ai đã dùng giảm cân Cường Anh chưa cho e ít thông tin với?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.96K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 88 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mấy hôm nay e thấy các sao lớn quảng cáo cho giảm cân cường anh quá mà em đang cần giảm 5kg nên cũng muốn dùng thử?? không biết là đắt có sắt ra miêng không nữa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đag dùng thuốc giảm cân cường anh đây ạ. Dùng 7 ngày rồi mà vẫn k thấy chuyển biến gì.. 😑
    • 88 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ôi thế ạ may quá mình chưa dùng
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

TRÊN THỊ TRƯỜNG BÂY GIỜ CÓ RẤT NHIỀU LOẠI TRÀ GIẢM CÂN DƯỢC QUẢNG CÁO LÀ 100% TỪ THẢO DƯỢC, AN TOÀN, KHÔNG TÁC DỤNG PHỤ. NHƯNG THỰC TẾ THÌ KHÔNG PHẢI NHƯ VẬY. trong các loại trà đó đều có chứa chất cấm là SIBUTRAMINE, gây ảnh hưởng đến tim mạch và có nguy cơ gây suy thận nên thận trọng với các loại này. Còn việc bạn thấy sao quảng cáo cho trà này thì đơn giản lắm - họ đc trả tiền để quảng cáo( giá thì tùy theo độ nổi tiếng của các sao. twfvafi triệu đến vài chục triệu cho 1 post quảng cáo). bạn uống gì thì uống mà không kèm theo chế độ ăn uống nghiêm ngặt, thể dục thể thao đều đặn thì không hiệu quả đc
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không thể vơ đũa cả nắm được bạn nhé! Lời nói ra phải có bằng chứng, phải có dẫn chứng chứ không phải cứ phát biểu bừa là được. Bạn bảo là chế độ ăn nghiêm ngặt rồi phải thể dục thể thao đều đặn thì chứng tỏ bạn chả hiểu gì về trà giảm cân Cường Anh cả!

Bạn xem lại các ca sỹ, diễn viên, người nổi tiếng dùng cường anh đi..!! Bạn có thể mua được uy tín của họ bằng vài triệu hay vài chục triệu à?! Họ lại sử dụng cả sản phẩm nữa! Bạn cho rằng họ không hiểu biết bằng bạn khi sử dụng cả những sản phẩm có chứa chất cấm rồi giới thiệu cho người hâm mộ của mình à?

Nhìn 1 vấn đề bạn nên nhìn từ nhiều hướng! Bạn có thể không cần sử dụng cũng không sao. Nhưng lời nói của bạn, vô tình làm cho những người đang mong muốn được tăng cân hay giảm cân 1 cách an toàn bị mất đi cơ hội sử dụng một sản phẩm tốt! Lớn rồi, nói gì? làm gì? cũng phải có sự chín chắn bạn nhé!

Thân gửi bạn!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhbacchung Xem bài viết
    TRÊN THỊ TRƯỜNG BÂY GIỜ CÓ RẤT NHIỀU LOẠI TRÀ GIẢM CÂN DƯỢC QUẢNG CÁO LÀ 100% TỪ THẢO DƯỢC, AN TOÀN, KHÔNG TÁC DỤNG PHỤ. NHƯNG THỰC TẾ THÌ KHÔNG PHẢI NHƯ VẬY. trong các loại trà đó đều có chứa chất cấm là SIBUTRAMINE, gây ảnh hưởng đến tim mạch và có nguy cơ gây suy thận nên thận trọng với các loại này. Còn việc bạn thấy sao quảng cáo cho trà này thì đơn giản lắm - họ đc trả tiền để quảng cáo( giá thì tùy theo độ nổi tiếng của các sao. twfvafi triệu đến vài chục triệu cho 1 post quảng cáo). bạn uống gì thì uống mà không kèm theo chế độ ăn uống nghiêm ngặt, thể dục thể thao đều đặn thì không hiệu quả đc
    • 216 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Định mua dùng mà nghe k có tác dụng thế này
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

