Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết dịch vụ đánh bụng tại nhà 0? (SG)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.37K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 90 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi em sinh bé đã được 1 năm rồi mà cái bụng vẫn không chịu biến đi (thảm hại lắm) nên em quyết định đi đánh bụng, nhưng chỉ đến tiệm 2 lần thì nản quá (làm biếng). Vậy mẹ nào biết có ai đến tận nhà để phục vụ cái khoảng này thì chỉ cho em với, em biết ơn lắm lắm. Hy vọng sẽ lấy lại những gì đã mất trước tết.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 63 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecun2007 Xem bài viết
    Các mẹ ơi em sinh bé đã được 1 năm rồi mà cái bụng vẫn không chịu biến đi (thảm hại lắm) nên em quyết định đi đánh bụng, nhưng chỉ đến tiệm 2 lần thì nản quá (làm biếng). Vậy mẹ nào biết có ai đến tận nhà để phục vụ cái khoảng này thì chỉ cho em với, em biết ơn lắm lắm. Hy vọng sẽ lấy lại những gì đã mất trước tết.
    Mình thấy tập luyện các bài về bụng sẽ hiệu quả hơn, nhất là trước dịp tết này, bạn tranh thủ tập mấy bài để mỗi ngày lấy ra sử dụng một ít, người sẽ nhẹ nhõm và sảng khoái hơn.
    Còn việc sinh bé một năm rồi mà cái bụng vẫn không chịu nghe theo mong muốn của mình thì việc co nhỏ nó lại không dễ làm nhanh được đâu. Với phương pháp đánh bụng thì chỉ có tác dụng trong một thời gian ngắn thôi, nếu không kết hợp chế độ ăn hợp lý thì hiệu quả sẽ còn ít hơn! Mình biết một vài trường hợp rồi!
    Có giáo viên hướng dẫn bài tập tại nhà, giúp mình tập đúng từng động tác, thêm nữa còn được học cách tính calory và lựa chọn thực phẩm trong một bữa ăn cho hợp lý, cách này hiệu quả hơn, bạn thử tham khảo theo số mobile của chị ấy nhé: 0983.58.1885
    Chúc vui vẻ!