Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng dịch vụ spa giảm giá chưa ah??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 624K Lượt đọc
  • 1.73K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em xin feedback về Pamas Spa cho chị SongHyeKyo đây. Em từng trị mụn ở đấy tốn cả đống tiền xong chả ăn thua j

Nhưng phải công nhận là dịch vụ tốt, cơ sở vật chất tuyệt vời và nội thất trang trí đẹp vô cùng. Mỗi người 1 phòng sạch sẽ, đẹp đẽ. Nhân viên chu đáo nhiệt tình. Mỗi tội đắt, đắt dã man í ạh, tẩy lông vĩnh viễn có cái ria mép thôi mah từ 2-4 triệu đấy các chị ạh >.< Mah đắt có sắt ra miếng quái đâu =_=" Nên các chị nào có í định làm ở đấy thì mua voucher còn nghe được (dù các em nhân viên kiểu j cũng nói ra nói vào) chứ nếu tự bỏ tiền ra thì em xin cannnnn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SongHyeKyo Xem bài viết
    Mẹ PTC đã dùng voucher chưa vậy
    Mình chưa đi, rét quá nên ngại. hix
    Nghèo phải sống cho sang để sau này giàu không bỡ ngỡ
    • 330 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    c ơi sao e qua việt beauty spa ở 611/22 điện biên phủ mà nó đâu có ghi là việt beauty spa hả c. mà ghi cina mà chị. ko biết có phải c làm ở đó ko e thấy dạy nên không dám dô hic. sao e thấy bên 35 hồ xuân huơng q.3 cũng có việt beauty spa mà chị. vậy chỗ nào mới đúng ah/
    • 61 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi black_leo Xem bài viết
    Em xin feedback về Pamas Spa cho chị SongHyeKyo đây. Em từng trị mụn ở đấy tốn cả đống tiền xong chả ăn thua j

Nhưng phải công nhận là dịch vụ tốt, cơ sở vật chất tuyệt vời và nội thất trang trí đẹp vô cùng. Mỗi người 1 phòng sạch sẽ, đẹp đẽ. Nhân viên chu đáo nhiệt tình. Mỗi tội đắt, đắt dã man í ạh, tẩy lông vĩnh viễn có cái ria mép thôi mah từ 2-4 triệu đấy các chị ạh >.< Mah đắt có sắt ra miếng quái đâu =_=" Nên các chị nào có í định làm ở đấy thì mua voucher còn nghe được (dù các em nhân viên kiểu j cũng nói ra nói vào) chứ nếu tự bỏ tiền ra thì em xin cannnnn.
    Tks mẹ black leo nhé. nhưng mẹ black leo sd voucher ở đấy có hiệu quả không, có phải bỏ thêm tiền làm hoặc mua gì nữa không, nếu hiệu quả thì mình cũng làm vì cũng không biết chỗ nào khác rẻ mà chất lượng tốt hơn ở đoạn gần nhà mình cả(nhà mình ở Khâm Thiên).
    @Mẹ PTC : công nhận trời lạnh thế này mình cũng ngại đi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Mẹ PTC3003 khi nào sử dụng xong dịch vụ thì chỉ cho mình kinh nghiệm luôn nhé. Mình cũng muốn làm ở Pamas nhưng giá chát quá, không biết chất lượng thế nào. Mình muốn tấy ria mép có mẹ nào đã tẩy hiệu quả rồi ở đâu rồi thì chỉ cho mình với nhé. Nhà mình ở Khâm Thiên. TKs các mẹ.
    Giờ mình mới để ý câu hỏi của bạn, tẩy ria mép như bạn muổn hỏi là wax hay triệt? mình thì wax cũng nhiều lần rồi nhưng giờ đang triệt luôn đây, mình làm ở keyclup, thấy mọi người nói cũng không được vĩnh viễn nhưng thôi 5 năm cũng tốt rồi, còn hơn là wax xong lại chờ đến khi dài mới được làm tiếp, mà lúc dài nhìn kinh lắm! Mà bạn định đến Pamas để làm liệu trình gì vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đã có mẹ nào dùng vc triệt lông vĩnh viễn ở Trà My spa ở đường Hoàng Minh Giám chưa ạ. e vừa mua từ trc tết mà vẫn chưa đi làm. có mẹ nào làm rồi cho e xin ít thông tin với ạ . Thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 244 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

