu, sau này chị phản ánh làm không có hiệu quả bên em không chịu trách nhiệm.". Giọng nói nghe hổng được êm tai lắm, chẳng biết là nhân viên, hay quản lý, hay bà chủ, nhưng thật sự những cảm tình của mình dành cho spa bị cái giọng nói này làm tan biến hết. Tuy "bà chủ" nói thế, nhưng em nhân viên làm cho mình ngày hôm ấy vẫn hẹn mình 1 tháng.

2. Eden spa: đây là spa gây ấn tượng rất đặc biệt với mình. Mình mua voucher giá 190k, đến mà không đặt chỗ trước, vì mình hay đi vào giờ hành chính, nghĩ là spa vắng khách, tinh thần là làm được thì làm, không thì về, không sao . Khi mình tới, nhân viên hỏi mình có đặt chỗ trước không, mình bảo là không, em ấy bảo: "Để em kiểm tra lại xem có còn chỗ không, nếu còn thì chị vào làm ngay, còn nếu như hết chỗ, chị cũng đừng phiền nhé, vì thời gian này bên em bán voucher cho nên khách đông lắm." Nói ngọt như thế ai mà không thích nhỉ Kiểm tra trên máy xong, em thông báo mình có thể vào làm ngay. Mình chọn làm thêm gói làm mặt nữa. Xông hơi, tẩy tế bào chết, đắp mặt nạ, tắm lại, massage, xong làm mặt... tổng cộng mình mất 4h trong đó. Làm body thì mình rất thích, còn làm mặt thì không xuất sắc lắm, mình thấy Eden spa thiên về thư giãn hơn là chăm sóc và đặc trị. Mình tip cho em nhân viên làm cho mình 50k, nhưng hình như không tip cũng chẳng sao, mình thấy em rất vui vẻ
    Khi mình ra về thì trời mưa, nhân viên nói mình nán lại uống trà, ăn mứt gừng chờ tạnh mưa thì về, nhưng mình có việc bận nên phải về. Có người cầm dù đưa mình ra tận chỗ lấy xe, che cho mình mặc áo mưa xong xuôi, trong thời gian mình mặc áo mưa, em cho cho cái cặp đựng laptop của mình cho đến khi mình ngồi lên xe, dùng áo mưa che cái cặp, xong cúi đầu tạm biệt mình. Chao ôi là trái tim mình nó rung rinh luôn á. Tất cả mọi người, từ thu ngân, nhân viên, tới quản lý đều rất nice. Mình còn 2 voucher ở spa này, định sẽ dẫn chị mình đi 1 lần nữa, sau đó nhất định sẽ quay lại, nhưng chỉ làm body thôi, không làm facial, và làm lẻ thôi chứ không đăng ký thành viên, bởi vì giá ở Eden cao, mua một lần 10 suất giá 800k chắc chết, ví mình mỏng hehe.

3. TMV Ngọc Dung: Mình cũng mua voucher triệt lông ở đây. Trên mạng đăng là mua voucher làm 1 lần sẽ được giảm 50% nếu làm trọn gói. Mình đã gọi điện đến hỏi là nếu không mua voucher mà đến làm thẳng có được giảm 50% không, thì được trả lời là chỉ giảm 50% khi có voucher. Vậy mà khi mình tới làm mới biết là không cần voucher vẫn được giảm 50% huhu. Nhưng thật ra mình triệt bikini với giá 3.380k cũng quá OK rồi, bảo hành 2 năm. Nhân viên ai cũng lịch sự, không phân biệt đối xử. Tuy nhiên, cái máy triệt thì hơi lạ, không thấy chữ IPL hay Nanolight (như bên Bellezza spa) hay Elight, chỉ có mỗi chữ Outfall, một số thông số máy, mình chụp hình lại, định về tra trên mạng thì bị cản :P. Lần 2 mình đến làm thì thấy thông số này bị gỡ mất tiêu luôn cho nên đến giờ vẫn hổng biết mình làm máy gì, xuất xứ ở đâu. Nhưng dù sao được bảo hành 2 năm cũng yên tâm một chút.

