Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng dịch vụ spa giảm giá chưa ah??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 624K Lượt đọc
  • 1.73K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Mình vừa mua phiếu trị nám của Pamas spa ,2100k còn 315k , k biết spa này giờ còn làm ăn uy tín k các mẹ nhỉ?
    Nghèo phải sống cho sang để sau này giàu không bỡ ngỡ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 597 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình là mê spa lắm luôn, từ lúc còn con gái đến giờ baby mới có 2 tháng mà cũng tranh thủ đi.
    Spa good nhất mình đi đến giờ là Mommy spa, dịch vụ cho cả bầu và thường đều tốt, sử dụng voucher hay không voucher đều như nhau hết không như một số spa (cái này để post sau), thêm nữa ko nhận tip vì mình đau đầu nhất là vụ này, mỗi lần tip là căng cả não vì ko bít bao nhiu là đủ, nv có hài lòng ko, nhìu khi nv massage ko tốt cũng phải tip vì ngại zzzzz mà thường các bạn tip bao nhiu vậy ? .
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 597 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PTC3003 Xem bài viết
    Mình vừa mua phiếu trị nám của Pamas spa ,2100k còn 315k , k biết spa này giờ còn làm ăn uy tín k các mẹ nhỉ?
    Có phải Pamas Spa & Clinic ở Sương Nguyệt Ánh không mẹ ? Nếu đúng thì mình đã triệt lông ở đây một lần, sử dụng voucher. Cơ sở vật chất và quy trình làm thấy chuyên nghiệp, có làm hồ sơ tư vấn luôn, nv tư vấn lúc đầu nhiệt tình lắm nhưng khi thấy mình sử dụng voucher thì thái độ khác liền, nào là làm 1 lần thì ko có tác dụng (cái này thì ai chẳng biết), rồi sẽ không chịu trách nhiệm nếu như mình có complain sau khi triệt... túm lại là cách nói làm mình thấy phiền và không thích, nên đi một lần rùi thui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thì đã đi những chố sau:
    + Diamond spa - Ng Trường Tộ: Không gian đẹp, sang trọng, dịch vụ thì tạm ổn thôi ( hoặc có thể do dùng voucher loại bt) nhưng giá thì quá chát, với bọn trẻ như em thì hơi bị nghiến răng.
    + Sunrise spa - Xuân La : Không gian ấm cúng, đẹp, phục vụ rất tốt. ( Mê nhất chị chủ, da đẹp tuyệt, nhưng nói chuyện teen dã mãn, rất thân thiện), giá thì hợp lý. Mỗi tội quá xa nhà em.
    + Hoàng Lan spa - Ngô Quyền : Đẹp, phục vụ thì hơi bị kém em đến làm massage mà chả mời được cốc nước, nv cứ khinh khỉnh như thể em không có tiền ý. Bực cả mình.
    + Huyen spa - Hàng Buồm : Chỗ này chỉ hợp Tây, không hợp với Ta lắm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 207 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Chào các mẹ !
    có mẹ nào đã từng mua VC giảm giá của DALspa chưa nhỉ ? Mình là quản lý ở đó và cũng đã từng chạy 1 số chương trình VC giảm giá rồi. Thú thực với các mẹ là khi mà khách đến sử dụng dịch vụ quá đông ( đôi khi không đăng ký trước ) thì khâu phục vụ của các em cũng có nhiều khiếm khuyết thật. Nhưng mẹ nào đến DALspa rồi mà có ý kiến gì cho me2cusinhdoi biết với nhé. dù tốt, xấu thế nào cũng xin ghi nhận hết. tốt thì phát huy, không tốt thì sửa đổi. Cảm ơn các mẹ nhé. Nếu muốn tư vấn gì thêm thì các mẹ tham khảo link này nhé https://www.webtretho.com/forum/f69/c...y-pha-m-496667
    • 105 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ESALEN SPA- 333 ĐỘI CẤN. Em đến đây 1 lần mà cạch đến già. Em xin liệt kê 1 vài điểm để các mẹ chia sẻ cùng em
    Không có quần áo để thay, nó bắt mình nuy 100%
    Nhân viên làm chán, massage body mà chỉ có 35 phút
    Spa tự động trừ tiền tip của mình, mỗi khách 20K
    Mà hình như đây không phải là Spa dành cho khách nữ thì phải, thấy mấy em nv ăn mặc hở hang lắm .
