TIN TÀI TRỢ.

Cách giảm mỡ bụng vùng bụng dưới ???

• 7.44K Lượt chia sẻ
  • 340K Lượt đọc
  • 151 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

không hề bạn ạ, bạn thử tìm hiểu thông tin về thải độc, với mỗi liệu trình cơ thể sẽ ngót khoảng 2 3 kí, tất nhiên là có cả nước vì cơ thể sẽ bài tiết ra ngoài. Search thông tin về Detox Thái lan để tìm hiểu nhé bạn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    detox Thái Lan, cái này mình chưa nghe qua
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn lên mạng search là thấy, detox đang là xu hướng toàn cầu. Có thể ăn thực đơn detox hoặc làm liệu trình detox, mục đích đều là để tăng cường sức khỏe, kéo dài tuổi thọ
    • 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nếu vậy thì cái này ba má làm cũng được nhỉ, bạn làm chưa có thể review cho mọi người chút được ko
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình chưa có x iền làm bạn ui, tốt lắm nhưng chi phí thì mình cân nhắc chút. Cũng tiện là giờ có ở Việt Nam rồi ko phải sang Thái Lan đâu, bạn search thông tin nhiều lắm
    • 25 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thanks bạn, mình hỏi thêm là ở VN thì là chỗ nào vậy ?
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bên timecity có đó bạn, thaidetox bạn nhé. Bạn có thể tới tham quan trực tiếp, mình coi trên facebook thấy cũng khá là tiện nghi
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình được một chị mách là thử uống nước detox theo liệu trình cộng thêm ăn uống điều độ là giảm mỡ toàn thân luôn k chỉ mỡ bụng, đang áp dụng và hóng kết quả nè
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhinguyen3587 Xem bài viết
    Mình được một chị mách là thử uống nước detox theo liệu trình cộng thêm ăn uống điều độ là giảm mỡ toàn thân luôn k chỉ mỡ bụng, đang áp dụng và hóng kết quả nè
    Mình cũng đang tìm chỗ nào bán liệu trình detox, bạn có biết chỗ nào bán không ạ?
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình với chị ấy đặt chung liệu trình detox của Lofita, bạn search thử xem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhinguyen3587 Xem bài viết
    Mình với chị ấy đặt chung liệu trình detox của Lofita, bạn search thử xem
    Cảm ơn bạn nhé, để mình tìm thử
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,458 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: linhchi0404 - nhinguyen3587 - thuha1995 - ngoclong.nguyen - Lan2906Ngoc - phuonglanngo0712 - hongnhung.nguyen

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8