định lòe bố ak. chính tôi cầm trà của các ng đi kiểm nghiệm. muốm xem bằng chứng không
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

không có loại trà, thuốc nào uống vào mà ko kèm chế độ thể dục thể tháo đều đặn, ăn uống hợp lý mà có thể giảm cân được cả, các bạn nên nhớ điều đó.
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

và thêm nữa . uy tín của diễn viên, ca sĩ có giá cả bạn nhé. đứa nào bảo diễn viên, ca sĩ ng nổi tiếng quảng cáo miễn phí cho nhà chúng mày. bố ỉa vào mặt. NÓI NGHE NGỨA CẢ ĐÍT
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

và thêm nữa . uy tín của diễn viên, ca sĩ có giá cả bạn nhé. đứa nào bảo diễn viên, ca sĩ ng nổi tiếng quảng cáo miễn phí cho nhà chúng mày. bố ỉa vào mặt. NÓI NGHE NGỨA CẢ ĐÍT
    B này nói chuẩn.cứ kêu giảm nọ giảm kia.tháng kiếm mấy chục.thưởng tiền nữa.toàn lôi kéo nhau.còn nhung ng quay video thu toan ng bán hàng
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cứ vào xem bình luận của chúng nó thì biết là khách hàng là những ai. anh bán trà mua trà của chị bán trà. bạn mình năm nay 28 tuổi 1 chồng,2 con, hiện bị suy thận độ 4. là nạn nhân của lũ trà giảm cân này, nên mình rất ức chế. tuổi trẻ nên nhớ sức khỏe quan trọng nhất. còn sắc đẹp xếp sau. phải khỏe đã rồi hãy làm đẹp
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rất mong nhận được kết quả kiểm nghiệm của bạn về sản phẩm của chúng tôi!!! Hãy mua sản phẩm chính hãng để kiểm nghiệm cho chuẩn bạn nhé!!! Trong trường hợp bạn mua hàng giả hàng nhái, hàng kém chất lượng, bán với giá rẻ và đem đi kiểm định thì chúng tôi hoàn toàn không cần phải chịu trách nhiệm về vấn đề này bạn nhé!
    định lòe bố ak. chính tôi cầm trà của các ng đi kiểm nghiệm. muốm xem bằng chứng không
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế thì bạn lại nông cạn quá rồi! Cái ngôn từ mà bạn nói chuyện ở đây cũng đủ cho thấy bạn là người như thế nào rồi!!Theo bạn thì nhưng ca sỹ, nghệ sỹ, người nổi tiếng đó đều là do Cường Anh trả tiền để có review. Vậy theo bạn Cường Anh phải bỏ ra bao nhiêu tiền để mua những review đó? Cái giá của sự uy tín với fan hâm mộ của họ là bao nhiêu tiền? Vậy nếu như họ giới thiệu cho người hâm mộ của mình sử dụng sản phẩm có chứa chất cấm hay ảnh hưởng tới sức khỏe, không hiệu quả. Thì theo bạn hậu quả sẽ thế nào?

Còn nữa, đứng ở địa vị 1 nhà đầu tư, CEO của Cường Anh để nghĩ đi bạn. Nếu 1 sản phẩm sản xuất ra mà không an toàn có chứa chất cấm, không hiệu quả thì liệu rằng có thể đứng vững trên thị trường được không? Bỏ hàng trăm tỷ vào việc lừa đảo người dùng thì có kết cục tốt không? Làm thế để làm gì?

