TIN TÀI TRỢ.

Các chị giúp em, vấn đề cân nặng ạ !!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.04K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em chào các chị

Tình hình em 20t rồi Nhưng nói ra thì lại tháy đau lòng. Các trị tư vấn giúp em về giảm cân đc ko ạ? Em 1m7 nặng 63kg Tình hình chung là bụng em bự khủng khiếp Các chị có ý kiến nào giúp em k ạ?

Em thấy kiến thức các chị quá trời luôn. Phong phú nữa. em không biết phải áp dụng công thức nào.. Các chị giúp em gái nó nhé!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 169 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Em áp dụng DAS đi, kiên trì sẽ thành công, chị làm đc 8 ngày rùi, vòng eo giảm nhiều, mung quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 171 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoconytcc Xem bài viết
    Em áp dụng DAS đi, kiên trì sẽ thành công, chị làm đc 8 ngày rùi, vòng eo giảm nhiều, mung quá
    Bạn cho mình hỏi ngu tí thế DAS với CMNA là gì vậy? Thấy các mẹ cứ kêu giảm cân bằng 2 cách này hiệu quả lắm cơ mà mình mò mãi ko hiểu đây là 2 cách gì.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,631 Bài viết

• 5,013 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghiep239 Xem bài viết
    Sau khi sinh15 tháng, mình dư tới 12kg so với lúc chưa mang bầu, cũng tập tành, ăn kiêng nhưng giảm đc có 1-2kg, ăn vào cái, lại lên cân như thường. Một chị bạn cho mình số hotline Phú Hải, bảo mình gọi điện tới hỏi xem sau khi cần ấy tháng uống đc thuốc giảm cân ko. Sau đó mình ra nhà thuốc mà bên Phú Hải nói đó là nhà thuốc thuộc hệ thg phân phối của họ mua 1 hộp về test trc. Thuốc này uống 1 viên/ngày. Trên bao bì sản phẩm giới thiệu thành phần toàn từ thảo dược. Mình hỏi họ là uống Áo Đình có cần ăn kiêng gì ko, họ nói cứ ăn uống bình thường. Nên mình giữ nguyên chế độ sinh hoạt. Mình uống hết 1 hộp thì giảm đc 3kg. Mình mua tiếp hộp thứ 2, giảm đc 3,5kg nữa. Xã mình bảo, phụ nữ 1 con giảm cân như vậy là chuẩn rồi, ko cần giảm thêm nữa, nên mình mới ngưng uống :d
    Trời, sao comment bạn này giống y chang của một bạn khác trong Topic cũng về giảm cân, nguyên Topic bạn đó nói tư vấn lẫn khen ngợi thuốc Áo Đình???

https://www.webtretho.com/forum/f69/c...-di-a-1460062/
    https://www.webtretho.com/forum/wttsh...4&postcount=19
    • 169 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Summer.Rain Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi ngu tí thế DAS với CMNA là gì vậy? Thấy các mẹ cứ kêu giảm cân bằng 2 cách này hiệu quả lắm cơ mà mình mò mãi ko hiểu đây là 2 cách gì.
    DAS là Diet theo phương pháp của Dr.Anh, bằng hight fat, low cat, bạn search DAS webtretho thì sẽ rõ, đọc kĩ rùi áp dụng, mình thấy phương pháp này giảm mỡ rất tốt, cân nặng có thể ko giảm nhiều, nhưng nhìn rất rõ là mỡ giảm

CMNA: là chanh muối nước ấm bạn ạ,
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoconytcc Xem bài viết
    chị ơi, cho em nick yahoo để 2 chị em mình tham khảo nhé chị :X em ít ăn đc rau, mà cơ thể em thì mập từ nhỏ. với xương em dạng to nữa.. hix hà, e buồn vì cái bụng này lắm roài mặc j cũng xấu!!

Trích dẫn Nguyên văn bởi Summer.Rain Xem bài viết
    Mình cùng phấn đấu đi Rain :X

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghiep239 Xem bài viết
    Sau khi sinh15 tháng, mình dư tới 12kg so với lúc chưa mang bầu, cũng tập tành, ăn kiêng nhưng giảm đc có 1-2kg, ăn vào cái, lại lên cân như thường. Một chị bạn cho mình số hotline Phú Hải, bảo mình gọi điện tới hỏi xem sau khi cần ấy tháng uống đc thuốc giảm cân ko. Sau đó mình ra nhà thuốc mà bên Phú Hải nói đó là nhà thuốc thuộc hệ thg phân phối của họ mua 1 hộp về test trc. Thuốc này uống 1 viên/ngày. Trên bao bì sản phẩm giới thiệu thành phần toàn từ thảo dược. Mình hỏi họ là uống Áo Đình có cần ăn kiêng gì ko, họ nói cứ ăn uống bình thường. Nên mình giữ nguyên chế độ sinh hoạt. Mình uống hết 1 hộp thì giảm đc 3kg. Mình mua tiếp hộp thứ 2, giảm đc 3,5kg nữa. Xã mình bảo, phụ nữ 1 con giảm cân như vậy là chuẩn rồi, ko cần giảm thêm nữa, nên mình mới ngưng uống :d
    Em nghe bảo uống nhìu thuốc sau này khó có em bé, em mới 20 à ! Nên sợ tác dụng phụ lắm..!