TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi, các mẹ nào đã giảm cân thành công thì vào đây tư vấn cho em với ạ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 41.9K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em đang là sinh viên năm 2 . Em nặng 60 kg và cao 1m65 . Em thấy mình tương đối béo và cảm thấy mất tự tin với cái thân hình béo ú của mình
    Em rất muốn giảm cân nhưng lại không có quyết tâm vì cái thói quen lười vận động từ bé . Gần đây em có quyết tâm giảm cân hiệu quả nhưng là giảm cân nhờ có sự hỗ trợ của thuốc . Em muốn giảm tầm 5 - 7 kg. Người em mỡ chủ yếu tập trung nhiều ở eo, mông và đùi, bắp chân em cũng to nữa . em đang phân vân không biết nên dùng loại thuốc giảm cân nào. Bạn em dùng Slimming Power . Nhưng em nghe thấy mọi người bảo là dùng thuốc giảm cân của mĩ giảm nhanh nhưng sẽ có tác dụng phụ. Mấy hôm nay ngồi nghiên cứu về thuốc mà em hoang mang quá
    Thế nên mẹ nào có kinh nghiệm về thuốc giảm cân hiệu quả thì tư vấn giúp em với ạ Giá tiền cũng phải chăng thôi ạ vì em là sinh viên mà
    Em cảm ơn các mẹ nhiều nhiều ạ
    À, em có tìm được 1 vài loại thuốc, mẹ nào đã từng sử dụng thì mách cho em vs
    - DHC của Nhật
    - Slimming Diet của Thái
    - Cafe Linh Chi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 578 Bài viết

• 710 Được cảm ơn

Uống trà ,đạp xe nhé ,chân thành khuyên .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ a! Đây là kiến thức mình mới hóng được ở bác sĩ phẫu thuật chỉnh hình ở BV Xanhpon, bạn mình khi mà mình hỏi về sp giảm cân được giới thiệu.
    Trong cơ thể bất kỳ ai trong chúng ta gồm: nước + cơ + xương + mỡ.
    1. Xương : chỉ có thể thay đổi theo tuổi tác ( càng già xương càng xốp, nhẹ đi do loãng xương), nên vụ này mình ko bàn đến.
    2. Nước: nếu làm mất nước tạm thời: chúng ta sẽ có cảm giác cân đã giảm, nhưng mà chỉ là tạm thời thôi. Và cơ thể chúng ta rất cần nước.
    3. Cơ: đây là thành phần cực kỳ cần vì cơ chính là công cụ để đốt mỡ. Đây chính là lý do tại sao tập thể dục đều sẽ gầy : vì tập thể dục + ăn uống tốt : sẽ tăng cơ, như thế sẽ giảm được lượng mỡ thừa.Nói cách khác cơ cũng không thể thiếu trong cơ thể mình. Đây cũng chính là lý do tại sao các mẹ nhịn ăn vẫn ko thể giảm được cân vì: nhịn ăn sẽ làm giảm cơ, như thế sẽ ko đốt mỡ được.
    4. Phương pháp giảm cân tốt phải là phương pháp: Không làm mất nước, ko làm mất cơ và chỉ giảm mỡ thừa ( ở những chỗ ko cần thiết thôi )
    Bạn mình nói: “ Bà cứ tìm được thứ nào Không làm mất nước, ko làm mất cơ và chỉ giảm mỡ thừa thì hãy tính”.
    Các mẹ cần tìm hiểu xem các sản phẩm mình sử dụng sẽ giảm cái gì, nguyên lý của nó thế nào, vì tất cả đều là khoa học mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 453 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Bạn uông Best Slim thu xem tn .tớ thì thấy tác dụng lắm .NHƯNG UỐNG LOẠI 60V NHA.LOAI 40V ĐÃ BỊ FDA MỸ THU HỒI rồi http://www.fda.gov/Safety/MedWatch/S.../ucm364132.htm
    Chúc bạn thành công
    • 72 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Minh thay che do an Low carb la on nhat. Luc bat dau an che do Low carb thi ban an it tinh bot, duong (khong can kieng qua khat khe). Khi nao co the quen dan voi che do an it Carb thi quyet tam bo Carb ra khoi khau phan an luon...
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Dùng chanh.mình đã thành công
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 92 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MecuacuAn Xem bài viết
    Minh thay che do an Low carb la on nhat. Luc bat dau an che do Low carb thi ban an it tinh bot, duong (khong can kieng qua khat khe). Khi nao co the quen dan voi che do an it Carb thi quyet tam bo Carb ra khoi khau phan an luon...
    Mình cũng đang theo chế độ này, công nhận sướng thiệt, đc ăn nhiều ko phải nhịn gì hết. Trc mình 60kg giờ còn 51 thôi, và rất nhiều ng thân của mình cũng đang theo pp này, vừa tốt.vừa giảm nguy cơ bị bệnh tiểu đường, mỡ máu...