4. Domispa: Mình mua voucher massage chân thuốc bắc ở muachung giá 50k. Spa nhỏ, nằm trên tầng 5 của công ty, chỉ có 2 phòng, cơ sở vật chất bình thường, dạng spa bình dân, giá thì quá rẻ. Cảm nhận dịch vụ tương xứng với giá 50k hehe. Ở đây chỉ massage từ đầu gối xuống, chứ không làm thêm lưng, tay, đầu như ở chỗ khác. Mình làm thêm mặt (giá 185k, mua 1 tặng 1), thấy cũng OK, nhưng cũng không xuất sắc thì lắm, mỹ phẩm không thơm mà có mùi hôi hôi, mùi thuốc tây. NV giải thích đây là dược mỹ phẩm. Lam parafin nửa tay giá 90k, cũng tạm tạm. Nói chung là khi nào tiện đường sẽ quay lại đây, chứ không phải thôi thúc phải quay lại bằng được như bên Eden spa hehe

Hiện tại mình còn voucher ở Nhật Vy, Xuân Trường, spa L’opera De Paris, Skinbar, Misa 2, She spa voucher 5 lần của cty Nhật Mỹ Duyên (tự chọn spa) đang sắp xếp đi từ từ

Green Minute spa, Happiness spa, Queen's Beauty có ai đi chưa vậy?
    02/03/2015: 52 - 84 - 74 - 94 - 55

Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 161 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Cho em hỏi địa chỉ chỗ BS Châu Văn Trở với và thời gian làm việc ở đó thế nào ạ? Cảm ơn chị nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 93 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Em đã đi queen's beauty 2 lần, dùng voucher. Sử dụng dv triệt lông. Nv khá nhiệt tình, ko pbiệt khách sử dụng voucher. Cơ sở vật chất mới, nv làm khá kĩ. Các dv khác thì em chưa sử dụng nên ko biết chất lượng thế nào
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 384 Bài viết

• 884 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Metarzan Xem bài viết
    có mẹ nào dùng voucher của Elite spa trên Hotdeal chưa ạ? cho em xin ít phản hồi. Em đã làm ở đó thử 1 lần làm mặt rồi. Khá tốt nhưng em đang cân nhắc mua 1 liệu trình làm mặt ở đó nên rất cần tham khảo , ở đó cũng đang giới thiệu mấy liệu trình dành riêng cho thành viên hot deal, giá khá ưu đãi
    Bên Elite Spa thì cũng mới lên hotdeal có 1 lần thôi nên chắc ít người biết. Mình chưa xài voucher bao giờ, chỉ đến trả tiền trực tiếp. nhưng nói chung thấy dịch vụ ở đó khá là đã, nhân viên dễ chịu, hay cười, khá là quy củ. Bên đó nó thuộc tập đoàn BIM sở hữu airmekong, elite fitness, và nhà hàng zpizza nên chắc nó phải giữ tiếng chứ không được lởm khởm.

Có điều là nó có rất nhiều chương trình khuyến mại, tháng nào cũng có khuyến mại cái này cái kia. Kể ra thì cũng lợi cho khách nhưng nhiều quá nên lúc đến nhân viên phải tư vấn 1 lúc thì mình mới quyết định được làm dịch vụ nào là lợi nhất.

Với cả khuyến mại nhiều nên các thẻ dịch vụ mua nhiều lần giá trị cũng tương đương là dùng lẻ 1 lần, vậy nên mình nghĩ nếu bạn có thời gian rảnh trong tuần thì không cần mua thẻ trị liệu làm gì, đến xài thôi vì giá cũng tốt. Nếu bạn chỉ rảnh vào cuối tuần thì mới nên mua thẻ vì thứ 7, chủ nhật họ không có khuyến mại nhiều đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 562 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekienha Xem bài viết

