TIN TÀI TRỢ.

Cách tăng kích thước vòng 1

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.44K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E năm nay 18tuổi mà vòng 1 của e rất khiêm tốn. E nghe nói sữa đậu nành có thể tăng kích thước vòng 1 phải không ạh. Chị nào cho e lời khuyên về chủ đề này với. Đậu nành có phải là đậu tương không ạh, nếu e mua đậu tương về rang lên sau đó xay nhuyển để uống có tác dụng với vòng 1 không? mong có câu trả lời hữu ích cho vòng 1 của em.hjx...dáng cũng tạm tam (theo như e nghĩ ^^) nhưng e không tự tin khi diện áo bó sát người.hjx...Em cảm ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

uhm. đậu nành là đậu tương bạn ạ. Uống đậu nành có tác dụng với vòng 1, tuy nhiên, bạn sẽ gặp fai 1 số tác dụng phụ như là rối loạn kinh nguyệt, mọc mụn. Vì bản chất đậu nành tăng vòng 1 vì đậu nành có nhiều hoocmon nữ, mà cái này sẽ làm rối loạn nội tiết. Đấy là chưa kể fai dùng kiên trì, tính bằng năm mới cải thiện dc. Mình biết những điều này vì mình đã tuwg thử áp dụng.
    • 34 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mh vòng 1 86 , vòng 2 73 , vòng 3 94 , mh tập ecrobit , ko ăn kiên nhưng kiên thức uống , mh muốn vòng 1 nờ hơn mả ko đc