Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng dịch vụ spa giảm giá chưa ah??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 624K Lượt đọc
  • 1.73K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekienha Xem bài viết
    Có 2 phiếu Green Minutes Spa của muachung nhưng chưa đi. Còn 1 đống deal đây nè, chỉ huỷ order mấy chỗ nghe comment không hài lòng thôi mà Mấy chỗ này mua deal để đi thư giãn là chính, chứ gọi là "chăm sóc" thì phải có "chỗ ruột" chứ.

Mà bạn nhiệt tình ghê hen, thấy đi khắp nơi khen Green Minutes Spa
    e mới tậu đc địa chỉ mới đó chị, chị hok thấy em khen tùm lum spa hử giờ đi bên spa ấy thấy đc nên nói cho các mẹ nghe đóa mờ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 91 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em mới mua 1 vc trắng sáng vùng nách của Việt Hàn Spa với 1 vc tắm mịn da của LAvie Spa. có chị nào đi rồi cho em xin review với lại cho em hỏi tip bao nhiêu là hợp lý. thanks mấy chị.
    • 163 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Shellybaby Xem bài viết
    Em mới mua 1 vc trắng sáng vùng nách của Việt Hàn Spa với 1 vc tắm mịn da của LAvie Spa. có chị nào đi rồi cho em xin review với lại cho em hỏi tip bao nhiêu là hợp lý. thanks mấy chị.
    spa việt hàn đường lê quang định bình thạnh phải ko chị?
    • 264 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sherry11 Xem bài viết
    Dịch Vụ Tắm Trắng Bằng Cám Gạo, Ngọc Trai Và Sữa Dê Non Của Pháp Tại Sense Spa
    Giảm Béo Bằng Máy Phi Thuyền Tại HP Oxygen Spa
    Combo 3 Dịch Vụ: Cuốn Nóng Giảm Béo, Massage Body Thư Giãn, Dưỡng Trắng Hồng Mặt Tại Spa Kalin
    Điều Trị Mụn Chuyên Sâu Theo Phương Pháp Cổ Truyền Phương Đông (135 Phút) Tại Happiness Spa
    Mình vừa review về HP- giảm béo phi thuyền ngay trên bài của bạn đó!

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Thỏ và Nhím Xem bài viết
    Mình vừa review về HP- giảm béo phi thuyền ngay trên bài của bạn đó!
    có cần gọi đặt chỗ trước ko bạn? mà mình vẫn sợ dùng vc thì chất lượng ko đc tốt
    • 264 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

có cần gọi đặt chỗ trước ko bạn? mà mình vẫn sợ dùng vc thì chất lượng ko đc tốt
    Hầu hết các nơi đều phải đặt chỗ trước bạn ạ,nhất là ở HP không gian nhỏ, ít giường nên mình đặt rồi vẫn phải chờ gần 45p đấy.
    Thực ra thì tùy nơi chứ ko phải nơi nào chất lượng dịch vụ vc cũng không tốt, tuy nhiên theo mình nhận thấy ở một số nơi ( và cả ở HP), thì do giá vc rẻ nên có thể quy trình đơn giản hơn 1 tý, hoặc giảm bớt máy móc...,còn nếu đã là máy phi thuyền jj đó thì có vc hay ko cũng dùng máy đó thôi.