e mới mua 4 voucher triệt lông ở Thư Spa Dương Bá Trạc q8..thứ 6 tuần sau e đi thử xem sao..nếu dc thì sau này e canh deal để triệt hết chân luôn hihi..con gái muh violong ko
    • 61 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PTC3003 Xem bài viết
    Giờ mình mới để ý câu hỏi của bạn, tẩy ria mép như bạn muổn hỏi là wax hay triệt? mình thì wax cũng nhiều lần rồi nhưng giờ đang triệt luôn đây, mình làm ở keyclup, thấy mọi người nói cũng không được vĩnh viễn nhưng thôi 5 năm cũng tốt rồi, còn hơn là wax xong lại chờ đến khi dài mới được làm tiếp, mà lúc dài nhìn kinh lắm! Mà bạn định đến Pamas để làm liệu trình gì vậy?
    Mình muốn triệt vĩnh viễn ý, nói thế thôi, chứ 5 năm thì cũng được, thà nhân viên nó nói thật thế mình cũng còn thấy tin. Mình thì rất nhiều thứ cần phải giải quyết. Haz. Nhưng chắc trước hết là ria mép & chân. Keyclup o dau vậy mẹ PTC, dịch vụ và giá cả ở đó thế nào ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Mình muốn triệt vĩnh viễn ý, nói thế thôi, chứ 5 năm thì cũng được, thà nhân viên nó nói thật thế mình cũng còn thấy tin. Mình thì rất nhiều thứ cần phải giải quyết. Haz. Nhưng chắc trước hết là ria mép & chân. Keyclup o dau vậy mẹ PTC, dịch vụ và giá cả ở đó thế nào ạ.
    Key club có mấy địa chỉ cơ, nhưng cơ sở chính là ở Đào Tấn, mình làm ở đây. Giá thì mình thấy cũng trung bình, k đắt k rẻ vì so với Thanh Ngọc mà các mẹ hay nói tới thì cũng sêm sêm, mình mới làm nách thôi, chân thì vì ở Trà My có 2,8 triệu nên muốn qua đó làm, ở Key hơn 5 triệu cơ. Dịch vụ thì cũng được, minh giờ được các em ở đó chăm sóc chu đáo lắm nhưng cũng ít làm, chẳng qua là do mồm mép nên được vậy thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi em mua vc giảm giá của DAL spa 2 lần.
    Nói chung ở bên chị làm e thấy cũng tốt ( e waxing), thái độ nhân viên cũng nhẹ nhàng, mỗi tội là đặt hẹn trước rồi mà có lần e phải chờ đến 1 tiếng
    • 209 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Mình mới mua voucher triệt lông vĩnh viễn này của Khánh Linh spa: http://www.nhommua.com/tp-ho-chi-min...30707037C.html
    Không biết có bạn nào mua chưa hay để mình đi rồi về review cho các bạn?
    • 330 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyntp01 Xem bài viết
    Ô hô, câu hỏi trúng tủ. Mình hay mua spa bên Nhóm mua và đi test đây,
    Hài lòng nhất đến giờ là Nguyệt Quế spa bên Phú Nhuận và Diamond spa ở Võ Thị Sáu, HCM.
    - Nguyệt Quế bên đường Nguyễn Trọng Tuyển: Spa chỉ sử dụng sản phẩm từ thiên nhiên: bơ, chuối, táo, mật ong, dâu, thuốc bắc, bí đỏ, ngọc trai….Giá rẻ là 1 ưu điểm. Mình hay sử dụng dịch vụ Facial (150k), tắm bơ, nghệ (100k), thuốc bắc (180k). Mát xa đá nóng (150k) cũng khá thích. Nói chung là 1 spa ngon bổ và rẻ cho những người cần thư giãn và dưỡng da, ko cần điều trị đặc biệt về da. Ko mua voucher của spa này nhưng nhờ có lên deal trên Nhóm mua mình mới biết spa này. Nhân viên thì tay nghề cũng tạm thôi, trông các em hơi quê mùa. Spa ko nhận tip.
    - Diamond spa and clinic ở Võ Thị Sáu. Một spa hơi cao cấp 1 chút, thiết kế spa rất đẹp, sang, yên tĩnh, nhân viên nice, ko nhận tip. Mình có mua thứ deal ủ dưỡng trắng da. Kết quả khá tốt, hài lòng nên đã làm thêm 1 số dịch vụ khác ở spa này như điện di vitamin C, tắm ủ dưỡng da. Mua trên 5 lần sử dụng thì deal được giá tốt (off 50%). Nhân viên ở đây rất xinh, da đẹp, ko kì kèo tiếp thị sản phẩm, lịch sự vô cùng :X Thích! Bỏ tiền ra là hoàn toàn hài lòng.