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cunbong đang theo chế độ nào vậy? Chia sẻ đi?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Chocuccu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn chia sẻ cách thực hiện từng bước nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Chocuccu
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn làm ntn đấy
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi mình cũng là sv nè, có ai như mình không cao 1m50 mà nặng 83kg kinh khủng ghê chưa, nhớ lại muốn tủi ghê vậy đó, mình cũng dùng qua thuốc giảm cân nhưng cơ địa mình sao ấy k giảm lại tăng nữa suýt 2 lần nhập viện, thế là ăn kiêng đủ thứ vất vã lắm mới tụt xuống 75kg rồi chựng ở đó lun không giảm, tình cờ mình biết đến yến mạch, cũng khá bất ngờ 1 tuần mình giảm 7kg ngoi ngốp ăn điều độ thế là giờ còn 60kg, ym cũng rẻ không đắt mà đặc biệt là hoàn toàn tự nhiên.
    Đây là link fb của mình https://www.facebook.com/profile.php?id=100002673854947
    có zì nghía qua mình cho xem thành quả nha
    • 190 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khongcotienpt Xem bài viết
    Dùng chanh.mình đã thành công
    bạn dùng chanh như thế nào vây?
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn ơi bạn vào topic giảm 10kg trong 20 ngày của chị tiên trên webtretho để xem phương pháp giảm nhé. mình và mọi người đã thực hiện và rất thành công, môi ngày tốn chưa tới 15k
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trước đó mình 63kg 1m53 giờ còn có 49kg thôi..có đợt còn 46kg nữa..mình giảm cân bằng cách kiêng tinh bột, dầu mỡ, thịt heo,..chủ yếu ăn cá thôi, mỗi tối lắc vòng khoảng 1 tiếng rưỡi 😁😁
    • 12 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn ui! Nếu bạn lười vận động thì cũng có nhiều cách lắm. Ví dụ như khi ngồi bạn nên ngồi thằng lưng nè kèm với xoa bóp vòng hai nhất là sau khi ăn như thế vừa giúp tiêu hoá vừa giúp giảm mỡ vùng đó. hoặc đôi khi tập thêm vài động tác xoay người cho giản gân cốt. Ngồi xem tivi thì làm động tác co chân như tập yoga, cứ 5 phút thay đổi tư thế 1 lần. Mình cũng lười vận động như ban thui nhưng mà mih chọn phương pháp vận động theo kiểu lười như thế ^^ rồi kết hợp với việc ăn kiêng. Đợt trước mình được người bạn giới thiệu thuốc giảm cân của Thermogenic oxy burn của chị nó xách tay từ Mỹ về. Mình kết hợp uống với thuốc này quả thật là mình giảm cân nhanh hơn một tí. Do là nó làm mih ko còn thấy thèm ăn mà lại ko thấy mệt mỏi gì hết, nhiều khi phải đứng làm việc cả ngày mà cũng ko sao thik lắm ^^. Mà nó cho mình hộp có 30 viên. mình uống hết 1 thang giảm dc 3 kí. giờ hết rồi lại ko bit mua ở đâu ko bit trong nước mình có cty nào phân phối sản phẩm này ko? mà thuốc tốt thế sao lại ko có ai bán nhỡ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyphuong641 Xem bài viết
    Bạn ui! Nếu bạn lười vận động thì cũng có nhiều cách lắm. Ví dụ như khi ngồi bạn nên ngồi thằng lưng nè kèm với xoa bóp vòng hai nhất là sau khi ăn như thế vừa giúp tiêu hoá vừa giúp giảm mỡ vùng đó. hoặc đôi khi tập thêm vài động tác xoay người cho giản gân cốt. Ngồi xem tivi thì làm động tác co chân như tập yoga, cứ 5 phút thay đổi tư thế 1 lần. Mình cũng lười vận động như ban thui nhưng mà mih chọn phương pháp vận động theo kiểu lười như thế ^^ rồi kết hợp với việc ăn kiêng. Đợt trước mình được người bạn giới thiệu thuốc giảm cân của Thermogenic oxy burn của chị nó xách tay từ Mỹ về. Mình kết hợp uống với thuốc này quả thật là mình giảm cân nhanh hơn một tí. Do là nó làm mih ko còn thấy thèm ăn mà lại ko thấy mệt mỏi gì hết, nhiều khi phải đứng làm việc cả ngày mà cũng ko sao thik lắm ^^. Mà nó cho mình hộp có 30 viên. mình uống hết 1 thang giảm dc 3 kí. giờ hết rồi lại ko bit mua ở đâu ko bit trong nước mình có cty nào phân phối sản phẩm này ko? mà thuốc tốt thế sao lại ko có ai bán nhỡ?
    Công viêc buộc em phải ngồi 1 chỗ suốt à. mấy phương pháp chị nói nghe có vẻ phù hợp với em. em cũng đang cần giảm cân đây. nhưng mà ngồi 1 chỗ là mồm cứ nhai suốt nên muốn giảm cũng lực bất tòng tâm. Em chưa dám thử thuốc giảm cân bao giờ nên giờ em đang cần thuốc nào giúp em giảm cơn thèm ăn lại đây mới 20 tuổi đầu mà thân hình sồ sề như phụ nữ có chồng con rồi ây. Em chán lắm rồi! Em cũng có người nhà bên Mỹ, chị gởi cho em cái hình sản phẩm dc ko chị? để em nhờ người thân mua gởi về.
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