Nếu bạn theo dõi thông tin về Cường Anh thì bạn sẽ thấy rằng khách hàng của Cường Anh sử dụng sản phẩm đều rất hài lòng. Sản phẩm của Cường Anh được bộ y tế cấp phép lưu hành. Nhà máy sản xuất đạt chuẩn GMP với tiêu chuẩn ISO:220000 (tiêu chuẩn sản xuất của quốc tế)

Mọi thứ đều rõ ràng và minh bạch. Bạn có thể KHÔNG TIN và CỐ CHẤP nhưng hãy đừng làm những người khác vì bạn mà bỏ qua cơ hội làm đẹp cho bản thân mình!!!
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tôi mua từ chính nhà phân phối của cường anh đấy, nhà máy sản xuất của cường anh nên quảng cáo i sô 99999999.
    nên nhớ địa chỉ công ty bạn ở đâu. và tôi đã đến địa chỉ 696 quang trung hà đông rồi. ko phải đi lừa ng khác làm cái gì. còn cái nhà máy i sô, cho cái địa chỉ đi cái, ngay và luôn đi. đừng ngại. còn dĩ nhiên bạn là nhà sản xuất thì bạn phải bảo vệ nồi cơm của bạn. còn chúng tôi cũng phải tự bảo vệ sức khỏe của chúng tôi. và trong các đống giấy thương hiệu hay chứng nhạn của cường anh tôi chưa thấy cái giấy chứng nhạn nào cho sản xuất sản phẩm tên là GIẢM CÂN AN TOÀN cả- sản phẩm đc cấp giấy lưu hành là THỰC PHẨM BẢO VỆ SỨC KHỎE nhá .
    bạn nên nhớ trước bạn đã có những than tre VINACA. đã có những MỸ PHẨM THIÊN NHIÊN TS rất nổi tiếng và những thành phần đi tr này họ có nhiều giấy chứng nhận hơn các bạn rất nhiều.
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ngôn từ của tôi chỉ đang dùng đúng đối tượng thôi. chả có căn cứ nào chứng tỏ rằng những đứa ăn nói lịch sự thì sẽ có lương tâm lịch sự như những lời chúng nói ra. ok
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin lỗi bạn! Đối tượng nào là "đúng đối tượng" để bạn nói những câu từ như: "Ngứa đít", "Bố", "Chúng mày", "Ỉa vào mặt",..? Bạn nhìn lại đi ạ, từ đầu tiên mình đã nói chuyện với bạn rất đàng hoàng nhưng có vẻ như bạn "CÓ LỚN MÀ KHÔNG CÓ KHÔN" "HỌC NHIỀU MÀ LẠI CƯ XỬ NHƯ KẺ VÔ HỌC". Bạn lại tự vả vào mặt mình khi nói câu "chả có căn cứ nào chứng tỏ rằng những đứa ăn nói lịch sự thì sẽ có lương tâm lịch sự" thật nực cười.

Bạn đang nói đến phần là bạn đã mang sản phẩm của chúng tôi đi kiểm nghiệm và phát hiện chất cấm. Tôi đề nghị bạn đăng bức hình kết quả kiểm nghiệm của bạn lên đây để mọi người cùng xem nhé! Còn bạn mua của đại lý, nhà phân phối nào? Xuất xử, tem mác ra sao xin mời bạn chụp ảnh lên đây để làm chứng cứ! Đừng chỉ nói mồm!

Suy thận cấp độ 4 bác sỹ có nói với bạn rằng lý do tại sao không? Chắc bản thân bạn cũng chưa đủ tri thức để hiểu được lý do gây nên bệnh suy thận 4 nhỉ? Để mình nói cho bạn hiểu các nguyên nhân gây ra bệnh suy thận:
    - Biến chứng tiểu đường
    - Bệnh cao huyết áp
    - Do viêm cầu thận
    - Uống nước ngọt có gas
    - Ăn quá mặn hoặc sử dụng nhiều muối
    - Uống ít nước
    - Sử dụng nhiều thực phẩm có chứa chất phụ gia
    - Uống nhiều trà, cà phê
    ..... Vậy trong các nguyên nhân này thì "Lũ giảm cân nào?" đã khiến bạn bị Suy thận cấp độ 4?