    - NỤ spa bên Vườn Chuối quận 3: Dở tệ. Làm qui mô spa nhỏ, nhân viên chán, mát xa chán, làm wax chân đau như chưa từng đau hơn thế.. Giá rẻ, hay có KM off 30%.
    - Callas Spa: Cái này hay lên deal tắm trẳng dưỡng da cả năm, deal khoảng 1tr gì đó. Thấy nhiều comments ko hay về thái độ nhân viên và chất lượng dịch vụ (đã bị xóa hết).
    - Viet Beauty Spa ở Điện Biên Phủ: Spa này mình cug có mua deal. Lúc đó mình chọn làm Facial, sản phẩm sử dụng hoàn toàn là Dermalogica. Hiện tại vẫn thấy hài lòng về spa này nhất mỗi khi mình có nhu cầu điều trị mụn, vì em nhân viên ở đây lấy hút mụn rất okie, ko hề đau, làm xong da ko hề sung đỏ như bị cày xới. Sau đó mụn xẹp nhanh chóng, mụn cám dưới da cũng hết. (giá khoảng hơn 400k cho 1 lần Facial sp Derma)
    - Phú Mỹ spa ở tầng mấy, tòa nhà bên Lưu Văn Lang gần chợ bến thành. Spa sử dụng sản phẩm Derma. Mình còn vài phiếu deal bên này. Giá dịch vụ tương đối cao hơn. Nặn mụn đau khủng khiếp. Làm Facial cũng ko thích lắm, da mình làm ở đây , lúc làm bị căng rát 1 chút (như kiểu là xông hơi nóng quad ấy). Mát xa đá nóng okie, nhưng giá cao, (trung bình Facial là 500-900k)
    - Athena Spa: Cái này có lên deal, mình được tặng voucher. Làm facial, nặn mụn ở đây hơi bị đau luôn. Điện di Vitamin C thì ổn. Làm xong nhìn da cũng đẹp. Ko thích nhân viên ở đây lắm. Sản phẩm dùng của Hàn gì đó và Derma. Giá trên 500k.
    - Lavender Day spa ở Tô Hiến Thành: Cơ sở vật chất ổn, tay nghề nhân viên tạm, cô chủ xinh, hiền và khéo chiều khách. Sản phẩm là Derma và Phytomer. Ngoài ra có sử dung các sản phẩm thiên nhiên tắm dưỡng và ủ da. Giá sản phẩm thiên nhiên thì rẻ, 100-300k thôi. Dùng Phytomer thì đắt hơn (500k trở lên). Sản phẩm dùng xong hiệu quả cũng okie, da mịn đẹp. Làm facial Phytomer cơ bản thì các bước nói chung hơi đơn giản, ko có hút mụn nặn mụn gì đâu. Rửa, xông hơi, đắp mask (mùi như mùi tảo biển ấy), rồi bôi kem dưỡng, mát xa vùng cổ và sống lưng (một số nơi khác làm Facial có thêm mát xa đầu và tay nữa, thích hơn, hehe). Hơi xa nhà mình chứ ko chắc cũng thỉnh thoảng quay lại đây.. Spa nằm trong hẻm rộng, yên tĩnh.
    - Duyên dáng Việt spa ở bên Phú nhuận, đoạn nào thì ko nhớ. Có vụ voucher tắm trắng và triệt lông.. Ai làm ở đây thì mình can gấp. Dở tệ. Hôm đó mình ghé đên. Spa bẩn, mùi oxy thuốc tẩy nồng nặc. Nhìn cái quy trình tắm trắng của nó mà mình phát sợ, chạy thẳng cẳng. Dùng thuốc tẩy, rồi ủ linh tinh ngứa da lắm, xong rồi quấn cái nilong đục bẩn trông phát gớm. Thuốc thì gây vàng lông. Sợ lắm. Đến giờ nghĩ đến cái mùi thuốc tẩy nồng nặc khắp cái spa đó.
    - Skin Bar spa ở Nguyễn Văn Trỗi. Dịch vụ, giá, nhân viên ổn, sản phẩm tin tưởng được. Có dịch vụ dành riêng cho bà bầu.
    ....
    Còn nữa, tạm thời chưa nhớ hết để liệt kê
    việt beauty spa giờ chuyển đi đâu rùi chị. em đến đó hỏi mà không biết
    • 302 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Hihi hôm nay thấy được nhà này vui quá, chị thuyntp review thêm nữa đi :X
    EM cũng review mấy cái em đang và từng đi nhé

