TIN TÀI TRỢ.

ai đã dùng giảm cân Cường Anh chưa cho e ít thông tin với?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.7K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

căng thẳng vậy o.O
    - Nhà phân phối độc quyền miền Bắc máy lọc nước ECOSOFT nhập khẩu chính hãng từ CHLB Đức: https://ecosoftvietnam.vn/
    - Webiste về chăm sóc sức khỏe và làm đẹp dành cho các chị em: https://baoduy.net/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe nói uong giảm cân lợi sữa. Lũ đầu mình nghi nghi.. vì sao giảm cân còn lộ sữa.. vạy mấy thuốc lợi sữa chắc dẹp hết quá..... ai dè. Uong dc 3 ngày tịt cmn sữa kuoon. H het dám uong. Neu giảm cân thì chấp nhận. Đừng nói lỡi sữa để ng mua hàng là ng gánh chịu hậu quả..toàn những mẹ cho con bú ko đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M cũng địg dùng mà thấy mn nói thế nên thôi.may quá.m đang cho con bú nữa

• kemaihon Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cuonganh2018 Xem bài viết
    Bạn ạ! Bạn trả lời những câu mà bạn đã khẳng định trước đi đã nhé! Đừng đánh trống lảng! Chúng ta lớn rồi nói gì cũng phải có bằng chứng nhé! Còn bạn không chứng minh được những gì bạn nói thì chỉ có là GHEN ĂN TỨC Ở - VU KHỐNG BÔI NHỌ mà thôi!

Bạn có dám để lại thông tin liên lạc của mình để đối chất với chúng tôi giữa pháp luật? Bạn đã kiểm nghiệm sản phẩm và thấy có chất cấm? Cường anh bị phạt 80 triệu? Xin bạn cho bằng chứng nhé! Đừng chỉ nói mồm thưa bạn!

Ở ngoài thị trường có nhiều sản phẩm, thương hiệu khác nhau, mỗi sản phẩm, mỗi thương hiệu đều có cách làm riêng của họ! Chúng tôi không muốn tranh luận với bạn về các thương hiệu khác ở đây!

Bạn đã từng ăn nước mắm của hãng A. Sau đó ít bữa thấy hãng A lên tivi vì bị phát hiện chất cấm. Kể từ đó về sau bạn không ăn nước mắm nữa và hễ có đứa nào rao bán nước mắm bạn đều văng: "Ngứa đít", "Bố", "Chúng mày", "Ỉa vào mặt",..? Như thế là đúng phải không bạn? Bạn có dạy 2 con của mình như vậy không?

Xin hỏi bạn đã từng dùng sản phẩm của chúng tôi chưa? Nếu bạn chưa từng sử dụng thì bạn cũng chẳng có lý lẽ gì nói ở đây bạn ạ! Người đẹp thì lắm thị phi mà thương hiệu nổi tiếng thì cũng lắm kẻ rèm pha!

Là người tiêu dùng thông minh các bạn nên tỉnh táo trước những lời lẽ mang kiểu dư luận như của bạn "anhbacchung" . Nói cái gì cũng không có bằng chứng, đặt điều, vu khống! Mà hãy nghe những khách hàng đã sử dụng sản phẩm của chúng tôi xem họ cảm nhận thế nào, họ dùng sản phẩm có thấy hiệu quả và an toàn hay không?

Nếu bạn "anhbacchung" đã không thể đưa ra bằng chứng, không thể chứng minh những gì bạn ấy nói là thật thì Cường Anh xin phép dừng trả lời ở đây! Chúng tôi muốn dành nhiều thời gian hơn cho khách hàng của mình, chứ không phải mất thời gian vô ích tranh luận với những kẻ NGU MUỘI! Mong các bạn đã theo dõi cuộc trò chuyện này hiểu và thông cảm!

Trân trọng!
    https://baomoi.com/vi-sao-quang-cao-...c/27584754.epi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mun1492 Xem bài viết
    Em đag dùng thuốc giảm cân cường anh đây ạ. Dùng 7 ngày rồi mà vẫn k thấy chuyển biến gì.. 😑
    B ơi, b dùng trà giảm cân cường anh kết quả ntn rồi?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm vừa rồi mình mới đọc được bài báo về thuốc giảm cân. các bạn suy xét kỹ trước khi uống. Mình không đánh đồng nhưng theo minh chế độ ăn uống hơp lý với detox tập thể dục khoa học là sẽ giảm được số cân như ý https://vnexpress.net/suc-khoe/co-ga...n-3907965.html
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tôi có để lại địa chỉ mail bên trên đó. bạn thắc mắc gì gửi mail cho tôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 82 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ây da, nếu bạn gửi comment bên trên làm bộ phận chăm sóc khách hàng của hãng thì tiêu rồi, lời lẽ vậy làm mình sợ quá đi mất..
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chả có đứa nào dám ý kiến luôn. buồn thấy mẹ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2