Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng dịch vụ spa giảm giá chưa ah??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 624K Lượt đọc
  • 1.73K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dịch vụ Spa cũng giống như hàng hoá thôi mà cm. Trước mình cũng từng là tín đồ của mấy trang giảm giá, săn voucher. Mình rút ra kn như thế này: Có thể chia ra làm hai loại giảm giá.ác Thứ nhất là các Spa (TMV, Clinic) dùng các kênh như hotdeal, muachung để bán dịch vụ giá rẻ như một kênh quảng cáo, hút khách hàng biết đến mình. Với những vou này các bạn đến làm sẽ thấy thái độ rất niềm nở nhé, và vou thì chỉ bán hạn chế tỏng thời gian hạn chế...
    Thứ 2 là các Spa họ có những sản phẩm gần hết date, các máy móc đã hết khấu hao. Họ bán không bán thì cũng bỏ đi vậy nên họ bán tống bán tháo bằng các deal rất rẻ nhé. Khi đến làm thì thái độ thường kiểu: "tiền thế thì chỉ thế thôi".
    Nói chung vẫn là tiền nào của ấy cm ạh. Mình loanh quanh rồi cũng chọn được 1 Spa để chung thân hơn nưm nay rồi, mỗi tội là hơi xa nhà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào TLVV ở Sen spa hay Kim Ngân hà spa chưa nhỉ e thấy trên 2 spa này đang có deal giảm giá trên hotdeal em tính triệt lông tay, chỗ bảo hành 3 năm chỗ bào hành 5 năm. Ko bik là thái độ làm việc hay chất lượng ntn ? Triệt cả tay họ ghi là 3 voucher 550k/voucher cho cả liệu trình mấy lần triệt lun hay là 3 voucher cho 1 lần triệt vậy nhỉ? E chưa có kinh nghiệm gì về TLVV cả
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm trước mình search google thấy Maternity Spa cho bà bầu và fu nữ ak, minh vừa mới đi, thấy ok lắm mà đặc biệt là dịch vụ chăm sóc sau sinh tại nhà good lăm, Mẹ nào q7 đi cho gần neh. Hihi, trải nghiệm thử di cac Me
    • 102 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

E massage bụng hôm nay cũng đc 10 buổi, còn đùi thì được 12 buổi r. Lúc đầu số đo bụng e là 75/79/84 bây giờ là 71/70/73.5 (các số đo này e đều đo lúc trước khi ăn trưa, sáng ăn bình thường). Còn số đo đùi e 59/51/42 thì hnay là 52/46/40. Hiện tại e không ăn uống kiêm khen, k phải xuống do mất nước. Các chị e thử dùng massage nhiệt đi. Hiệu quả lắm ạ
    E mua voucher Ngọc My beauty spa trên cùngmua đó các chị thử tham khảo xem ạ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

foody-avatar-637-635645193436226018

Bi Ti Nguyệt - khoảng 1 phút trước bình luận 0% độ tin

Newbee

3.6

Đi cho biết đi rồi sau đó hối hận

Hôm qua mới đi Mộc Nguyên spa ở 66 Lý Tự Trọng . cảm giác đầu tiên là thất vọng, vì không gian ngột ngạt, không khí không trong làng, không gian ko được sang trọng mấy kể cả khi sử dụng nguyên liệu ...bằng tre, nhìn cứ như đang ở trong cái chòi, chỉ có cái ghế nằm và cái trần nhà nhìn ok thôi.. mình mua gói masage body va thanh lọc da giá 70k, liệu trình 90 phút, vậy mà lúc ra tính tiền , mình nhìn đồng hồ....chỉ mới dc 60 phút thôi. đã vậy nhân viên masage còn "xin" theo kiểu ép buộc bắt phải chi tiền tip 50k/người. mình không chịu nên bỏ đi ra chổ lay xe, thì bị thu 5k/xe.........túm lại thất vọng với cách phục vụ của spa này lắm

Nguồn: http://beauty.foody.vn/ho-chi-minh/moc-nguyen-spa

Hôm qua mới đi Mộc Nguyên spa ở 66 Lý Tự Trọng. cảm giác đầu tiên là thất vọng, vì không gian ngột ngạt, không khí không trong làng, không gian ko được sang trọng mấy kể cả khi sử dụng nguyên liệu ...bằng tre, nhìn cứ như đang ở trong cái chòi, chỉ có cái ghế nằm và cái trần nhà nhìn ok thôi.. mình mua gói masage body va thanh lọc da giá 70k, liệu trình 90 phút, vậy mà lúc ra tính tiền , mình nhìn đồng hồ....chỉ mới dc 60 phút thôi. đã vậy nhân viên masage còn "xin" theo kiểu ép buộc bắt phải chi tiền tip 50k/người. mình không chịu nên bỏ đi ra chổ lay xe, thì bị thu 5k/xe.........túm lại thất vọng với cách phục vụ của spa này lắm
    • 102 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bitinguyet Xem bài viết
    foody-avatar-637-635645193436226018