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình mới oder dịch vụ Tắm Trắng thay da 1 lần ở Calla spa
    http://www.cungmua.com/khuyen-mai/ho...6716ADFB477418
    Mà tình hình là nghe phàn nàn về thái độ của nhân viên dữ quá, không bít có nên hủy đơn hàng k nữa, mong các mẹ có kinh nghiệm cho ý kiến
    Về Spa, thì cách đây 1 tuần mình có sử dụng vocher Kéo mi ở Spa Sống Đẹp, nói chung nhân viên cũng nhiệt tình, dịch vụ cũng OK. Mình tắm trắng luôn ở đó ( k dùng vocher ), tắm thì thấy da sáng chút ít, mềm mại. Không có gì đáng phàn nàn
    MariaTyra Love BabyNini
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Àh, có mẹ nào trãi nghiệm dịch vụ ở TMV Quỳnh Như chưa, mình cũng có dự tính mua vocher Tắm trắng ở đây http://muachung.vn/san-pham/p-7547/T...Quynh-Nhu.html
    MariaTyra Love BabyNini
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Thỏ và Nhím Xem bài viết
    Hầu hết các nơi đều phải đặt chỗ trước bạn ạ,nhất là ở HP không gian nhỏ, ít giường nên mình đặt rồi vẫn phải chờ gần 45p đấy.
    Thực ra thì tùy nơi chứ ko phải nơi nào chất lượng dịch vụ vc cũng không tốt, tuy nhiên theo mình nhận thấy ở một số nơi ( và cả ở HP), thì do giá vc rẻ nên có thể quy trình đơn giản hơn 1 tý, hoặc giảm bớt máy móc...,còn nếu đã là máy phi thuyền jj đó thì có vc hay ko cũng dùng máy đó thôi.
    chỗ này nên đặt chỗ trước mấy ngày hả bạn? mà bạn tip bn thế?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới oder dịch vụ Tắm Trắng thay da 1 lần ở Calla spa
    http://www.cungmua.com/khuyen-mai/ho...6716ADFB477418
    Mà tình hình là nghe phàn nàn về thái độ của nhân viên dữ quá, không bít có nên hủy đơn hàng k nữa, mong các mẹ có kinh nghiệm cho ý kiến
    Dịch vụ: dịch vụ tắm trắng ở spa này thì em chưa làm, chủ yếu đi toàn làm facial,wax với trị mụn thôi, chất lượng dịch vụ khá. facial có kèm theo massage đầu và lưng, trị mụn thì em từng làm liệu trình trị mụn chuyên nghiệp (có kết hợp trị thâm) được 7 lần thì hài lòng, bây giờ lâu lâu em đi 1 lần để tránh mụn quay lại. wax thì em không thích lắm, giá mắc (wax nách 100k).
    Giá: mức trung bình, đa phần không thể gọi là rẻ nhưng vẫn có thể chấp nhận, 1 số ít dịch vụ giá trên trời. nhưng bù lại thường xuyên có khuyến mãi cho người mua thẻ
    Phục vụ: theo em thì được. có 1 số nhân viên hay tranh thủ tám với nhau nhưng lỗi lớn đáng để xét nét thì em chưa thấy. spa này phải gọi điện trước khi đến vì khách đông. có những đợt cao điểm em gọi trước mà lịch nguyên 1 tuần không còn chỗ, ghét kiếm spa khác để đi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 517 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Dịch Vụ Tắm Trắng Bằng Cám Gạo, Ngọc Trai Và Sữa Dê Non Của Pháp Tại Sense Spa
    Giảm Béo Bằng Máy Phi Thuyền Tại HP Oxygen Spa
    Combo 3 Dịch Vụ: Cuốn Nóng Giảm Béo, Massage Body Thư Giãn, Dưỡng Trắng Hồng Mặt Tại Spa Kalin
    Điều Trị Mụn Chuyên Sâu Theo Phương Pháp Cổ Truyền Phương Đông (135 Phút) Tại Happiness Spa

có ai đi mấy dịch vụ tạy mấy spa này chưa ạ? e đã mua voucher rồi nhưng ko biết chất lượng có tốt không nữa
    với lại mỗi lần tip thì nên tip bao nhiêu các chị nhỉ?
    Sense Spa mình ta3 lời đến 2 lần ở phái trên rồi mà vẫn có mẹ hỏi. Các bạn vào topic thì chịu khó đọc từ đầu đến cuối chứ cứ hở ra là hỏi. Định ko trả lời nữa nhưng vì ko muốn có người lại bị chuốc bực về cái dịch vụ của bọn Sense nên nhắc lại lần nữa là ko nên mua Voucher của Sense
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cám ơn Banychan nhìu nhé, cuối tuần vui vẻ
    MariaTyra Love BabyNini
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conmeocuoi Xem bài viết
    Sense Spa mình ta3 lời đến 2 lần ở phái trên rồi mà vẫn có mẹ hỏi. Các bạn vào topic thì chịu khó đọc từ đầu đến cuối chứ cứ hở ra là hỏi. Định ko trả lời nữa nhưng vì ko muốn có người lại bị chuốc bực về cái dịch vụ của bọn Sense nên nhắc lại lần nữa là ko nên mua Voucher của Sense
    thks bạn nhé. nhưg lỡ mua rồi, đành đi thử xem sao vậy chỉ sợ nó dùng kem dỏm....
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình hay mua voucher bên Spa Tây cơ ở Cmt8: làm thì cũng bình thường tùy vào tay nghề mỗi em. Massge mặt thì ok, massage body theo kiểu Thái. Bẻ rốp rốp hihi! Để ko lấy tiền tip, nhưng mình thấy khách vẫn tip bình thường, còn mình ko tip thì tùy em ( gặp em nào ko vui thì mặt 1 đống thấy rõ) . Nói chung làm ở đây ok ! Nhưng tùy lúc và tùy nhân viên.
    Sam Spa trên đường Nhật tảo thì bình dân ! tới thì đông wá phải ngồi chờ dù có book trước, làm thì thái độ vui vẻ, nhưng hay ăn gian giờ wá! ( chắc tại đông) , toàn các em teen nên vừa làm vừa tám hix ( đi spa chủ yếu cần ko gian yên tĩnh nên ko thix ở đây lắm) như cái chợ vỡ hix
    Emvy Spa trên đường 3 tháng 2: nhìn cao cấp, làm cũng ok , nhưng các em cũng teen và tám cũng nhìu hix, hay dụ mua thêm đồ trong spa, tay nghề thì khá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 264 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

