TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ kinh nghiệm giảm béo sau khi sinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 44.7K Lượt đọc
  • 182 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 292 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Ngày mang thai cu putin mình tăng gần 20kg nên rất quan tâm đến đề tài giảm béo hiiiii vì sợ là sinh xong sẽ béo quá, xấu:Sad:.Đã thế xã nhà mình lại gầy hic hic có lần đưa vợ đi khám thai trong lúc chờ đến lượt đ/c ấy nói rất vô tư thế này chứ:sau này a giống số 1 em và con giống số 0,cả nhà ta thành số 100 :Crying::Crying::Crying:buồn quá cơ các mẹ ah
    Thế là âm thầm sưu tầm bao nhiêu là kinh nghiệm giảm béo để sinh con xong là thực hiện luôn. Mình đã làm đủ cách ăn vừa phải,uống chè vằng, rượu hoa đại, ăn bưởi... nhưng mà chả thấy giảm mấy, con 4thg mà mẹ vẫn 59kg:Sad::Sad::Sad:
    Sau đấy thì mẹ mình làm cho chai dấm táo, mỗi sáng pha dấm táo với ít mật ong rừng uống , thế mà bây h con mình 7 tháng thì đã về như cũ 53kg, cao 1m63, đ/c chồng không cho uống nữa vì sợ gầy quá cũng lại xấu:Smiling::Smiling::Smiling: là lá la mặc vừa quần áo cũ roài vui quá đi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 201 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hong Anh baby Xem bài viết
    Ngày mang thai cu putin mình tăng gần 20kg nên rất quan tâm đến đề tài giảm béo hiiiii vì sợ là sinh xong sẽ béo quá, xấu:Sad:.Đã thế xã nhà mình lại gầy hic hic có lần đưa vợ đi khám thai trong lúc chờ đến lượt đ/c ấy nói rất vô tư thế này chứ:sau này a giống số 1 em và con giống số 0,cả nhà ta thành số 100 :Crying::Crying::Crying:buồn quá cơ các mẹ ah
    Thế là âm thầm sưu tầm bao nhiêu là kinh nghiệm giảm béo để sinh con xong là thực hiện luôn. Mình đã làm đủ cách ăn vừa phải,uống chè vằng, rượu hoa đại, ăn bưởi... nhưng mà chả thấy giảm mấy, con 4thg mà mẹ vẫn 59kg:Sad::Sad::Sad:
    Sau đấy thì mẹ mình làm cho chai dấm táo, mỗi sáng pha dấm táo với ít mật ong rừng uống , thế mà bây h con mình 7 tháng thì đã về như cũ 53kg, cao 1m63, đ/c chồng không cho uống nữa vì sợ gầy quá cũng lại xấu:Smiling::Smiling::Smiling: là lá la mặc vừa quần áo cũ roài vui quá đi
    Dấm táo làm thế nào hở mẹ nó?
    • 1,751 Bài viết

• 711 Được cảm ơn

Em cũng quan tâm vụ này, các mẹ có kinh nghiệm chia sẻ nhé
    Mẹ iu bé Coca nhất nè! Chụt... chụt....
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ cũng quan tâm vụ này quá, vì tớ cũng béo phì mới sinh con được hơn 4 tháng. Mẹ nó nói rõ cách làm dấm táo nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 292 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

tớ thì nghĩ trà giảm cân chỉ có tác dụng hỗ trợ thôi, chủ yếu là chế độ ăn uống, sáng tớ cứ xơi dấm táo mật ong rồi đi làm, các bữa chính ăn theo nhu cầu và đử chất chứ k ăn quá no,lúc đói thì ăn thêm hoa quả và sữa chua, sữa tươi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 136 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

dạ em cũng lót dép ngồi đây để hóng hớt cách làm dấm táo nào?
    trước khi có Bi em có 50kg, sau khi sinh Bi em \vẫn 62kg mà giờ Bi 15 tháng rùi :Sad:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 292 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Vụ dấm táo là mẹ tớ làm cho, để 30/4 mình về hỏi mẹ công thức rồi post lên sau nhé, chúc các mẹ giảm cân như ý, ngày càng thon thả :Smiling::Smiling::Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 136 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