Hiện tại mình còn voucher ở Nhật Vy, Xuân Trường, spa L’opera De Paris, Skinbar, Misa 2, She spa voucher 5 lần của cty Nhật Mỹ Duyên (tự chọn spa) đang sắp xếp đi từ từ

Green Minute spa, Happiness spa, Queen's Beauty có ai đi chưa vậy?
    spa L’opera De Paris nó bán VC rầm rộ quá, nhưng sếp mình đi thì lúc masage cái giường nó lắc la lắc lư tưởng muốn té nên cô ý run gần chết, đi masage để thư giãn mà lo gồng không nên về bị ... mỏi lưng

em Kienha sao mà mua tiệt lông nhiều chổ vậy???Nó bảo hành 2 năm thì sao mình xài hết phiếu?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 562 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

À, cho mình hỏi 1 cái này hơi tế nhị, mình tip 50k/lần. Nhưng mà có spa nó cho mỗi người làm 1 công đoạn, VD chân 1 người, body 1 người, face 1 người ...
    Vậy mình phải tip mỗi người hay sao?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,218 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Aomomo Xem bài viết
    spa L’opera De Paris nó bán VC rầm rộ quá, nhưng sếp mình đi thì lúc masage cái giường nó lắc la lắc lư tưởng muốn té nên cô ý run gần chết, đi masage để thư giãn mà lo gồng không nên về bị ... mỏi lưng

em Kienha sao mà mua tiệt lông nhiều chổ vậy???Nó bảo hành 2 năm thì sao mình xài hết phiếu?
    Cảm ơn chị, cái chỗ spa L’opera De Paris này em mới order chứ chưa thanh toán, vậy để em huỷ order hehe

Em ví mỏng nên cứ chọn chỗ nào giá rẻ nhất thì làm thôi chị, mỗi chỗ nó có món rẻ này rẻ, nhưng món kia mắc cho nên không làm một chỗ được hehe. Tuy nhiên em cũng chọn vị trí gần nhau, 3 chỗ em làm là số 40, 88, 140 đường 3/2, cùng đường, cùng dãy luôn cho nên tiện lắm. Mình mua phiếu xong đến spa đổi qua giấy của spa mà chị. Em không làm lẻ từng phiếu mà chọn chỗ có bảo hành cho yên tâm.

Restart DAS

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,218 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À, cho mình hỏi 1 cái này hơi tế nhị, mình tip 50k/lần. Nhưng mà có spa nó cho mỗi người làm 1 công đoạn, VD chân 1 người, body 1 người, face 1 người ...
    Vậy mình phải tip mỗi người hay sao?
    Em chưa gặp trường hợp này, chỉ có 1 lần đi waxing ở Princess, bình thường em tip 50k, nhưng hôm ý waxing cái chân, 2 em làm, mỗi em làm 1 bên, thế là em hổng biết làm sao, mà xác định là đi TLVV rồi, không waxing nữa, cho nên em lẳng lặng ra về luôn, may mà hổng có bị ai níu áo

Restart DAS

• 64 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mẹ nào mua vc spa pefectskin đường ng đình chiểu và lavie spa đường lý chính thắng cho mình xin review nha
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