Bi Ti Nguyệt - khoảng 1 phút trước bình luận 0% độ tin

Newbee

3.6

Hôm qua mới đi Mộc Nguyên spa ở 66 Lý Tự Trọng . cảm giác đầu tiên là thất vọng, vì không gian ngột ngạt, không khí không trong làng, không gian ko được sang trọng mấy kể cả khi sử dụng nguyên liệu ...bằng tre, nhìn cứ như đang ở trong cái chòi, chỉ có cái ghế nằm và cái trần nhà nhìn ok thôi.. mình mua gói masage body va thanh lọc da giá 70k, liệu trình 90 phút, vậy mà lúc ra tính tiền , mình nhìn đồng hồ....chỉ mới dc 60 phút thôi. đã vậy nhân viên masage còn "xin" theo kiểu ép buộc bắt phải chi tiền tip 50k/người. mình không chịu nên bỏ đi ra chổ lay xe, thì bị thu 5k/xe.........túm lại thất vọng với cách phục vụ của spa này lắm

Nguồn: http://beauty.foody.vn/ho-chi-minh/moc-nguyen-spa

Hôm qua mới đi Mộc Nguyên spa ở 66 Lý Tự Trọng. cảm giác đầu tiên là thất vọng, vì không gian ngột ngạt, không khí không trong làng, không gian ko được sang trọng mấy kể cả khi sử dụng nguyên liệu ...bằng tre, nhìn cứ như đang ở trong cái chòi, chỉ có cái ghế nằm và cái trần nhà nhìn ok thôi.. mình mua gói masage body va thanh lọc da giá 70k, liệu trình 90 phút, vậy mà lúc ra tính tiền , mình nhìn đồng hồ....chỉ mới dc 60 phút thôi. đã vậy nhân viên masage còn "xin" theo kiểu ép buộc bắt phải chi tiền tip 50k/người. mình không chịu nên bỏ đi ra chổ lay xe, thì bị thu 5k/xe.........túm lại thất vọng với cách phục vụ của spa này lắm
    Nghe chị nói thấy spa này vớ vẩn vậy

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào tlvv ở phương đông spa hai bà trưng q3 chưa ạ? E tính mua voucher triệt ở đây có ai cho e xin tí review ạ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko biết có mẹ nào tlvv ở phương đông spa hai bà trưng q3 chưa ạ e tính mua vc ở đây. Có ai cho e xin tí review ạ
    • 166 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

co ai di của phi thanh vân chưa ạ? update tinh hinh giup e e dag tính di triệt lông
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang thấy Hotdeal có gói trị mụn cam kết sạch mụn chỉ với 680.000Đ, ở Trung tâm Thẩm mỹ Công nghệ cao SOTHIC - 283/15 Cách Mạng Tháng 8, Phường 12, Quận 10 (Gần điện máy Thiên Hòa) link nè: http://www.hotdeal.vn/ho-chi-minh/sothic-spa-126772.html?gclid=CM71xqPP-sQCFYksvQodIWwAKg , chắc chỉ là câu khách thui nhỉ
    Chứ làm gì mà đơn giản vậy phải không cả nhà, tại mình nghe đi TMV trị mụn ít nhất hết >10tr mờ
    Cả nhà cho e ý kiến với
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyen_Thi_Ha_1988 Xem bài viết
    Mình đang thấy Hotdeal có gói trị mụn cam kết sạch mụn chỉ với 680.000Đ, ở Trung tâm Thẩm mỹ Công nghệ cao SOTHIC - 283/15 Cách Mạng Tháng 8, Phường 12, Quận 10 (Gần điện máy Thiên Hòa) link nè: http://www.hotdeal.vn/ho-chi-minh/sothic-spa-126772.html?gclid=CM71xqPP-sQCFYksvQodIWwAKg , chắc chỉ là câu khách thui nhỉ
    Chứ làm gì mà đơn giản vậy phải không cả nhà, tại mình nghe đi TMV trị mụn ít nhất hết >10tr mờ
    Cả nhà cho e ý kiến với
    Spa nào giá >10tr cao vậy bạn, thường những spa lớn họ tốn mặt bằng, nhân viên,...và đầu tư thiết bị nên giá cao vậy, mình thấy spa nhỏ, uy tín, mỹ phẩm tốt cũng ok và hợp túi tiền nữa, không bắt buộc phải mua trọn gói, mình trị mụn ở spa này rất ok nè, xài mỹ phẩm tốt nữa bạn: http://www.cungmua.com/ho-chi-minh/l...hy_p51794.html
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

http://www.hotdeal.vn/ha-noi/spa-lam...a.-133388.html
    Có mẹ nào ở HN mua vc ở đây chưa ạ? Em thấy có 32 ng mua, nhg k thấy feedback gì cả ạ. Các mẹ cho em xin ý kiến với ạ.
    • 1,058 Bài viết