không biết có mẹ nào bị giống em không? em uống Áo Đình giảm cân xong bị chóng mặt, có khi đang đứng tự dưng tối sầm lại, không thấy gì hết, em sợ quá không dám uống tiếp, ko biết có phải do thuốc bị tác dụng phụ ko ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 184 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Phanda co bi huyet ap ko?do la bieu hien cua huyet ap do

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaLe1280
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng vừa giảm được từ 68kg xuống còn 53kg thoi các mẹ ak. Mình vừa sd thuốc hỗ trợ giảm cân vừa tạo chế độ sinh hoạt hợp lý nên xuống kg ko ngờ lun mà da dẻ săn chắc k hề bị sạm hay nhăn da nha. Mình uống qa nhiều thuốc zảm cân r nhưng khi dứt thuốc thì lại tăng cân còn loại này mình thấy thật sự tốt. Ngưng thuốc gần 1th r nhưng số kg vẫn ổn định như v ). Mình cũng đã gt cho nhìu ng qen sd. Mình k PR cho sp chỉ lấy kinh nghiệm của bản thân chia sẻ cho các mẹ thôi ah. Mẹ nào qtam mún dùng thử loại này mình cũng để lại sđt luôn để các mẹ dễ ll tư vấn 0908742293.
    Chúc mọi người giảm cân thành công))
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi chị thực hiện lowcarb trong bao nhiêu lâu ms xuống cân hả chị
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3