Skinbar: Em mua voucher. Spa nằm trong một cái mini hotel thì phải, ở Phú Nhuận, khá xa nhà em. Cô chủ khoảng ngoài 50t, da ko đẹp lắm nhưng khá là dễ thương, nhiệt tình tư vấn và soi da cho bọn em, em còn nghe co nc đt bằng tiếng Anh w khách book dvụ. Nhân viên cũng ok, tay nghề chưa cứng lắm nhưng cũng ổn. Điều em ko thích là nv hay hỏi làm thêm này nọ không . Không gian spa nhỏ, ấm cúng.

Lavie spa: Thảm họa của giới spa. Em mua voucher tắm trắng và bảo dưỡng 6 tháng, hơn 600k thì phải, tính ra là một lần thay da và 12 lần bảo dưỡng. Lúc em mua thì số phiếu bán ra quy định là 600 hay 700 phiếu thôi, qua 1 đêm ngủ dậy thấy nâng lên 1000 là em cảm thấy chột dạ rồi. Em nghĩ vì số lượng phiếu và quy mô spa không tương ứng w nhau nên đâm ra rất khó book, book gần thì ko có, book xà thì trúng kì đèn đỏ, em w bạn em phải đi gia hạn 2 lần. Lần em thay da là trước Tết, quy trình ngắn hơn so w cam kết ở voucher, nhân viên không chuyên nghiệp, làm xong spa tặng thêm 1 hủ kem không nhãn mác xuất xứ, chỉ kèm tờ photo hướng dẫn sử dụng, em bỏ luôn. Lần 2 là tuần trước em mới đi bảo dưỡng, spa rất vắng và rất dễ book, em cực kì ngạc nhiên luôn. Nhưng sau khi làm xong lần 2 thì ko ngạc nhiên nữa, vì em nghĩ chắc nhiều khách bỏ luôn voucher chứ ko muốn đi đến đây lần nào nữa. Đầu tiên là nhân viên không chuyên nghiệp và lịch sự, mang dép trong spa mà kéo lê phát ra âm thanh 'xoạt xoạt', nghe cực kì khó chịu, massage thì qua loa cho có, lúc mình nằm thư giãn thì mấy chị nhân viên ở ngoài cầu thang tụ tập cười giãn rất ồn ào, em không nghĩ đây là một không gian phù hợp để thư giãn. Cơ sở vật chất bề ngoài nhìn có vẻ ổn nhưng bên trong đúng là ác mộng, nếu ai từng xông hơi ở đây thì đều biết phòng xông hơi của spa này cực kì nóng, em thấy có nhiều chị bỏ cuộc chạy ra giữa chừng luôn, máy lạnh thì tiếng kêu to làm em tưởng ngoài trời mưa. Lúc vô xông hơi nhân viên sẽ đưa cho mỗi người 1 cái khăn che mặt, cái khăn đó ố vàng và bốc mùi hôi khó chịu. Lúc ủ massage nhân viên sẽ trải miếng nhựa dẻo to màu trắng để khách nằm lên, haizz cái miếng nhựa đó lúc vào em thấy dồn cục 1 đống quăng ngoài cửa, ko hề được xếp ngăn ngắn, em lên thì nhân viên bóc đại 1 miếng ra trải lên. Em nằm lên thì thấy nhiều vết loang lổ như vết ố cf, em nói chị nhân viên thì chị đó ko hề có ý thay cho em mà chỉ nói vết đó giặt ko ra, em bực bội lấy tay chà nhẹ vô thử thì ra liền luôn >"<. Spa có 2 cái toilet kiêm phòng tắm, mà hư hết 1 cái làm em w bạn em phải tắm chung, khăn tắm thì bốc mùi và ố vàng. Tắm xong em còn bị nổi mẩn ngứa và đỏ ở cổ và ngực cả chiều, bạn em thì không bị. Sau lần này thì em và con bạn quyết định bỏ luôn 11 lần bảo dưỡng còn lại. Ai chưa tin thì em co thể đưa 2 phiếu của em và bạn em đi thử cho biết =)), thú thật là em quá bất ngờ vì nhiều spa gia đình gần nhà em cũng không tệ như vậy.