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tramvb Xem bài viết
    Có phải Pamas Spa & Clinic ở Sương Nguyệt Ánh không mẹ ? Nếu đúng thì mình đã triệt lông ở đây một lần, sử dụng voucher. Cơ sở vật chất và quy trình làm thấy chuyên nghiệp, có làm hồ sơ tư vấn luôn, nv tư vấn lúc đầu nhiệt tình lắm nhưng khi thấy mình sử dụng voucher thì thái độ khác liền, nào là làm 1 lần thì ko có tác dụng (cái này thì ai chẳng biết), rồi sẽ không chịu trách nhiệm nếu như mình có complain sau khi triệt... túm lại là cách nói làm mình thấy phiền và không thích, nên đi một lần rùi thui.
    Mình ở Hn cơ bạn ạ, hôm nay nhận được voucher rồi, kể ra thì cũng chả tin được vì 2100 mà còn 315, sợ nhất là lại bôi mấy cái hết date cho mặt . Biết thế chả mua nữa .
    • 252 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaymaiconkhonlon Xem bài viết
    ESALEN SPA- 333 ĐỘI CẤN. Em đến đây 1 lần mà cạch đến già. Em xin liệt kê 1 vài điểm để các mẹ chia sẻ cùng em
    Không có quần áo để thay, nó bắt mình nuy 100%
    Nhân viên làm chán, massage body mà chỉ có 35 phút
    Spa tự động trừ tiền tip của mình, mỗi khách 20K
    Mà hình như đây không phải là Spa dành cho khách nữ thì phải, thấy mấy em nv ăn mặc hở hang lắm .
    Ôi em chết cười. sao kì cục vậy, thế mình phải nằm tơ hơ à mẹ nó
    Tiện thể cho em hỏi, mới mua deal của spa eurovie, có mẹ nào làm ở đây chưa cho em feedback, để em chuẩn bị tư tưởng đi làm. Mà tip như thế nào thì ok nhỉ
    You can avoid reality, but you cannot avoid the consequences of avoiding reality
    • 105 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiujetaime Xem bài viết
    Ôi em chết cười. sao kì cục vậy, thế mình phải nằm tơ hơ à mẹ nó
    Tiện thể cho em hỏi, mới mua deal của spa eurovie, có mẹ nào làm ở đây chưa cho em feedback, để em chuẩn bị tư tưởng đi làm. Mà tip như thế nào thì ok nhỉ
    Có cái chăn mỏng để mình "che người" mẹ nó ạ .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phungle88 Xem bài viết
    mình sử dụng phiếu cungmua ở Calla Spa rồi nè. voucher 600k lận nên mình làm gói xông hơi, massage, tẩy tế bào chết, đắp khoai tây duỡng body và mặt nữa....đã lắm....:LoveStruc:
    Bạn phungle88 oi, bạn thấy Calla spa có ukie ko? mình định mua phiếu trên cungmua mà chưa biết chất lượng thế nào, bến đo có nhận tiền tiếp ko bạn nhỉ?
    • 157 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Em ở Sài Gòn, em đang nghía cái voucher giảm giá của Spa Đông Nghi theo quảng cáo là được bắn vàng Nano công nghệ mới và đầu tiên ở Việt Nam giúp trẻ hóa da. Giá gốc là 2,5tr, giảm còn 490 các mẹ ạ. Cái đấy lên mấy hôm rồi nhưng em vẫn cứ lăn tăn chờ xem comment ở dưới nhưng cũng chưa yên tâm. Có mẹ nào ở Spa này chưa cho em vài nhận xét nhé: nhân viên phục vụ ra sao, dịch vụ thế nào, có tip không...?. Nó quảng cáo là có nhiều ngôi sao vào đó làm dịch vụ bắn vàng Nano cơ ấy, thấy cũng ham
    Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi.
    Yêu bản thân là tự cứu cuộc đời mình:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 16 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Hic , bác ngaymaiconkhonlon làm em thấy shock quá . may mà lúc sau bác nói có cái chăn mỏng . Nhưng mà thế thì sợ nhỉ , nó đắp cho người khác rồi đắp cho mình ấy . Sau rồi toàn dầu massage .
    Mà em đang nghía cái Saga Spa , em thấy voucher bán hết veo , bác nào đi rồi cho em tí kinh nghiệm cái . E thấy giá nó cũng rẻ , không biết chất lượng thế nào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mình thấy mấy cái dịch vụ vàng bạc này chẳng tin được đâu . Nếu không hạ giá , nó còn làm cho mình đồ gọi là thật , nhưng hạ giá như thế , bạn cứ tính giá vàng thì biết , chắc nó chỉ cho mình " Bột Vàng " thôi. Còn chờ comment thì chắc là không có , vì comment xấu thì mấy trang đó đã xóa nhanh rồi ấy . Theo mình thì không nên mua .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các Voucher này cũng có cái hay đó.