Chúng tôi đã có tất cả những phản biện cho bạn về vấn đề mà bạn thắc mắc trên thông cáo báo chí và trong ngày hôm nay chúng tôi sẽ tiếp tục ra 2 sản phẩm mới để phục vụ cho khách hàng của mình! Rất nhiều khách hàng khi tìm đến với CUONGANH đã phải thốt lên rằng "Tiếc là mình không biết sớm hơn!". Có lẽ bạn cũng nằm trong số đó! Tuy nhiên, thay vì họ tiếp tục tìm "thuốc chữa béo" tiếp tục trên con đường lấy lại vóc dáng của mình thì bạn lại tiếp tục giữ mỡ cho mình, tiếp tục giữ những tư duy cũ nghĩ cái gì cũng xấu.

Giấy chứng nhận bạn cũng bảo làm giả, người nổi tiếng đánh giá tốt về sản phẩm bạn bảo là mua, các tờ báo lớn, nổi tiếng của bộ y tế viết bài về chúng tôi bạn lại bảo nó dùng tiền đấy, rồi hôm nay đài truyền thông VTV đưa tin về việc chúng tôi ra mắt 2 sản phẩm mới bạn cũng sẽ coi chẳng ra gì. Vậy thử hỏi bạn trên cuộc đời này bạn tin vào điều gì? Có thể ăn được gì? Dùng được thứ gì?

ngôn từ của tôi chỉ đang dùng đúng đối tượng thôi. chả có căn cứ nào chứng tỏ rằng những đứa ăn nói lịch sự thì sẽ có lương tâm lịch sự như những lời chúng nói ra. ok
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

à, thế cường anh ko biết tại sao lại đc dùng cùng với những từ như thế à. Vì bạn xứng đáng- QUÂN LỪA ĐẢO
    biết cường anh hoàng tráng rồi có nhà máy đạt chuẩn rồi- CHO CÁI ĐỊA CHỈ NHÀ MÁY ĐI
    Nghe nói cường anh mới bị phạt 80 triệu- vì nguyên nhân gì á- chắc cơ quan chức năng phạt nhầm ha -
    Chúng mày nên nhớ Tiến Hạnh cũng khởi đầu với 1 hình thức xử phạt nhẹ nhàng như thế này thôi
    TIẾC LÀ MÌNH KHÔNG BIẾT SỚM HƠN- ĐỂ TRÁNH BỌN CƯỜNG ANH NÀY RA- câu đầy đủ phải như này mới đúng
    Còn suy thận à. m chỉ cần tìm" suy thận vì trà giảm cân là có ngay"
    tao chờ ngày chúng mày BỊ TRỜI PHẠT- QUÂN BẤT LƯƠNG- KIẾM TIỀN TRÊN SỨC KHỎE, MẠNG SỐNG CỦA NG KHÁC
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ạ! Bạn trả lời những câu mà bạn đã khẳng định trước đi đã nhé! Đừng đánh trống lảng! Chúng ta lớn rồi nói gì cũng phải có bằng chứng nhé! Còn bạn không chứng minh được những gì bạn nói thì chỉ có là GHEN ĂN TỨC Ở - VU KHỐNG BÔI NHỌ mà thôi!

Bạn có dám để lại thông tin liên lạc của mình để đối chất với chúng tôi giữa pháp luật? Bạn đã kiểm nghiệm sản phẩm và thấy có chất cấm? Cường anh bị phạt 80 triệu? Xin bạn cho bằng chứng nhé! Đừng chỉ nói mồm thưa bạn!

Ở ngoài thị trường có nhiều sản phẩm, thương hiệu khác nhau, mỗi sản phẩm, mỗi thương hiệu đều có cách làm riêng của họ! Chúng tôi không muốn tranh luận với bạn về các thương hiệu khác ở đây!

Bạn đã từng ăn nước mắm của hãng A. Sau đó ít bữa thấy hãng A lên tivi vì bị phát hiện chất cấm. Kể từ đó về sau bạn không ăn nước mắm nữa và hễ có đứa nào rao bán nước mắm bạn đều văng: "Ngứa đít", "Bố", "Chúng mày", "Ỉa vào mặt",..? Như thế là đúng phải không bạn? Bạn có dạy 2 con của mình như vậy không?