chỗ này nên đặt chỗ trước mấy ngày hả bạn? mà bạn tip bn thế?
    Nói chung bạn cứ đặt càng xa ngày bạn làm thì càng dễ, mình thì thấy rảnh lúc nào mình gọi lúc đó thôi, đặt t2 ko được thì thứ 3, ko được thì lại chuyển... Nhưng lưu ý là cuối tuần thì thường kín lịch,và phải đến sớm hơn chút hoặc đúng giờ,làm vc đông mà mình đến muộn là hay phải chờ lắm.
    Tiền tip thì mình không xác định, tùy vào quy mô của spa, tùy theo thời gian mình sử dụng dịch vụ và chất lượng nhân viên làm, nếu tay nghề cao, nhẹ nhàng dễ chịu,ko nói chuyện ồn ào hay phiền khách thì mình cho nhiều hơn, dao động tùy nơi từ 50-100k, ở trong ks thì có khi cao hơn. Spa nào làm kém hoặc môi trường ồn ào làm ko chuyên nghiệp thì có thể ko cho hoặc 30-40k thôi, nói chung cái đó phụ thuộc vào quy mô,chất lượng,nhân viên, và còn tùy thuộc vào ý kiến và tình hình kinh tế của của các mẹ, rồi còn xem lúc đó có sẵn tiền lẻ ko nữa chứ, mình cũng bị 1-2 lần muốn tip mà quên tiền lẻ nên đành thôi luôn, nhớ mặt em đó lần sau cho thêm.

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e mới dùng voucher của muachung đi spa Hoa biển ở Nguyễn Văn Đậu, Bthanh,hcm...pvu tốt,chu đáo, làm kĩ càng chứ ko qua loa, mà nhìn giá cũng khá rẻ cho đắp mặt nạ toàn thân rùi masage chỉ khoảng trên dưới 200 thui, hợp lí và vừa túi tiền lắm,ko nhận tip nữa
    • i4u
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 68 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn ơi vậy nên đi vào lúc nào, nhân viên tên gì thì OK?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi beedang Xem bài viết
    Mình hay mua voucher bên Spa Tây cơ ở Cmt8: làm thì cũng bình thường tùy vào tay nghề mỗi em. Massge mặt thì ok, massage body theo kiểu Thái. Bẻ rốp rốp hihi! Để ko lấy tiền tip, nhưng mình thấy khách vẫn tip bình thường, còn mình ko tip thì tùy em ( gặp em nào ko vui thì mặt 1 đống thấy rõ) . Nói chung làm ở đây ok ! Nhưng tùy lúc và tùy nhân viên.
    Sam Spa trên đường Nhật tảo thì bình dân ! tới thì đông wá phải ngồi chờ dù có book trước, làm thì thái độ vui vẻ, nhưng hay ăn gian giờ wá! ( chắc tại đông) , toàn các em teen nên vừa làm vừa tám hix ( đi spa chủ yếu cần ko gian yên tĩnh nên ko thix ở đây lắm) như cái chợ vỡ hix
    Emvy Spa trên đường 3 tháng 2: nhìn cao cấp, làm cũng ok , nhưng các em cũng teen và tám cũng nhìu hix, hay dụ mua thêm đồ trong spa, tay nghề thì khá.
    10M20D:76-9.3
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 99 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Hơ hơ có mẹ nào bị mỹ phẩm THY lừa như em chưa a. Em thì cay đắng ngậm bồ hòn làm ngọt rồi, nhưng cứ kể lể lên đây có mẹ nào gặp thì đừng dính như em nhé.
    Túm lại là hồi tháng 3, cơ quan em mời mấy em và chị giám đốc Tống hải Yến ở Cty Mỹ phẩm THY địa chỉ số 28 ngõ 29 Nguyễn Chí Thanh, đến tư vấn trang điểm. Tư vấn thì ít mà quảng cáo bán hàng thì nhiều, chị Yến nói là nếu mua hoá đơn 2 triệu thì được masage mặt miễn phí trị giá 300k, hoặc được chuyên gia Nhật bấm huyệt giảm nhăn... Thế là mẹ cháu mua sữa rửa mặt, tinh chất trắng da, nước hoa hồng, suýt 2 triệu và dc chấp nhận hưởng gói khuyến mại. Chờ dài cổ các mẹ ạ. Đến cuối tháng 4, đầu tháng 5 em gọi cho chị Yến hỏi thì lúc đầu nói là tại không có số của em để goi, em bảo là chị có ghi sổ rôi còn gì thì lại nói là đang sửa cửa hàng ạ. Đến bây giờ sửa cửa hàng chưa xong ạ. Tức lắm các mẹ ơi vì già thế này mà còn bị lừa. Híc
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chị nào làm ở Truc'spa chưa ah e thấy bên nhommua đang bán deal triệt lông. Thấy giá rẻ quá, nhưng e sợ chất lượng kém. Tiêu chí của e là thái độ nhân viên không quan trọng lắm, e chĩ cần chất lượng tốt là được. tư vấn giúp e với ah
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đã làm triệt lông ở Hoa Đô 1 lần rồi. Tệ lắm ah, nên giờ e sợ, triệt lông củng như không.