2. Eden spa: đây là spa gây ấn tượng rất đặc biệt với mình. Mình mua voucher giá 190k, đến mà không đặt chỗ trước, vì mình hay đi vào giờ hành chính, nghĩ là spa vắng khách, tinh thần là làm được thì làm, không thì về, không sao . Khi mình tới, nhân viên hỏi mình có đặt chỗ trước không, mình bảo là không, em ấy bảo: "Để em kiểm tra lại xem có còn chỗ không, nếu còn thì chị vào làm ngay, còn nếu như hết chỗ, chị cũng đừng phiền nhé, vì thời gian này bên em bán voucher cho nên khách đông lắm." Nói ngọt như thế ai mà không thích nhỉ Kiểm tra trên máy xong, em thông báo mình có thể vào làm ngay. Mình chọn làm thêm gói làm mặt nữa. Xông hơi, tẩy tế bào chết, đắp mặt nạ, tắm lại, massage, xong làm mặt... tổng cộng mình mất 4h trong đó. Làm body thì mình rất thích, còn làm mặt thì không xuất sắc lắm, mình thấy Eden spa thiên về thư giãn hơn là chăm sóc và đặc trị. Mình tip cho em nhân viên làm cho mình 50k, nhưng hình như không tip cũng chẳng sao, mình thấy em rất vui vẻ
    Khi mình ra về thì trời mưa, nhân viên nói mình nán lại uống trà, ăn mứt gừng chờ tạnh mưa thì về, nhưng mình có việc bận nên phải về. Có người cầm dù đưa mình ra tận chỗ lấy xe, che cho mình mặc áo mưa xong xuôi, trong thời gian mình mặc áo mưa, em cho cho cái cặp đựng laptop của mình cho đến khi mình ngồi lên xe, dùng áo mưa che cái cặp, xong cúi đầu tạm biệt mình. Chao ôi là trái tim mình nó rung rinh luôn á. Tất cả mọi người, từ thu ngân, nhân viên, tới quản lý đều rất nice. Mình còn 2 voucher ở spa này, định sẽ dẫn chị mình đi 1 lần nữa, sau đó nhất định sẽ quay lại, nhưng chỉ làm body thôi, không làm facial, và làm lẻ thôi chứ không đăng ký thành viên, bởi vì giá ở Eden cao, mua một lần 10 suất giá 800k chắc chết, ví mình mỏng hehe.

[/SIZE]
    Em đồng ý với Mekienha, em cũng mua voucher giảm giá để sử dụng dịch vụ ở đây, phải nói là dịch vụ khá tốt. Do lần đầu tiên sử dụng voucher cho dịch vụ spa nên em cũng hơi e dè, giờ đi về lại ghiền. Các Mẹ biết thêm Spa nào dịch vụ tốt giới thiệu em với, em đang chuẩn bị đám cưới nên tranh thủ đi spa chăm sóc ạ ^^
    Cảm ơn các Mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dạ e cám ơn chị, để e mua đi thủ rùi e về nói lại vs mọi người lun
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ui là L'opera spa ở trg SG hay ngoài HN thế ạ? hix e mới đặt 5v làm quà sn cho mẹ e mà giờ lại thấy lo lo
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,218 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi uknow_alex Xem bài viết
    chị ui là L'opera spa ở trg SG hay ngoài HN thế ạ? hix e mới đặt 5v làm quà sn cho mẹ e mà giờ lại thấy lo lo
    Chi ấy ở SG.

Restart DAS

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 562 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Em chưa gặp trường hợp này, chỉ có 1 lần đi waxing ở Princess, bình thường em tip 50k, nhưng hôm ý waxing cái chân, 2 em làm, mỗi em làm 1 bên, thế là em hổng biết làm sao, mà xác định là đi TLVV rồi, không waxing nữa, cho nên em lẳng lặng ra về luôn, may mà hổng có bị ai níu áo
    Hehehehe, em dũng cảm thật đó, chị còn 4 phiếu Cỏ Ba Lá, 4 phiếu L'opera spa (hehehe) lỡ mua rồi, 4 phiếu DTG hay VTG gì đó ở CLB Lan Anh ...

Nội tính tiền tip thôi cũng đủ sạc nghiệp, sao mà mình bị lậm VC thế không biết
    • 91 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em onl bang dt ko danh tieng viet duoc mod dung xoa bai cua em nha! huhu hom nay em xai cai vc wax o spa Thanh Tuyen 458 Ly Thai To. hix noi chung may chi nhan vien ko to thai do ji het nhung chat luong ko duoc nhu lieu trinh quang cao tren hot deal. wax thi dung wax xai lai. ko co buoc nao la giong tren lieu trinh da ghi. hix. em so bi viem nang long qua! chac em ko dam wax nua. co chi nao triet long vinh vien bang vc o spa nao uy tinh gioi thieu cho em voi. thanks may chi nhieu lam