Xin hỏi bạn đã từng dùng sản phẩm của chúng tôi chưa? Nếu bạn chưa từng sử dụng thì bạn cũng chẳng có lý lẽ gì nói ở đây bạn ạ! Người đẹp thì lắm thị phi mà thương hiệu nổi tiếng thì cũng lắm kẻ rèm pha!

Là người tiêu dùng thông minh các bạn nên tỉnh táo trước những lời lẽ mang kiểu dư luận như của bạn "anhbacchung" . Nói cái gì cũng không có bằng chứng, đặt điều, vu khống! Mà hãy nghe những khách hàng đã sử dụng sản phẩm của chúng tôi xem họ cảm nhận thế nào, họ dùng sản phẩm có thấy hiệu quả và an toàn hay không?

Nếu bạn "anhbacchung" đã không thể đưa ra bằng chứng, không thể chứng minh những gì bạn ấy nói là thật thì Cường Anh xin phép dừng trả lời ở đây! Chúng tôi muốn dành nhiều thời gian hơn cho khách hàng của mình, chứ không phải mất thời gian vô ích tranh luận với những kẻ NGU MUỘI! Mong các bạn đã theo dõi cuộc trò chuyện này hiểu và thông cảm!

Trân trọng!

à, thế cường anh ko biết tại sao lại đc dùng cùng với những từ như thế à. Vì bạn xứng đáng- QUÂN LỪA ĐẢO
    biết cường anh hoàng tráng rồi có nhà máy đạt chuẩn rồi- CHO CÁI ĐỊA CHỈ NHÀ MÁY ĐI
    Nghe nói cường anh mới bị phạt 80 triệu- vì nguyên nhân gì á- chắc cơ quan chức năng phạt nhầm ha -
    Chúng mày nên nhớ Tiến Hạnh cũng khởi đầu với 1 hình thức xử phạt nhẹ nhàng như thế này thôi
    TIẾC LÀ MÌNH KHÔNG BIẾT SỚM HƠN- ĐỂ TRÁNH BỌN CƯỜNG ANH NÀY RA- câu đầy đủ phải như này mới đúng
    Còn suy thận à. m chỉ cần tìm" suy thận vì trà giảm cân là có ngay"
    tao chờ ngày chúng mày BỊ TRỜI PHẠT- QUÂN BẤT LƯƠNG- KIẾM TIỀN TRÊN SỨC KHỎE, MẠNG SỐNG CỦA NG KHÁC
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ây dô. bị xử phạt mà vẫn chối đc cơ ak.
    0899849974. làm ơn ra pháp luật ngay và luôn. e cũng đang muốn đây á.
    đinh thị loan xuân hòa , xuân trường. nam định.
    TÔI RẤT MONG , NẾU BẠN LÀ NHÀ SẢN XUẤT.CÓ THỂ CAM ĐOAN BỒI THƯỜNG CHO NHỮNG KHÁCH HÀNG MÀ ĐÃ MUA, SỬ DỤNG TRÀ CỦA BẠN, THÌ CHÚNG TA DẮT TAY NHAU ĐI KIỂM NGHIỆM LẠI LẦM NỮA CHO CHẮC CHẮN NHỈ, tôi cũng đã từng gửi thư đến địa chỉ của công ty rồi mà hem có đc câu trả lời.
    TÔI CHỜ LUẬT SƯ CỦA CÁC BẠN.......
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ĐỊA CHỈ MAIL. DINHLOAN661@GMAIL.COM. chỉ cần bạn dám đứng ra cam đoan bồi thường cho khách hàng thôi. chúng ta cùng nhau làm cho ra kết quả cuối cùng.
    nếu bạn trong hệ thống bán hàng chắc biết tôi rồi cũng nên.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2