bác Hong Anh baby làm em hồi hộp chít được, đang định có công thức thì 30.04 về năn nỉ mẹ chồng làm cho. mà bác cho em hỏi: tảo ở đây là táo ta hay táo mèo hở bác
    • 430 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Mùa này ko phải mùa táo mèo các mẹ ah Có ở đâu ngta bán dấm táo mèo ngâm sẵn rồi ko nhỉ
    • 292 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhocmap2112 Xem bài viết
    Mùa này ko phải mùa táo mèo các mẹ ah Có ở đâu ngta bán dấm táo mèo ngâm sẵn rồi ko nhỉ
    có đấy bạn ạh, nhưng chắc là sẽ k được đặc như mình tự làm đâu:Smiling:, bạn sang bên lamchame.com mà tìm, lâu lâu rồi tớ thấy có 1 bạn bán đấy
    • 292 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BomecuBi Xem bài viết
    dạ em cũng lót dép ngồi đây để hóng hớt cách làm dấm táo nào?
    trước khi có Bi em có 50kg, sau khi sinh Bi em \vẫn 62kg mà giờ Bi 15 tháng rùi :Sad:
    hiii, tớ hồi chưa có cu putin 53kg , nói chung là mặc đồ thấy ổn thế mà sinh xong tăng vèo lên 62k, con 4thg mà mẹ vẫn 59:Sad:, bây giờ thì lại 53 như cũ nhưng xem chừng quân fáo cũ lại rộng thế mớikkhhó hỉu nhỉ, cân vẫn thía mà :Thinking::Thinking::Thinking:
    • bcc
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 794 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vụ dấm táo là mẹ tớ làm cho, để 30/4 mình về hỏi mẹ công thức rồi post lên sau nhé, chúc các mẹ giảm cân như ý, ngày càng thon thả :Smiling::Smiling::Smiling:
    chờ công thức dấm táo của bạn đây, mình cũng có nhu cầu giảm 5 kg:Sad:
    • 1,115 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Mình cũng vậy, đang cho con bú chỉ muốn uống cái gì đó lành lành.Chờ cái công thức dấm táo của mẹ này xem có áp dụng được không nào?
    • 355 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

mình cũng hóng hớt dự phòng lúc sinh tập 2!:Laughing::Laughing:
    Me In
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dấm táo có vị như thế nào, (dùng khó không), đang cho con bú có dùng được không, có thể nhờ mẹ bạn làm luôn không? Mình đã dùng các biện pháp giảm béo, đông tây kim cổ rồi, vô cùng tốn kém và mất thời gian, tác dụng cũng vừa phải, Nếu được chia sẻ món dấm táo hiệu nghiệm đó thì vô cùng cảm ơn đấy! Mong tin.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có bác nào đi thẩm mỹ viện loại mới (dùng tia gì đó) toàn thân chưa, không biết có tác dụng không nhỉ, rồi thì truyền cho nhau kinh nghiệm và cho địa chỉ với nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 301 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình cũng mong công thức dấm táo nhé,vì rượu hoa đại ko uống được dù cũng là ng có tửu lượng cao nhé.đang uống tảo Linavina, rẻ mà ko đói nên thay bữa trưa bằng bí luộc,thập cẩm thế mà vẫn thừa9kg so với chưa đẻ,dù đã giảm 4kg.Mong CT dấm của mẹ nó nhé.
    IMG_4227
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi mong công thức giấm táo của chị quá
    • 148 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chờ cái công thức táo này của mẹ nó nên ai cũng dài cả cổ rồi nhỉ ? Có chưa post lên cho mọi người tham khảo đi .
    Ba là cây nến vàng ,mẹ là cây nến xanh ,con là cây nến hồng ,bốn ngọn nến lung linh...

https://tientrantt.multiply.com/

event

event
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

ơ đúng rồi đấy ạ e thấy mẹ chồng e cũng làm bảo là chữa được nhiều bệnh lắm ạ, hình như chữa cả máu nhiễm mỡ, rồi ho hắng gì ấy ạ. Để về e cũng bảo mẹ chồng cho 1 chai, hôm thấy xã nhà e đi công tác cũng mang theo để cho mấy ông bạn nữa.