TIN TÀI TRỢ.

1m58 - 80kg - HELP ME !!!

• 2 Lượt chia sẻ
  • 6.99K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới có lớp 8, cao 1m53 mà nặng hơn 55kg em thì không có thời gian tập tành gì hết (tại bận học), mà vì giảm cân nên mẹ cũng bắt ăn ít, buổi sáng thường không ăn, chưa về thì có hôm được ăn có hôm ko đk ăn, tối thì toàn ăn cơm sớm trước 5h chiều, ăn rất nhìu rau, vì em quá đói nên toàn nhét rau vào mồm thay cơm, đến no thì thôi, mà lượng cơm đk ăn trog ngày chưa đầy 1 bát con, e thì sợ ăn mỡ chỉ ăn thịt nạc...
    Mà e thì ko ăn đồ ăn nhanh, ăn vặt ít, ko uống nước ngọt (thỉnh thoảng cũng có)
    Mọi người nói tại sao em vẫn cứ tăng cân như vậy, hè năm ngoái em vẫn chỉ có 45kg
    Bị bạn bè trêu trọc, em ko chịu nổi, đk cái mặc dù bị trêu nhưng nhìn đời vẫn cứ vui tươi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trandangthuchien Xem bài viết
    Em mới có lớp 8, cao 1m53 mà nặng hơn 55kg em thì không có thời gian tập tành gì hết (tại bận học), mà vì giảm cân nên mẹ cũng bắt ăn ít, buổi sáng thường không ăn, chưa về thì có hôm được ăn có hôm ko đk ăn, tối thì toàn ăn cơm sớm trước 5h chiều, ăn rất nhìu rau, vì em quá đói nên toàn nhét rau vào mồm thay cơm, đến no thì thôi, mà lượng cơm đk ăn trog ngày chưa đầy 1 bát con, e thì sợ ăn mỡ chỉ ăn thịt nạc...
    Mà e thì ko ăn đồ ăn nhanh, ăn vặt ít, ko uống nước ngọt (thỉnh thoảng cũng có)
    Mọi người nói tại sao em vẫn cứ tăng cân như vậy, hè năm ngoái em vẫn chỉ có 45kg
    Bị bạn bè trêu trọc, em ko chịu nổi, đk cái mặc dù bị trêu nhưng nhìn đời vẫn cứ vui tươi
    chị thấy em 45kg là được rồi mà k cần giảm cân nữa đâu.còn nếu muốn giảm cân em phải kiên trì nhé, sẽ mất khoảng 2-3 tháng , như chị thì chị áp dụng theo phương pháp tự nhiên, k dùng thuốc sau 2-3 tháng chị xuống được 5-7kg nhờ phương pháp dưới đây nè.em tham khảo coi sao nhé
    http://zaodich.webtretho.com/forum/f...-ship-2083797/
    • 541 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Saio Xem bài viết
    Hiu hiu mấy chị làm em cảm động quá ! Hôm nay em cứ gọi là vẫn xả láng ko biết điểm dừng
    Sáng : ko ăn, thường sáng em ko bao giờ đói cả.
    TRưa : ăn 1 gói miến ăn liền, sau đó lục được hộp bánh magic socola, anh đâu chừng 9-10 thanh gì đó hiuhiu
    Chiều- Tối : đi xem even ăn chay, ăn 1 cái sandwich rau cà chua. Xong ăn 2 cuốn bì cuốn + 1 tô bún riêu thái. Xong về nhà lấy chai sốt majone ăn kèm bánh tráng, cũng hơi nhiều.
    Bi giờ : đang uống 2 gói trà chanh nestle !!!
    Đời ơi là khổ!
    Sao bạn ăn nhiều vào chiều tối thì sao giảm cân được !
    Mình cũng 1.58met vừ sanh bé thứ hai được 1.5tuoi. Hiện bắt đầu giảm cân mốc 67kg. Kế hoạch đến trước lễ 30/4 giảm còn 60kg. 02 tháng tiếp sau duy trì & giảm 02 kg nữa về 58kg là Stop.. Hy vọng đợt này giảm cân thành công.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatintin2005 Xem bài viết
    Sao bạn ăn nhiều vào chiều tối thì sao giảm cân được !
    Mình cũng 1.58met vừ sanh bé thứ hai được 1.5tuoi. Hiện bắt đầu giảm cân mốc 67kg. Kế hoạch đến trước lễ 30/4 giảm còn 60kg. 02 tháng tiếp sau duy trì & giảm 02 kg nữa về 58kg là Stop.. Hy vọng đợt này giảm cân thành công.
    nếu bạn muốn giảm cân bạn áp dụng cách của mình coi sao, mình sanh bé xong là 55kg , khi bé mình được 1.5 tuổi minh cai sữa và bắt đầu giảm cân từ 55kg, xuống 47kg và giờ vẫn ở mức 47kg
    các mom k nên nhin ăn sáng mà buổi sáng nên ăn đầy đủ chất, buổi trưa ăn nhẹ, buổi chiều tối ăn vừa k nên ăn quá no, trong ngày nên uống nhiều nước và ăn thêm chút trái cây.
    và giờ dáng mình rất thon hihi
    • 183 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

