TIN TÀI TRỢ.

các mẹ cho em hỏi dùng đai quấn nóng của bestbuy có tác dụng ko ạ?

• 5 Lượt chia sẻ
  • 11.3K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 312 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

tình hình là v2 của em dạo này to qua sắp được 1 rổ mỡ rồi thấy quảng cáo đai quấn nóng mà ham vì em lười tập thể dục lắm ạ.có mẹ nào đã dùng có kết quả chia sẻ với em nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị ơi, em thấy nhiều người quấn nóng bảo chẳng có tác dụng đâu.
    Riêng em dùng cái quấn nóng, k phải của best buy, của VN 200k. Thấy vài tuần (3tuần) thì giảm đc vài cm ((69cm --> 65,66cm) ) nhg mà tại em còn ăn kiêng tập thể dục llinh tinh nên k biết giảm là do đâu. Nhg nói chung có giảm cũng k đc nhiêu, mà nêu ăn nh` lại to bụng lại, quấn nóng k phải cách đâu chị ạ. Vài trăm ngàn (gần 1tr) giảm đc vài cm mà còn to lại thì mua làm gì hả chị?

Nếu chị đã mua, chị mua cái vừa nóng vừa đánh ấy, may ra có tác dụng hơn. Trên mạng mấy chỗ bán (5giay và 123mua) tầm 650k. Nghe đồn là có ng` giảm, tại vì theo nguyên lí thì nó hoạt động bụng, nên có thể sẽ giảm. Chứ cái kia chỉ lấy nước ra, mỡ còn đấy, mà nước th chị uống ực ực vài phát là nó trả đủ. Nói chung nó giống một dạng xông hơi thôi, mà xông hơi k thì cũng chả giảm béo đc bao nhiêu.

Chị phải quấn nh` hơn chỉ định may ra mới có tdụng (hơn 50'/lần). Mà quấn nh` thế, có nguy cơ đen bụng đấy, bụng em hình như cũng hơi đen, nhg vài tuần là hết.

KL của em là nếu chỉ dùng đai thôi thì còn lâu mới giảm, nhg nếu cả tập TD thì có thể đâý chị.
    Chị thích thì pm em, em kính biếu cái đai của em cho chị dùng thử. =)) Em mới mua tầm 1tháng thôi. Lại sắp qua nước ngoài rồi. :d Nhg chị phải ở SG đấy nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,424 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

mua cái đai về dùng chắc chắn phải có tác dụng rồi. Tác dụng thứ 1 là túi mình xẹp 1 khoản tương đối lớn -> ko còn tiền mua đồ ăn vặt nên ko sợ béo. Tác dụng thứ 2 là trong nhà có đồ hiện đại -> chứng tỏ mình sành điệu, hợp thời. Tác dụng thứ 3 là chứng minh cho thiên hạ biết mình giàu, dư tiền sắm đồ vứt bỏ xó.
    Mẹ nào có ý định mua đai quấn nóng thì nên chú ý các tác dụng của đai nhé
    • 312 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

hic nghe các mẹ nói mà em mất hứng quá em chưa mua đâu vì đang cân nhắc vấn đề tài chính ông xã em dạo này cứ xoa bụng hỏi mấy tháng rồi em?????:Worried:em 1m56 nặng 53kg mà gần 1 tháng nay em cũng thực hiện lowcarb kiểu nửa mùa nên chắc ko có tác dụng.em ko ăn chất bột nhg hoa quả sữa chua vẫn ăn đều
    cám ơn mẹ vagi nhé nhg em ở hà nội cơ.chúc cả nhà mình luôn trẻ đẹp nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 311 Bài viết

• 588 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quấn nóng chỉ làm mất bớt nước thôi ạ, còn lượng mỡ thì không giảm đi đâu. Chị cứ tưởng tượng khi mình nấu canh ý, đun nhiều thì cũng chỉ cạn nước chứ mỡ vẫn hoàn mỡ (Em ví von hơi bị thô thiển ). Nói chung cách tốt nhất để múc mỡ ra là tập thể dục.
    Phụ nữ đẹp nhất khi ngẩng cao đầu
    • 115 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Em đã dại dột mua 1 cái, chẳng có tác dụng gì đâu . Nó làm nóng và run run, ngứa chết được, ráng chịu đựng 3 tuần, em dùng mức nóng nhất mà chẳng thấy nhỏ tý nào .hic .Tốt nhất là tập thẩm mỹ hoặc chích chất phân hủy mở. Vụ chích này em chưa thử, thấy nhỏ bạn nó chích, em đang theo dõi kết quả, nếu ổn thì em mới đi chích.
    • 312 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

ôi thế là tiêu tan giấc mơ ko tập thể dục mà vẫn đẹp em đi tập aerobic được 1 tháng nhg ko thấy ăn thua thể là bỏ.có mẹ nào biết cách giảm mỡ bụng ko ạ>em đẻ mổ nữa con 2,5t rồi mà tưởng mẹ đang có em bé