• 848 Được cảm ơn

mình đã sử dụng gói này, nói chung là vì các bạn ấy bán nhiều voucher quá sức các bạn phục vụ nên làm rất dối, kiểu như là tắm heo ấy, hết chị này đến chị kia, khăn trải trên giường không thay thế gì cả, gì khi lên triệt thì hay nôi mấy cái gel lạnh ấy. Nói chung là rất tệ.
    • 1,058 Bài viết

• 848 Được cảm ơn

mình đã sử dụng gói này, nói chung là vì các bạn ấy bán nhiều voucher quá sức các bạn phục vụ nên làm rất dối, kiểu như là tắm heo ấy, hết chị này đến chị kia, khăn trải trên giường không thay thế gì cả, vì khi lên triệt thì hay bôi mấy cái gel lạnh ấy. Nói chung là rất tệ.

Sau đó mình có mọc lại lông, đến bảo hành thì lôi các ngày của mình ra, bảo là vỉ chị không làm đúng liệu trình abcd... nên tụi em rất khó để bào hảnh cho chị, tụi em làm lần này giúp chị nữa thôi chứ không nhận bảo hành. Muốn lộn cái bàn với bạn quàn lý và bạn trai không ra trai ghê.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rice.paper Xem bài viết
    mình đã sử dụng gói này, nói chung là vì các bạn ấy bán nhiều voucher quá sức các bạn phục vụ nên làm rất dối, kiểu như là tắm heo ấy, hết chị này đến chị kia, khăn trải trên giường không thay thế gì cả, vì khi lên triệt thì hay bôi mấy cái gel lạnh ấy. Nói chung là rất tệ.

Sau đó mình có mọc lại lông, đến bảo hành thì lôi các ngày của mình ra, bảo là vỉ chị không làm đúng liệu trình abcd... nên tụi em rất khó để bào hảnh cho chị, tụi em làm lần này giúp chị nữa thôi chứ không nhận bảo hành. Muốn lộn cái bàn với bạn quàn lý và bạn trai không ra trai ghê.
    Voucher của chị sdụng là ở đâu thế ạ. E nghe mà cũng thấy nãn ko dám đi
    • 145 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

sao em làm ở Epilase lần đầu, các chị ấy lúc cạo không cạo sạch mà còn lởm chởm dài ngắn, mới 3 ngày lại thấy violong mới rồi. có nên làm tiếp ở đó không nữa...
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy hôm nay em định mua VC giảm mỡ eo vùng bụng mà cứ đắn đo, nhiều mẹ bảo giảm mỡ bụng sẽ bị thâm da vùng bụng, mà còn dùng ánh sáng gì chiếu vào nữa, em sợ ko biết có bị ảnh hưởng đến nội tạng hay không. Các mẹ cho em ý kiến với
    • 102 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uongtuongvy Xem bài viết
    Mấy hôm nay em định mua VC giảm mỡ eo vùng bụng mà cứ đắn đo, nhiều mẹ bảo giảm mỡ bụng sẽ bị thâm da vùng bụng, mà còn dùng ánh sáng gì chiếu vào nữa, em sợ ko biết có bị ảnh hưởng đến nội tạng hay không. Các mẹ cho em ý kiến với
    Em làm kha khá r, có thấy bụng bị thâm đâu chị.

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lam thoi gian bao Lau thi moi thay tac dung Vay ah. E thay ghi lan dau ma giam den 5cm vung eo.
    • 102 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunchuz Xem bài viết
    Cái này chị mua ở đâu vậy chị? e thấy có mấy cái deal quảng cáo, nhưng sợ phân biệt khách mua deal với mua hẳn dịch vụ lắm,hôm vừa rồi em mua deal của 1 spa mà nó tiếp không chu đáo gì hết, kiểu như do em mua deal đấy

Chị dùng thuốc giảm cân có hiệu quả ko chị? em bị béo bắp tay, bụng và đùi, toàn chỗ để mập, nhưng sợ dùng thuốc da sẽ chảy xệ với teo luôn vòng 1
    E k pr đâu, e cũng là kh mua voucher. Deal này e mua trên nhommua ý, spa ở Bạch Đằng, quận Hoàn Kiếm chị ạ. Yên tâm về chất lượng phục vụ đi vì e hài lòng thái độ nên e mới giới thiệu mn ạ. Chứ họ mà làm vớ vẩn hay thái độ k tốt thì e cũng chả mất time mà kêu chị e chung nỗi khổ đến làm làm gì. Mất tiền mất time lại rước bực vào người lại oan cho e luôn ý chứ. Hihi