Type nhiều quá, nghỉ chút em lại review tiếp
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 184 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

hêhe trúng tủ lun ;< dạo này em nghiện mấy cái voucher ấy, toàn spa thôi. Chủ yếu là massage với tắm trắng, e cũng mới đi dc vài cái thui, review cho các mẹ luôn ạ:
    - Kiều Thư spa ở đường Nguyễn Thị Huỳnh : thái độ nhân viên thì bt, chả ổn lắm mà cũng chả tệ lằm, mà cái chị làm cho em thì rõ chả hiểu biết cái gì cả. Tắm tẩy tế bào chết, mà các chị biết tắm muối nó rát thế nào r` đấy, bà í cứ chà xát như e là kẻ thù í, e bảo nhẹ tay thì bảo "tẩy mạnh thế nó mới ra tế bào chết", pó tay. Đã thế cái spa nay như cái nhà, ko chuyên nghiệp tí nào, mình nằm ủ mà nhân viên leo lên giường bên cạnh ngủ tỉnh queo, ồn ào ko thể thư giãn nổi. Tắm xong còn bị vàng lông, hic kinh khủng, e chả bao h quay lại đó nữa.

- Camelias (ko biết e có ghi sai chính tả ko nữa ;<) ở đường Nguyễn đình chiểu : spa này rất ok, tuy hơi nhỏ nhưng ko xâp xệ, ko gian thoải mái, nhân viên rất tử tế, nói chung là cũng toẹt vời. Mà ko rõ có phải tại cái tạng ng` e toàn xương ko (có 40kg) mà mỗi lần mát xa thấy hơi đau lưng, nên e cũng ít đi mát xa hic. Nói chung chỗ này ổn.

- Hoàng Thư spa (???) ở đường Thạch Thị Thanh : tuy chị nhân viên rất chi là tốt tính nhưng e cạch ko bao h trở lại đó nữa, cũng tương tự cái Kiều Thư spa, tắm vàng lông hic, kinh quá. Mà lại chả thấy trắng ra tẹo nào.

Sắp tới đây e còn 2 cái voucher của 2 chỗ nữa, sẽ tiếp tục update cho mọi người nhé. Ko biết có mẹ nào đi spa Nhật Vy trên dg` CMT8 ch nhỉ ?

P/s : mà e thấy mấy cái voucher này cứ lừa đảo kiểu gì ấy các mẹ à, hình như nó cũng chả giảm giá j` đâu ;< vì e đi chỗ nào nó cũng lôi kéo mua thêm phiếu thêm phiếu, mà ko lời thì nó làm thế làm gì ;<
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 871 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pecon-sori Xem bài viết
    Mình mới mua voucher triệt lông vĩnh viễn này của Khánh Linh spa: http://www.nhommua.com/tp-ho-chi-min...30707037C.html
    Không biết có bạn nào mua chưa hay để mình đi rồi về review cho các bạn?
    tớ mới đi trưa nay , dịch vụ rất ok, em nhân viên dễ thương , nghe nói 20-3 này mừng sinh nhật có giảm giá ( tớ k quảng cáo nhá )
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 366 Bài viết

