Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết địa chỉ tập yoga and pilate khu Đào tấn, Liễu giai không ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.72K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 135 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em thân hình cò hương, viêm xoang nên mỗi lần đi tập aerobic hít thở nhiều em lại bị xoang nên h em muốn chuyển sang tập yoga cho nó nhẹ nhàng. em đi để khỏe thôi ạ. Có mẹ nào biết địa chỉ chỗ tập thì giới thiệu em đi với nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Số 24 ngõ 36 Đào Tấn đó bạn. Key club, bạn search thông tin xem sao. Tớ tập cả tuần, giờ thấy ham tập quá đi

Chồng tiểu đường, vợ bị ...sâu răng
    • 180 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

chỗ Key club có thầy Lâm dậy hay lắm, đợt trước mình theo lớp face & belly học hay lắm,sau này do công việc nên mình ko theo được, tiếc lắm. Nhà bạn gần đó thử hỏi xem sao nhé, học thầy Chính thì học nặng lắm.
    • 135 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi là tập yoga and pilate em xem trên web là 3,5,7 hoặc 2,4,6 nhưng em chỉ tập đc 2 chẵn 1 lẻ hoặc 2 lẻ một ngày chẵn liệu có đc không các mẹ nhỉ. em bị xoang, tập nặng như aerobic là em bị tái phát ngay nên em đang định đi tập yoga xem thế nào mặc dù rất thích aerobic.không biết yoga liệu có giảm cân được không các mẹ nhỉ,hay em đi tập cả 2 hì
    • 135 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngocphuonganh Xem bài viết
    Số 24 ngõ 36 Đào Tấn đó bạn. Key club, bạn search thông tin xem sao. Tớ tập cả tuần, giờ thấy ham tập quá đi
    mẹ nó tập món gì mà cả tuần thế ạ. rổ giá thế nào ạ.
    • 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tớ tập yoga cả tuần luôn. Mình mua thẻ tập, tập buổi nào gạch buổi đó. Hết thẻ đổi thẻ mới
    Hôm tớ mua là mua 3 thẻ tặng 1 thẻ + 3 vouchers trị giá 300N/voucher để làm dịch vụ. 1 thẻ là 12 buổi giá 850N. Không biết đến hôm nay thì còn có chương trình khuyến mại không.

Yoga tớ tập cô giáo Ly - tập xong sảng khoái đến chết

• Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 156 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chỗ finessworld nguyễn khánh toàn mới mở đấy chị nhưng giá hơi chát một tý
    • 135 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngocphuonganh Xem bài viết
    Tớ tập yoga cả tuần luôn. Mình mua thẻ tập, tập buổi nào gạch buổi đó. Hết thẻ đổi thẻ mới
    Hôm tớ mua là mua 3 thẻ tặng 1 thẻ + 3 vouchers trị giá 300N/voucher để làm dịch vụ. 1 thẻ là 12 buổi giá 850N. Không biết đến hôm nay thì còn có chương trình khuyến mại không.

Yoga tớ tập cô giáo Ly - tập xong sảng khoái đến chết
    thế em mới tập thì dki tập v cô ly đc không chị nhỉ. hình như hết khuyến mại rồi chị ạ. hôm em gọi điện chỉ nói 850k 12 buổi chứ k nói 3 tặng 1 gì sất. mà mặc đồ gì lúc tập đc ạ.ở đó có bán luôn k ạ.
    • 135 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongtrang36 Xem bài viết
    Chỗ finessworld nguyễn khánh toàn mới mở đấy chị nhưng giá hơi chát một tý
    ngày nào mình cũng đii qua fitnessworld mà thấy ít người quá, tập phải đông vui một tí cho có khí thế. với giá này thì sang cali tập ít nhất nó cũng có tiếng. hóng hớt xem có mẹ nào tập ở fitness chưa cho ý kiến.
    • 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tommy_bui Xem bài viết
    thế em mới tập thì dki tập v cô ly đc không chị nhỉ. hình như hết khuyến mại rồi chị ạ. hôm em gọi điện chỉ nói 850k 12 buổi chứ k nói 3 tặng 1 gì sất. mà mặc đồ gì lúc tập đc ạ.ở đó có bán luôn k ạ.
    Kiểu dáng đồ tập yoga thì bạn search thử google xem thử nhé. VD 1 link bán hàng này http://dotapthethao.com/sp/danh-sach/11/v=0/yoga.html

Tùy body từng người, cô giáo khuyến khích nên mặc bra thể thao để khi tập ko mặc áo nhỏ bên trong, giúp cho vấn đề thở trong khi tập được dễ dàng và thêm nữa nó cũng giúp tác động vào cơ ngực vì khi mặc áo nhỏ trong lúc tập sẽ làm mất tác dụng của một số động tác làm căng cơ ngực. Nếu vòng 1 nhỏ thì có thể mặc luôn đồ giống trong link trên, nếu vòng 1 to thì nên mặc bra thể thao bạn ạ.

Yoga có nhiều trường phái tập và phục vụ nhiều mục đích khác nhau. Mình nghĩ tập cần kiên trì, để ý kỹ các động tác kỹ thuật cô giáo dạy thì sẽ theo được hết

Ở đời chắc có nhiều việc khó mẹ nó còn làm được huống chi việc tập thể thao có lợi ích cho chính bản thân mình

Chúc bạn có được niềm đam mê