Em dùng Vy Tea được 1 hộp (15 gói) thấy giảm được 3-4kg, biểu hiện khi dùng trà cũng giống một số chị em là khô miệng, khát nước, không thèm ăn, tim đập nhanh, thỉnh thoảng có hoa mắt chóng mặt ( chắc do không thèm ăn nên ăn ít) nhưng cái quan trọng mà em sợ nhất là Mất ngủ 😰 thường tối em chỉ chập chừng ngủ được một chút nhưng 2 3 giờ sáng đã dậy, cảm giác ong đầu, nhứt đầu và vai gáy, rất là đáng sợ. 
Lúc đầu em có nhắn tin trên trang của cty hỏi về hiện tượng mất ngủ đó, nhưng nhân viên tư vấn trả lời không nhiệt tình “ do chị chưa quen trà, chị cứ tiếp tục dùng 1 2 ngày sau sẽ quen” em cũng ráng và vẫn không ngủ được. 
Em còn tính bấm bụng quất thêm hộp nữa nhưng mà nghĩ lại những đêm mất ngủ em phân vân quá. Em cũng tìm sản phẩm giảm cân khác, có chị nào dùng thử SLIMMING CARE chưa ạ, em thấy được bộ y tế cấp phép nên cũng đỡ sợ ( với lại trước em có dùng mẫu cũ là SLIMMING TEA thấy hiệu quả lắm mà đỡ mệt hơn Vy Tea giá hơi cao xíu)
Em sợ giờ Ngưng Vy Tea chuyển qua loại đó thì bị lờn hay không giảm được nữa, xui xui là tăng lại cân (((
Có ai ngưng Vy Tea mà bị tăng kí lại không ạ