• 410 Được cảm ơn

mình thích nhất massage gừng và gội đầu ở nguyệt quế.mấy chị bit chỗ nào gội đầu đã đã chỉ em với
    • 302 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Sáng nay em vừa đi Nguyệt Quế Spa, một phần nghe chị thuyntp w đọc review trên blog 1 chị, spa khá xa nhà em, chạy xe khoảng 20-30'. Spa nằm trong hẻm yên tĩnh, khuôn viên vườn khá thoáng mát, nội thất bên trong thì cũng bình thường, không gian không quá chật cũng cũng không quá rộng. Mấy chị nhân viên thì nhìn hiền hiền và giọng nói em đoán chắc là ko phải ng` ở đây. Menu nhìn chung giá khá rẻ, chấp nhận được, sử dụng toàn mp thiên nhiên. Tay nghề nhân viên thì cũng được, có vẻ chưa được chuyên nghiệp lắm. Bạn em nói nhân viên ở đây động tác làm hơi nhanh, nên nó ko đc thư giãn, nó wax nữa thì than là wax nóng quá =)) và đau. Em thì thấy lúc chị đó dùng máy hút mụn còn chưa thành thục thì phải, dây ống ban đầu còn quét quét lên mặt em . Nhưng lúc massage bằng sữa chua, xong đắp khăn nóng và lạnh em thích. Sau khi làm xong da còn mát lạnh đến 10-20' sau. Làm facial thì bao gồm massage đầu, vai và tay luôn, em nghĩ 150k khá hợp lí ạ. Spa còn có chương trình khuyến mãi cứ hóa đơn 100k tặng 1 coupon trị giá 10k, ngoài ra còn tặng suất xông hơi miễn phí, hình như có ch/trình mua 1 lần nhiều phiếu tính ra giá rẻ hơn nữa, mà e ko hỏi kĩ. Nếu ko mua voucher mà mún đi spa thường xuyên thì đây là sự lựa chọn hợp lí.
    À nhưng cho em hỏi có ai đắp green tea ở đây chưa, ko biết là bột trà xanh hay là lá trà nhỉ, hồi sáng em mún đắp mà hỏi nhân viên thì chị đó nói ko biết, vì cái đó thuộc bên pha chế, haizzz.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Hôm trước em vừa đi ở Key Club chỗ Đào Tấn ấy , làm chống thâm mắt , sao tự nhiên thấy thất vọng kinh . Định Tip cho mấy em đó mà sau lại thôi .
    Đợt trước mình làm thì ok lắm , chắc là tùy nhân viên phục vụ . Làm cho mình 30phut , chẳng chịu matxa đầu gì cả , vì các em ấy còn bận chạy xô . Lúc sau mình về , cũng không ai thèm hỏi 1 câu . Có thể do spa đông khách quá , nhưng như vậy là không được , vì sẽ mất khách về sau . Nếu lần tới mà Key Club có bán dịch vụ trị thâm mắt , thì mình cũng cạch đến già luôn . Hơi thất vọng .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 207 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruoi_beo Xem bài viết
    Chị ơi em mua vc giảm giá của DAL spa 2 lần.
    Nói chung ở bên chị làm e thấy cũng tốt ( e waxing), thái độ nhân viên cũng nhẹ nhàng, mỗi tội là đặt hẹn trước rồi mà có lần e phải chờ đến 1 tiếng
    C cảm ơn ruoibeo nhé. C nhớ không nhầm là có lần E đến wax mà bên C lại bị sự cố điện nên phải chờ lâu đúng không ? nếu lần sau có đến cứ alo cho C nhé. chắc chắn sẽ không có người thứ 2 hoặc lần thứ 2 E bị như vậy đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mua voucher sd dịch vụ của Khánh Linh spa rùi nè, nhưng ko phải triệt lông mà làm mặt thôi. Nhân viên và chị chủ ở đây khá dễ thương. Chất lượng thì ok. Ở đây sài mỹ phẩm Bellewave nên giá khá đắt nếu ko có voucher

Mình mua voucher làm triệt lông ở Vspa trên đường Lê Thánh Tôn thì thấy cũng tạm được nhưng ko biết có phải do làm triệt nách thời gian ngắn quá (5-10ph) nên có cảm giác hơi hụt hẫng vì mỗi lần làm mặt ở KL đến 60-90ph ngủ được 1 giấc ngon lành