Tình hình là em mới lắp truyền hình FPT được hơn 2 tuần các mẹ ạ. Lâu nay dùng VTV cab nó quen rồi nên lúc đầu chuyển qua dùng cái mới cũng hơi khó thích nghi. Cơ mà được cái là cậu em FPT bán truyền hình cho nhà em cũng khá nhiệt tình. Lắp đặt xong là qua hướng dẫn chi tiết cho cả 2 vợ chồng nên giờ em dùng thấy còn tiện hơn cả TH cáp nữa. Thực sự là 75k 1 tháng của truyền hình FPT nó có quá nhiều mục để xem các mẹ ạ. Nhưng với em thì em chỉ quan tâm có 2 mục là Phim với hơn 7000 phim free và mục Hướng dẫn tập luyện thôi. Còn lại là dành cho chồng em vs bé Bông. Nói thật với các mẹ chứ sau sinh cân nặng của em nó vẫn cứ tăng, cũng đã thử ăn kiêng rồi cơ mà không chịu được . Mà chồng em thì ngoại hình khá, lại kiếm đc tiền tuy cũng yêu vợ thương con nhắm ấy nhưng đời biết sao được. Nên em phải chăm lại vóc dáng mà đi trung tâm thì không được vì bé Bông nhà em lại quấy với quấn em lắm. Ông bà 2 bên lên chơi thì cũng chỉ vài hôm rồi về. Thế nên giờ ở nhà em toàn bật tivi lên vào mục Hướng dẫn tập luyện và tập theo. Vừa tiện chăm con vừa lấy được vóc dáng mà cũng đỡ được tiền đi trung thâm thê dục để thêm tiền mua sữa cho Bông
Các mẹ nếu ai muốn lắp truyền hình FPT khu vực nội thành Hà Nội thì cứ gọi cu em FPT này. Em nó rất nhiệt tình :01692.547.562 - 01253.069.806
Thấy cu này bảo đang có khuyến mại ưu đãi, giá truyền hình có 75k/tháng. Các mẹ nhanh chân nha. Với truyền hình này xem phim free mệt nghỉ luôn. Ah, mà lại còn có hát karaoke trực tuyến nữa. Hôm nọ em vừa hát thi chấm điểm với chồng em. Kết quả chồng thua và 2 mẹ con được đi ăn

Ftgjb3OPE6DlvfcxNkfcb