TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi có cách nào giảm cân an toàn không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.48K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn thử tìm mấy cái kem giảm mỡ xem, loại thành phần tự nhiên ý
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chế độ ăn uống, tập luyện mẹ ạ. Với lại cần có thời gian chứ không phải ngày 1 ngày hai, kiên nhẫn chút ạ. Như em đây, sau khi sinh xong, người phì ra. bắt đầu các bài tập, thực đon ăn uống. em không hề nhịn hay giảm ăn mà là thay đổi chế độ của mình. ăn nhiều rau xanh hơn, các loại nước ép không đường. à em đã uống trà thay nước lọc mẹ ạ. Rồi có lần được chị bạn chỉ cho loại trà dược thanh lọc cơ thể nữa, cũng bảo là giảm cân giảm mỡ máu các kiểu nên cũng thử xem. Ban đầu cũng hơi khó uống, cứ có mùi của thuốc bắc nhưng sau nghĩ tốt nên cũng chịu khó mà uống. Thấy cũng có hiệu nghiệm. Cân năng thì chưa thấy ngay nhưng thấy được là trong người thấy dễ chịu mẹ ạ. Cân nặng chắc phải kiên trì nữa, mà em đi uống trà tiếp đây các mẹ ạ
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn uống trà gì vậy?
    Làm cách nào giảm mỡ bụng?
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi co the uong chanh mat ong moi sang hoac moi toi truoc khi di ngu. Chanh mat ong giup chi thanh loc co the va giam beo rat tot. Chuc chi thanh cong
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình tốt nhất là bạn nên tập thể dục kết hợp với các chế độ ăn uống phù hợp.

Hiện tại có khá nhiều chế độ ăn uống có thể giúp bạn. Mình cũng làm việc văn phòng, ngồi 1 chỗ khá nhiều & cũng k có nhiều thời gian đi tập. Đợt này mình đang thử ăn chay giảm cân.

Buổi trưa ăn Cơm chay Bento cũng khá ngon, chế biến cẩn thận, trình bày đẹp đẽ, sạch sẽ, đa dạng, thực đơn thay đổi theo ngày & đầy đủ chất, sáng chiều ăn uống bình thường, tùy theo nhu cầu & mức độ đói. Mình ăn chay buổi trưa nhưng đến tầm 4 - 5h chiều cũng k thấy đói lắm.

Tuần đầu tiên mình giảm được 2kg, h đang thử sang tuần thứ 2

wTKwhG2-x8iMPQSlC3EpTixAwH0GceFMS3VZ0KsA1GozCsnggvW0YWxQDeE2u8LCR8QlwTmKbxUQewjDcKaDmDQae0lAnQ
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhưng mình bị dạ dày thì uống đồ chua vào có bị sao ko mẹ nó?
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thực đơn mom tự làm hay gọi từ ngoài quán vậy. Mình đang định ăn theo chế độ ketognic nhưng thấy nhiều người nói nó có một số yếu điểm, ví như trong bài này. Mom có kinh nghiệm về nó không cho mình xin ý kiến.
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ôi cái này căng nha, kiên trì, tốt nhất vẫn là tsaapj thể dục buổi sáng là tốt
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ đã bao giờ nghe giảm cân bằng cách kiểm soát calories chưa?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehoangvantythoi Xem bài viết
    Thực đơn mom tự làm hay gọi từ ngoài quán vậy. Mình đang định ăn theo chế độ ketognic nhưng thấy nhiều người nói nó có một số yếu điểm, ví như trong bài này. Mom có kinh nghiệm về nó không cho mình xin ý kiến.
    Mình gọi ngoài hàng mom ạ. Chuẩn bị đồ chay khá cầu kỳ mình làm văn phòng k có nhiều thời gian. Nếu tự làm thì chỉ đc 2 3 món thôi. Chỗ này làm Cơm chay Bento đồ ăn khá sạch sẽ, đa dạng, phong phú thay đổi hàng ngày nên mình thấy cũng ổn

Mình chưa ăn theo Ketogenic bao giờ nên mình cũng không rõ lắm. Mình mới thử giảm cân & đang thử bằng cách ăn chay thôi. Sau mỗi bữa ăn trưa đến tầm 4h - 5h vẫn k thấy đói lắm như mọi người hay bảo ăn chay nhanh đói Tuần vừa rồi mình giảm được thêm 1.5kg nữa

2SMciYthFELqcs3A5b1Xr-QSWeHgt2Ofmm_rZtV4Qq-doD6MErF_MpglVUPVtHIiVSgCewthk1pu0Hixg-pYINcTPbhRSQ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kinh nghiệm của mình là mình rang đậu đen lên, rồi nấu lấy nước uống thay nước lọc luôn, kết hợp dùng hoa tam thất, hoa hồng, hoa nhài.. mình pha uống detox mỡ, giảm oki lắm mom. mom thử xem sao.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2