mình cao 1m56 nặng 52 kg quá khổ quá, mình giảm cân ăn ít mà ko ăn thua các mẹ à, buồn quá, nhìn người to quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong168 Xem bài viết
    mình cao 1m56 nặng 52 kg quá khổ quá, mình giảm cân ăn ít mà ko ăn thua các mẹ à, buồn quá, nhìn người to quá
    có gì đâu mà phải buồn hả bạn, mình cao 1m58 có lúc cân nặng mình lên tới 60kg, chứ 52 si nhê gì, chỉ cần bạn có kê hoạch, ăn uống điều độ và theo phương pháp của mình là số kg sẽ giảm từ từ thôi, cố lên
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ giúp e với! Có mẹ nào đang uống rich slim ko? E uống 5 ngày rồi, rất mệt mỏi, say sẩm. Ngày thứ 4 là kinh nhất, nóng ran cả người, khô cổ đến mức khan tiếng, mệt mỏi như là đi làm việc cả ngày vậy. Trước đây e uống best slim ko hề bị vậy, giảm dc nhiều lắm, do ăn uoonga ko hợp lý với e thuộc dạng dễ mập nên e tăng lại. Giờ dùng rich slim bị như vầy, các mẹ chia sẻ giúp e với!!!!!!!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Iêm nặng tận 55 cân cơ mừa
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình dùng máy tập chỉ thấy đỡ hơn chút xíu ở bụng mỡ sau mấy tháng, không thể kiên nhẫn hơn nữa, mính đã dùng VITC Thái Lan. Các bạn nói dùng da bị xấu nhưng mình dùng loại liệu trình 12 này giảm 5 kg, ngủ sâu giấc nên không hề thấy da xấu tẹo nào. 2 ngày đầu thì hơi mệt xíu xíu, sau đó mình ngừng 2 hôm uống trở lại, thấy không làm sao nauwx. Mình uống hết 1 liệu trình giảm được mức cân nên không dùng thêm nữa
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình dùng máy tập chỉ thấy đỡ hơn chút xíu ở bụng mỡ sau mấy tháng, không thể kiên nhẫn hơn nữa, mính đã dùng VITC Thái Lan. Các bạn nói dùng da bị xấu nhưng mình dùng loại liệu trình 12 này giảm 5 kg, ngủ sâu giấc nên không hề thấy da xấu tẹo nào. 2 ngày đầu thì hơi mệt xíu xíu, sau đó mình ngừng 2 hôm uống trở lại, thấy không làm sao nữa Mình uống hết 1 liệu trình giảm được mức cân nên không dùng thêm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uong tra Gao Lut giam beo di em. Hieu qua lam day
    • 222 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lyngoc_baotran Xem bài viết
    Các mẹ giúp e với! Có mẹ nào đang uống rich slim ko? E uống 5 ngày rồi, rất mệt mỏi, say sẩm. Ngày thứ 4 là kinh nhất, nóng ran cả người, khô cổ đến mức khan tiếng, mệt mỏi như là đi làm việc cả ngày vậy. Trước đây e uống best slim ko hề bị vậy, giảm dc nhiều lắm, do ăn uoonga ko hợp lý với e thuộc dạng dễ mập nên e tăng lại. Giờ dùng rich slim bị như vầy, các mẹ chia sẻ giúp e với!!!!!!!
    best slim thì khác gì rich slim vậy chị ui?? Nếu best slim ko bị phản ứng kinh vậy sao chị ko chuyển về uống cái đó?
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3