TIN TÀI TRỢ.

Các chị hay đi spa ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.6K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có chị nào đi rose spa 5A Quốc tử giám chưa? CÁc chị thấy thế nào cho em ý kiến với :Smiling:
    Em đang định đi thử nhưng chưa biết thế nào vì bây giờ nhiều spa vớ vẩn quá. Các chị cho ý kiến giúp em nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,510 Bài viết

• 839 Được cảm ơn

Có chị nào ở SG đi Pamas chưa cho em xin review zới :Battin ey:
    Ăn no
    Mặc Đẹp
    Ngủ Ngon
    Sống Hạnh Phúc
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc:
    • 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

[QUOTE=cunbong0990;9027883]rose spa 5a quốc tử giám bị lên sổ đen rồi hả chị. hú vía. tí nữa thì e nộp mạng. Cám ơn mẹ Mejune nhé[/QUbieet

mẹ mejune ơi! e vào sổ đen rùi nhưng không biết trang nào. chị chỉ giùm e với
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung da den Rose Spa roi ma, thay co van de gi dau. sao lai bi cho vao so den nhi?:Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 621 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

mẹ nó ơi em vào chỗ này mà đọc nhé https://www.webtretho.com/forum/showt...=12994&page=86
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejune Xem bài viết
    mẹ nó ơi em vào chỗ này mà đọc nhé https://www.webtretho.com/forum/showt...=12994&page=86
    ở rose spa 5a quốc tủ giám có e nhân viên tên là bảy hay tám jì đó. phải nói là làm tệ nhất đấy. lần trước mình bị e này nặn mụn cho một lần mà tởn đến già luôn. cô bạn mình cũng bị dính phải một lần massa mặt. nghe bạn mình nói thì em này massa một mình em ý một kiểu. Massa kiểu gì mà nước cú chảy hêt cả vào mũi, rồi chảy cả vào cổ vào tai. chẳng thấy thư giãn đâu mà chỉ thấy bực mình thêm. đừng có dại mà đến đấy bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi cho e hỏi, ở TPHCM thì mình đi spa nào vừa tốt mà giá cả phải chăng nữa, chỉ e với...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng hay đi spa lắm, chủ yếu là thư giãn thôi. Hôm nọ đi với nhỏ bạn đến Calla spa trên đường Trần Huy Liệu (khúc đường 1 chiều ý hình như số 110 trần huy liệu á), thấy ok. Hôm đó em đến xông hơi và tắm trái cây chỉ có 130.000d thôi, được giảm 30% đến giữa tháng 7/2010. bạn thử đến tham khảo xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 76 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Mình hay đi ở Lady Saigon trên đg Tần Đình Xu . MX body giá 130.000 có xông hơi.... Kỹ thuật cũng ok . Phòng lịch sự vừa phải .
    • 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bocute Xem bài viết
    Mình hay đi ở Lady Saigon trên đg Tần Đình Xu . MX body giá 130.000 có xông hơi.... Kỹ thuật cũng ok . Phòng lịch sự vừa phải .
    em cũng đi ơ đấy rùi ! mà e ko thích cách nhận tiền TIP ở đó . ! e vừa mua phiếu massage ở 192 đường 3/2 giá cũng mềm lắm mua 5 tặng 2 còn giảm cho em nữa cho thêm vài dich vụ FREE ! ở đấy gần nhà em ! mà ko nhận tiền TIP. so với ngoài ấy giá ở đó tương đối mềm
    • 74 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em và chị gái đi KeyClub 24b ngõ 36 Đào Tấn thấy thích lắm, ah mà em không quảng cáo đâu nhoa, em thật tình quý chị Tú ở Key lắm í
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị đi spa ở 13 B Quốc Từ Giám chưa, ở đó có các em tư vấn viên nhiệt tình và sản phẩm Mary Cohr dùng thì miễn chê lun. Em thường xuyên đến đó để chăm sóc da đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đúng rùi, em cũng hay đi spa 13 B Quốc Từ Giám lém, quý chị chủ ở đấy thật, chị nhiệt tình và hiền nữa. nếu k bận sẵn sàng xuống tư vấn cho khách.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới đến đó hôm qua. Cũng được lắm mẹ mình ạ. Nói chung là thoải mái.
    • 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đào tấn nhìu SPA nhi ?
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngày xưa thì mình hay đi Chy spa bên Ngô văn năm vì phong cách rất dễ chịu.Nhưng giờ hình như họ chuyển qua bên Phú Mỹ Hưng rồi.Nhưng bên PMH thì phong cách ko giống bên Ngô văn năm nên mình chuyển qua An spa bên Huỳnh Khương Ninh.Mình thì thích phong cách châu Á thôi.Nên ko đi thẫm mỹ viện.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 157 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

em moi di HANA SPA o 459b Nguyen Dinh Chieu q3, la cho nguoi quen nen chac phuc vu em cung tot hon hay sao do...kakaka... em mua 10 lan cham soc da, duoc tang 5 lan.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng hay đi Spa, đến nhiều địa chỉ rùi, nhưng thấy ở Saga Spa là tốt hơn cả. Phong cách phục vụ chuyên nghiệp, các dịch vụ đều ổn, mà ở đó họ làm thích lắm, mình thấy rất hiệu quả, giá cả cũng hợp lý nên khách ở đó cũng đông, đặc biệt chị chủ nhiệt tình, vui vẻ, còn cam kết nếu trị mụn mà không hết sẽ hoàn lại tiền cơ. Mọi người thử đến đó xem sao, cho mọi người địa chỉ nè: 51 Ngõ Thịnh Hào 1- Tôn Đức Thắng.
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới đi spa ở Thu Cúc, ở đó đắt ghê, hôm đó 2 chị em đi lúc thanh toán gần 5tri. Được mời mà vẫn tiếc. Cơ mà thích quá cơ! Có nhiều xiền cũng sướng thật!
    Nhận làm sổ sách kế toán, báo cáo tài chính năm, hướng dẫn chuyên môn kế toán.
    • 349 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Nếu giá vừa phải, chất lượng dịch vụ ổn thì mình vote cho Saiogon'smile Spa. Giảm béo ở đó rất ok.
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5