Bí quyết ăn vặt giúp bạn tăng cân vù vù !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 179 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói đến việc ăn vặt không phải nói đến việc ăn vài ba bịch bánh tráng trộn, rồi tụ tập bạn bè uống vài ba cốc trà sữa, ăn vài ba đĩa cá viên chiên.

Mặc dù sức hấp dẫn của những món ăn này thì thật khó mà cưỡng lại được, nhưng tui khẳng định với bạn rằng, ăn những thứ đó chỉ tổ rước độc cho cơ thể thôi,

chúng chỉ càng làm tăng axit trong cơ thể của bạn, cho dù bạn là fan cuồng của trà sữa bạn ném đá tui, tui vẫn khẳng định như thế.

Bạn muốn vừa ăn vặt mà vừa được tăng cân không?

Bí quyết đó là bạn cần bổ sung những loại quả, hạt trái cây khô như:
    nho khô, quả óc chó, hạnh nhân, hạt bí, hạt hướng dương, hạt dẻ, đậu phộng, đậu Hà Lan khô và rất nhiều những loại quả hạt khô khác...

Bởi vì trong những loại trái cây trên vẫn chứa rất nhiều năng lượng như: vitamin, chất béo, tinh bột, đường, protein.

Đó là những nhóm chất dinh dưỡng cần thiết để hỗ trợ giúp bạn tăng cân.

FcwJnHZ8oyhG2vK3WetLfgzaxx4xzMYzplttAKK1QBa8IjRh0dSbV9UrOZ2mqfjMFaK1mu64GqCvvUbUhdOSbnGw6-MA2A
    Vừa được ăn vặt giải trí, vừa được tăng cân, lại không gây hại, không tích axit cho cơ thể. Tuyệt vời quá còn gì nữa, nhất là những bạn làm việc văn phòng,

vừa làm việc tiện tay bốc vài hạt cho vào mồm nhai nhai, tiện lợi quá còn gì nữa.!

Bạn có thể xem thêm rất nhiều BÍ QUYẾT TĂNG CÂN cho người gầy HIỆU QUẢ - TỰ NHIÊN và hoàn toàn miễn phí tại:

Fanpage: Giúp Bạn Tăng Cân

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

người thì phải tăng cân người thì lại giảm cân
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)