    • 61 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PTC3003 Xem bài viết
    Mình ở Hn cơ bạn ạ, hôm nay nhận được voucher rồi, kể ra thì cũng chả tin được vì 2100 mà còn 315, sợ nhất là lại bôi mấy cái hết date cho mặt . Biết thế chả mua nữa .
    Mẹ PTC3003 khi nào sử dụng xong dịch vụ thì chỉ cho mình kinh nghiệm luôn nhé. Mình cũng muốn làm ở Pamas nhưng giá chát quá, không biết chất lượng thế nào. Mình muốn tấy ria mép có mẹ nào đã tẩy hiệu quả rồi ở đâu rồi thì chỉ cho mình với nhé. Nhà mình ở Khâm Thiên. TKs các mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SongHyeKyo Xem bài viết
    Mẹ PTC3003 khi nào sử dụng xong dịch vụ thì chỉ cho mình kinh nghiệm luôn nhé. Mình cũng muốn làm ở Pamas nhưng giá chát quá, không biết chất lượng thế nào. Mình muốn tấy ria mép có mẹ nào đã tẩy hiệu quả rồi ở đâu rồi thì chỉ cho mình với nhé. Nhà mình ở Khâm Thiên. TKs các mẹ.
    Uh, để mình chuột bạch xem sao, mình cũng đang dùng voucher cho việc triệt lông vĩnh viễn ở chỗ khác thì cũng thấy tin tưởng được.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 829 Bài viết

• 1,164 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vừa gọi điện cho Sức Sống Mới Spa về 1 deal giảm béo. Gọi đến 1 số 3 lần không thấy ai nhấc máy, gọi đến số thứ 2 thì gặp được chị chủ. Chị ấy bảo, cơ sở ở ngõ Tạm Thương đang sửa chữa, em sang Cát LInh nhé @-@, @_@, @_@ . Trong khi trên Hotdeal vẫn để Ngõ Tạm Thương đàng hoàng. Nhẹ nhàng hỏi có phải mua tinh dầu giảm béo không chị (vụ này biết được vì mình đã ngâm cứu comment của cách KH muachung, hotdeal, nhóm mua rồi nên tỉnh lắm. Hehehe). Chị trả lời cũng nhẹ nhàng không kém: có em ạ, 680k nhé, em qua chị hướng dẫn cho.
    Quote lại comment của KH muachung nhé: "mua chung ơi cho mình hỏi với gói dịch vụ này thì tinh dầu Joliecorps do spa cung cấp hay khách hàng phải tự mua thêm. Nếu tinh dầu khách hàng phải tự mua thì mua chung cũng nên nói rõ để khách hàng không bị bất ngờ khi spa yêu cầu mua sản phẩm đã được giới thiệu để sử dụng trong gói dịch vụ. Tất nhiên là mình đã mua sản phẩm và sử dụng dịch vụ mà không noi di nói lại nhưng vẫn cảm tháy không thoải mái. Mình là tín đồ và đã mua rất nhiều sản phẩm trên các trang bán hàng theo nhóm và ngày nào cũng một hai lần vào trang mua chung. Mình cũng đã mua nhiều sản phẩm cua mua chung vì mình thấy mua chung là một trang bán hàng có uy tín tuy nhiên sau sự cố này mình muốn mua chung giải thích rõ cho mình và các bạn khác cùng biết với nhé. Mong sớm nhận được hồi âm của mua chung để mình có thể yên tâm tiếp tục sử dụng dịch vụ. Xin chân thành cảm ơn"

Các mẹ cùng nhau trao đổi kinh nghiệm nhé. Làm đẹp mà chi phí phù hợp, ai cũng thích. Nhưng kiểu "1 đồng quà, 3 đồng lá", mình rất sợ.
    Hành thiện để tích đức cho con...
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...l#post25607527
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 829 Bài viết

• 1,164 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em vừa mua 6 voucher của saga spa. Em sẽ đi thử và review cho các mẹ nhé. Chúc các mẹ tìm được spa tốt và làm đẹp thành công...
    Hành thiện để tích đức cho con...
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...l#post25607527
    • 61 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

TKs mẹ PTC nhé.
    • 61 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mẹ PTC đã dùng voucher chưa vậy